เจ้าของ: b_b_b
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยด้วยค่ะ! จมูก 1 เดือนกว่า "ติดเชื้อ"

[คัดลอกลิงก์]
สันสวยมากเลยคับ ไม่น่ามีปัญหาเลย ทำหมอไหนเอ่ย ยังไงเป็นกำลังใจให้หายเป็นปกติเร็วๆ นะคับ
หมอท่านไหนค่ะ แต่ยังไงก้อเปนกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆๆค่ะ
ทำที่ไหนหรอคะ ขอให้เจ้าของกระทู้หายเป็นปกติและมีความสุขกับจมูกธรรมชาติมากๆๆ นะคะ
หมออ่ะไรค่ะ? กำลังศึกษาพอดี
หมออะไรค่ะ...เสียดายจังถ้าต้องถอดออก ไม่มีวิธีอื่นแล้วหรอค่ะ
แล้วถ้าถอดออกเนี่ยค่าใช้จ่ายที่เสียไปกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
หมอรับผิดชอบไหมค่ะ
หมอไหนค่ะ กำลังหาข้อมูลไปทำอยู่นะคะ
ทรงสวยค่ะ ทำที่ไหนมาหรอค่ะ
ทรงสวยนะค่ะ ขอให้หายไวๆค่ะ แล้วไม่ทราบทำหมอไหนหรอค่ะ อยากรู้อะ เพราะกำลังจะไปทำเหมือนกัน
อยากทราบชื่อหมอคะ ตอนนี้กำลังหาข้อมูลจะเสริมจมูกนะคะ
รบกวนส่ง PM คุนหาอที่ทำให้หน่อยได้ไหมคะ ^^
ทำที่ไหนอ่ะค่ะกะลังจะไปเสริมเครียดมากเลย
ทำกับหมอท่าไหนคะ?
สู้ๆนะ  เป็นกำลังใจให้
อ่อ อันที่จริงโพสชื่อหมอได้นะครับ เพราะมันคือกรณีศึกษานะ แต่ยังก็ PM ให่ด้วยนะครับ
ไม่ทราบว่าหมออะไรค่ะ รบกวนบอกเราด้วยนะค่ะ
หมออะไรหรอคะ บอกที
แร้วทำที่ไหนมาหรอค่ะ
หมออะไรคร๊ ทรงสวยมาก ช่วยตอบด้วยคร๊
รบกวนพี่ตอบในนี้ได้มั้ยคะอยากรู้จิงๆว่าหมออะรัย  จะได้ดูเป็นแนวทาง พอดีหนูกำลังจะไปเสริมนะคะ
ทรงจมูกสวยนะคะ ไม่ทราบว่าหมออะไรคะ
พึงเจอกระทู้ อาการบวมเหมือนกันอะคะ ไม่ทราบว่าหมดเดียวกันะคะ เดี่ยวจะเอารูปให้ดู. จิตตกเบาๆ
พึงเจอกระทู้ อาการบวมเหมือนกันอะคะ ไม่ทราบว่าหมดเดียวกันะคะ เดี่ยวจะเอารูปให้ดู. จิตตกเบาๆ
หมออะไรค่ะช่วยบอกทีค่ะ
อยากทราบชื่อคุณหมอด้วยคนค่ะ คลินิคไหนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้