เจ้าของ: b_b_b
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยด้วยค่ะ! จมูก 1 เดือนกว่า "ติดเชื้อ"

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย kimgesong2 เมื่อ 2012-8-16 00:05
ไม่ทราบว่าทำกับหมอไหนค่ะ
อาการติดเชื้อก็มาได้จ ...

เราก็มีอากรเดียวกับ คุณ kimgesong2 เลยค่ะมีน้ำเหลืองๆ ไหลออกมา แล้ว บางวันก็มีเลือด อยากทราบว่าถ้าเอาออกแล้วมันมีภาวะเดิมมั๊ยตอน เอาออกแล้ว คือมีน้ำเหลืองๆ คลั่ง และไหนออกมารึแห้งไปเลย เราเพิ่ง ลงกระทู้ ไปวันนี้ รบกวนถ้ามีเวลาเข้าไปดูหน่อยจ๊ะ ลงรูแไว้ด้วย เพิ่งทำ ได้1 เดือนเอง
หมอท่านใดคะ อยากทราบจัง
หมอท่านไหนค่ะอยากทราบจัง
เป็นแบบเดียวกันเลยค่ะหมออะไรคะแย่จัง
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ  แต่หมอไม่น่าดันเลยนะค่ะ (หมออะไรค่ะ)  ของพี่ตอนเสริมครั้งแรก ก้อเบี้ยวเหมือนกันค่ะ ไปให้หมอดัน ดันยังไงก้อไม่หาย (ดีที่ไม่มีผลอะไร) สรุปแล้ว ตอนนี้ แก้ไขใหม่ค่ะ  ที่เบี้ยวเพราะฐานจมูกคด คุณหมอคนใหม่แก้ฐานให้ ใส่ซิลิโคนใหม่ ก้อไม่เบี้ยวค่ะ
หวังว่าไม่ช่จากเลอลักษณ์นะ
ของเราบวมเหมือนกันคะ บวมเยอะืกว่านี้อีก แต่ทำไรไม่ได้เลย เพราะว่าเราตั้งท้องพอดี หมอให้ประคบอุ่นก็ไม่หาย ต้องใส่แว่นปิดไว้ตลอด
ชื่อหมออะไรอ่าค่ะ
เราทำมาครบ1เดือนพอดี หัวตายังบวมอยู่ กะว่าจะไปให้หมอดู รับปริญญา19มีนา จิตตกมากตอนนี้ แต่ไม่เจ็บนะคะมันบวมไม่ยอมยุปอ่ะค่ะ ไม่รู้จะทำไงดีเหมือนกัน กลัวได้ถอดออกมาก
ทำที่ไหนมาคะ???
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้