เจ้าของ: aui_zaa2499
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวหมอคมกริช อัพแบบทุกวันจ้า

[คัดลอกลิงก์]
จมูกเบี้ยวหรือค่ะ ทำเองหรือค่ะ หรือว่าคุณหมอเล็งไม่ดี
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-28 20:07:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้ประมาณ 1เดือนละค่ะ

2.jpg (24.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

GetAttachment.jpg (103.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

มีภาพ before มั้ยคะ
อยากปายทามมั่งอ่ะ
น่ากลัวป่ะค่ะ
แย้วเจ็บมั่ย
เนี่ยะกะลังหาอยู่ว่าจาปายทามที่ไหนดี
แย้วราคาเท่าไหร่หรอ
พี่ค่ะ ช่วยที จมูกเอียงนิดหน่อยคุงหมอสอนดันละ กลัวจังงงงงงงงงงงงง จะตรงไหมน่า ...
ต้นฉบับโพสโดย aui_zaa2499 เมื่อ 2009-12-5 21:31

เอียงเหมือนกานเลย เวลาดัดจมูกให้มันตรง ดัดยังไงอ่าคะ ช่วยบอกที
จมูกที่เพิ่งทำมา ถ้าเบี้ยวมันดันได้หรอคะ แล้วดันไงอ่า เราก้อเอียงๆเหมือนกาน
โด่งสวย...เปรี้ยวดีค่ะ..ชอบฝีมือคุณหมอจัง....
สวย คะ ดูเป็นธรรมชาติมากเลย
ดูสวยเปรี้ยวขึ้นมากมายเลยค่ะ
อืม...น่ารักจัง
เปลี่ยนสีผมเกือบจำมิได้เลย
เอารูปมาอัพหน่อยจร้ารอดูค่ะ
ไปทำมาราคาเ่ท่าไรค่ะ
โห โด่งมากเลยอ่ะ โด่งกว่าผมอีก ดีจัง...
จา ไป ทำคุณหมอเดียวกัน  พรุ้งนี้จะไปปรึกษา หมอ  ค่ะ
ทำไม มีแต่คนเบี้ยว จัง คุนหมอทำไม่ดีหรอค่ะ
คุนหมอ ใช้ซิลิโคนแบบมี ขาหรือไม่มีค่ะ
แบ๊วๆ แบบเกาหลีมากเลย
กิวก็เป็นศิษย์หมอคมกริชเหมือนกัน
แต่ทำอย่างอื่นๆ ไม่ได้ทำจมูกะท่าน
ชอบตอนฉีดยาที่สุด สลีมสลือดี

เลื่อมใสในความแปะ ของหมอคมจริงๆ
เพราะกิวไปแก้ปีกจมูกไม่เท่ากัน แบบว่าแปะ มาก
อยากทราบว่าบอกคุณหมอว่ายังไงค่ะถึงได้ออกมาสวยขนาดนี้
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สุดยอด สวย เปรี้ยว เฉี่ยว น่ารัก ....
ให้กำลังใจค่ะ สวยแน่นอน ชัวร์
เนียนมากเลยครับ
ไปทำมาเหมือนกันคร้า คุณหมอสอนดันยังไงหรอ ค่ะ ช่วยสอนหน่อย ตอนนั้น เบลอๆ ยาเลยไม่ค่อยได้ฟังอ่ะ  ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

หมอสอนดันทุกคนแหละค่ะผู้ช่วยบอกเพราะช่วงแรกจมูกยังไม่ยึดอาจซิลิโคนขยับได้นิดๆหน่อยๆ  โพสต์ 2014-11-5 20:22
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้