เจ้าของ: akra
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกบุ๋มจากการอักเสบสำเร็จโดยหมอชัยโรจน์ doctor ratchayothin clinic

[คัดลอกลิงก์]
เป๊ะมาก!!!  

แสดงความคิดเห็น

thx ka  โพสต์ 2012-5-21 22:07
ดีใจด้วยนะค่ะ สวยมากๆเลย

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-5-21 22:07
ได้ยินมาว่าที่นี่แพงมว๊าก 60000 up ชิมิๆ

หนูทำไม่ถึงค่ะ แต่แพงแล้วหายก็ยังโชคดี แอบลุ้นสุดแรงตอนแก้  โพสต์ 2012-5-21 22:07
ถ้าหากเสริมจมูกแล้ว มันโด่งไป (ทำมา1ปีเต็ม) ถ้าไปเอาออก มันจะบุ๋มไหมค่ะ

จมูก จะเสียทรงไหมค่ะ

หนูไม่ทรบนะพี่ แต่หนูทำไม่ถึงปีบังเอิญที่เดิมเอาออก แล้วบุ๋มเลย  โพสต์ 2012-5-21 22:06
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-21 22:05:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หนูทำที่ราคา 50000 นะคะเพราะเค้าเอาตัวเสริมออกไปแล้วหนูเลยไม่ต้องเลาะออกเหมือนคนอื่นค่ะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-21 22:11:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แม่หนูก็ไปแก้มาเดี๋ยวไปแอบจิ๊กภาพมาให้เพื่อนชม รอเค้าหายก่อน
สวยค่ะ จมูกสวยหน้าก็สวย
ถ้าไม่ใช่เคสแก้ แต่ไปทำจมูกปกติครั้งแรก คุณหมอเค้าคิดราคา เท่าไหร่คะ พอจะทราบมั้ยคะ
คุณหมอเก่งมากๆเลยเรราก็เป็นเหมือนกันตรงปลายจมูกเป็นรอยบุ๋มเอาออกมาจะสามปีแล้วกลุ้มใจมากเลยพึ่งรู้นะว่ามันแก้ไข้ได้ดีใจมากเลยขอบคุณนะที่แชร์ทำออกมาแล้วสวยมากเลยขออภัยด้วยที่ไม่ได้ลงรูป
คุณหมอเก่งมากๆเลยคะเราก็เป็นเหมือนกันรอยบุ๋มตรงปลายจมูกเราถอดออกได้จะสามปีแล้วพึ่งรู้นะว่าแก้ไข้ได้ดีใจมากเลยขอบคุณนะคะที่แชร์
แล้วคุณหมอท่านเอาอะไรเสริมค่ะ? ดูโด่งสวยงมามากค่ะ
สวยจังค่ะ ดูน่ารักดี ราคาเท่าไรค่ะ
ยินดีด้วยจ้า สวยแล้ว อิจฉานะเนี่ย อิอิ
ดีใจด้วยนะคะ คุณหมอเก่งมากๆเลย ตัวเองโชคดีที่สุดเลย
ตอนนี้สวยเป๊ะแล้วเจ้าค่ะ
หายดีและกลับมาสวยเหมือนเดิมแล้ว ดีใจด้วยครับ
อธิบายให้ฟังหน่อยครับว่าอักเสบอาการเป็นยังไงทำไมมันถึงบุ๋มได้ขนาดนี้
เห็นด้วยว่า การศัลยกรรมมันต้องเพิ่งดวงด้วยจริงๆ
จมูกสวยจังเลย รับกับหน้ามาก ชอบค่าาาา
จมูกสวยจังเลย รับกับหน้ามาก ชอบค่าาาา
ดีใจด้วยนะค่ะหายดีแล้ว สวยมากๆๆเลยค่ะ
สวยอย่างแรง คุณหมอเก่งจังเลยค่ะ
หมอเก่งจังค่ะ ทำแล้วสวยมากมากเลย เราก็เคยอักเสบและพักหกเดือน บุ๋มตรงสันและปลายดูไม่ได้เลย แต่หายได้เพราะเราต้องดูแลตัวเองข่วงพักเยื้อ และหมอก็แก้ให้ได้แล้วค่ะ แต่หมอคนละคนนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้