เจ้าของ: Buriko
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รางวัลศัลยกรรมฟรีมารีวิวแล้วจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ยิ่งดู ยิ่งสวย....พี่เมย์จาสวยไปไหนค๊า......เมื่อไหร่ฟันติวจาเข้าที่ซะที จาได้ไปทำมั่ง
เจ้าของทู้สวยยยย  แถมหน้าใสมากกกกกก

มีเคล็ดลับอะไรบ้างป้าวจ้ะ ^^
สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สวย จริงๆ อ่ะ ทำ มาแล้ว จะได้ ครึ่ง พี่ มั้ย เนี่ย
ขอบคุณเมย์นะค่ะที่มอบคำชมให้พี่ๆเห็นกระทู้ของเมย์ก่อนที่พี่จะทำตาด้วยซ้ำ ยังคิดในใจเลยว่า น้องคนนี้ทำหมอเดียวกันเลย  แล้วก็ยังทำตา กับหมอที่พี่คิดจะทำอีกด้วย พี่ดูการเปลี่ยนแปลงของเมย์มาตลอดเลย พี่ว่าเมย์เป็นผู้หญิงที่สวย หุ่นดีนะ
แล้วตอนนี้จมูกเป็นยังไงบ้างละค่ะ ใจเย็นๆ นะเดี๋ยวพอครบ 3 เดือน เมย์ก็กลายเป็นลูกครึ่งฝรั่งไปเลย เพราะตอนนี้สวยครบเครื่องแล้ว ทั้ง ตา ปาก จมูก พี่ยังแอบอิจฉา เลย แล้วมีโครงการจะทำอะไรต่อไปไหมค่ะ อย่าลืม รีวิว ให้พี่แนน ชมบ้างนะค่ะ
สวยจังเลยคะ

ก่อนแก้ก็สวยคะ

แก้มาแล้วสวยกว่าเดิมอีก
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-12 09:53:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเมย์นะค่ะที่มอบคำชมให้พี่ๆเห็นกระทู้ของเมย์ก่อนที่พี่จะทำตาด้วยซ้ำ ยังคิดในใจเลยว่า น้องคนนี้ทำ ...
ต้นฉบับโพสโดย tansaya เมื่อ 2009-12-11 21:46

ยังไม่มีโครงการเลยพี่แนน

รอจมูกหายอย่างเดียวเลยค่ะตอนนี้

วันนี่เพิ่งครบ 1 เดือนเอง...พี่แนนอ่ะ จมูกสวยสุดๆเลย ชอบ ชอบ อิอิ
สวยมากเลยค่ะ
พี่สาวสวยจังเลย ค่ะ  ^^
สวยมั่กมากเลยค่ะ
สวยงะ

หน้าใสมากมาย

แล้วมันบวมไม่น่าเกลียดด้วยอะ

ดีใจด้วยนะค่ะ  ^^
สวยมากเลยคับ
รูป จขกท.ด้านซ้าย ดูสวยหน้าคล้าย จั๊กจั่น กับ วุ้นเส้น โดยรวมเฟอร์เฟคมาก ๆ คุณหมอเฉลิมเก่งจริง ๆ
จมูกสวยได้ใจมากค่ะ ของหมอกแก้ กพ.ปีหน้า  
เข้ามาชมความสวยของพี่เมย์

อืมมมม

สวยขึ้นมากมายเลยคร่ะ

อัฟรูปบ่อย ๆ นะคะ

จะได้มาดูนางฟ้าเรื่อย ๆ น๊า
อย่างเดิมก้อสวย อันนี้สวยกว่าคะ
142#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-14 09:18:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Buriko เมื่อ 2009-12-14 09:21
รูป จขกท.ด้านซ้าย ดูสวยหน้าคล้าย จั๊กจั่น กับ วุ้นเส้น โดยรวมเฟอร์เฟคมาก ๆ คุณหมอเฉลิมเก่งจริง ๆ
จมูกสวยไ ...
ต้นฉบับโพสโดย m0rk เมื่อ 2009-12-12 20:36

ไม่ขนาดนั้นหรอกค่ะ...คุณ m0rk ได้คิวแก้เดือนก.พ ก็ขอให้สวยออกมาสมใจนะคะ
143#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-14 09:20:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาชมความสวยของพี่เมย์

อืมมมม

สวยขึ้นมากมายเลยคร่ะ

อัฟรูปบ่อย ๆ นะคะ

จะได้มาดูนางฟ้าเรื่อย ๆ น๊า ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-12-13 02:03

นู๋ชมแต่คนอื่นว่าเป็นนางฟ้า...พี่ว่านู๋ตื่นมาตอนเช้าส่องกระจก ก็เจอนางฟ้าทุกวันแล้วหล่ะจ้า...

พี่ว่านู๋น่ารักมากนะ...จริงๆ
ขาวใส...สวยมากเลยคับผม
ทำแล้วสวยเข้ากับหน้ามั่กมากค่ะ:)

ป.ล ขนาดไม่ได้แต่งหน้าผิวยังสวยเลย:loveliness
:
พี่ดูกระทู้นู๋มาหลายรอบ ดุทีไรก็สวยยยยยย ทุกที
ไม่เห็นมีร่องรอยบวมเลยคะ   สวยสุดๆ
เจอตัวจริงคุณเมย์ เหมือนสวยมาแต่เกิด ดูไม่ออกว่าไปทำศัลยกรรมมา สวยใสจริงๆค่ะ
หนูว่าพี่หน้าเหมือนจั๊กจั่นเลยสวย สวยคะ
ตาพี่เมษ์ทำไหมอะสวยจังค่ะ
ขอบอกได้คำเดียวค่ะว่า สวยมากกกกกก...ก

พี่เมย์ จมูกสวยแถมหน้าใสมั่กค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้