ดู: 11359|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] น้องๆตุ๊กกี้กลายเปนมษุนย์กะเค้าซะที

[คัดลอกลิงก์]
สวยขึ้นมากเลยค่ะ กำลังจะฉีดฟิวเลอร์ ไม่ทราบว่าทำที่ไหน พอตเแนะนำได้ไหมคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-16 09:48:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆคะ ไม่ทราบว่าจะฉีดฟิลเลอร์ส่วนไหนของหน้าคะ แล้วตะเองเคยฉีดมาก่อนมั้ยเอ่ย จั้บจะได้แนะนำถูกอ่ะคะ
จมูกนี่อยู่ได้นานรึเปล่าคะ...ราคาเท่าไหร่คะ  พอดีอยากจะไปเสริมแต่ก็กลัวๆอยู่
ตรงจมูกน่ะค่ะ   อยากจมูกสวยสวย มีเนื้อเหมือนคุณ จั๊บจั๊บอ่ะค่ะ อ้อ ไม่เคยฉีดมาก่อนเลยนะค่ะ แต่เสริมศิลิโคนแท่งค่ะ ไม่ทราบว่าฉีดได้ไหม บางที่ก้อบอกได้ค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-16 12:31:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบคุณAnna18คะ
เสริมสิริโคนแล้วสามารถฉีดฟิลเลอร์ได้เหมือนกันคะ แต่ต้องให้คุณหมอที่เชี่ยวชาญเปนโดยตรงผู้ที่ฉีดให้นะคะ
ของจั้บๆอยากเสริมสิริโคนใจจะขาดแต่แม่ไม่ให้ทำก้อเลยต้องใช้วิธีนี้แทนแอบโด่งอย่างเปนธรรมชาติอ่ะคะ..อิอิ
อืม..แล้วตะเองไม่มีรูปถ่ายลงไว้เหรอคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-16 12:32:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๋อขอโทดคะ จั้บๆเห็นรูปตะเองแระอ่ะ หน้าเรียวสวยดีคะ จมูกก้อดูโอเคแล้วนะคะ
โบที่ไหนมาคะ. บอกได้มั้ยเอ่ยย เท่าไหร่คะ สวยมากกค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-16 12:41:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบคุณhathairat555 ของคุณภาพดีตามราคาคะถ้ายังไม่กล้าเสริมลองฉีดฟิลเลอร์ดูก่อนก้อได้นะคะ พี่ว่าดูเปนธรรมชาติมากกว่า แต่ก้อแล้วแต่ยี่ห้อของฟิลเลอร์อีกอ่ะคะ
ราคาแพง-อยู่ได้นานถึง1หรือ1ปีครึ่ง แล้วถ้าเราร้อยไหมจมูกด้วย+ฟิลเลอร์ ก็จะได้จมูกมัสันโด่งขึ้นมาอย่างของพี่อ่คะ (ลีมบอกไปคะ พี่ฉีดฟิลเลอร์2CC.ร้อยไหมจมูก6เส้นคะ ขอบอกว่าโด่งมาอย่างในรูปจิงๆคะ ไม่ได้ตัดต่อใดๆคะ)
ราคาถูก-อย่างยี่ห้อยี่ห้ออะ.....ราคาประมาณสองพันกว่าบาทก้อจะอยู่ได้ไม่ถึง6เดือนคะ 3เดือนก้อยุบหมดแล้วอ่ะคะ
**ส่วนมากแล้วถ้าจะให้คุ้มตัง อยู่ได้นาน ขอแนะนำเปนฟิลเลอร์เรสทิเรนกล่องขาวร่วมกับร้อยไหมจะอยุ่ได้นาน2หรือเกือบ3ปีเลยคะ
ไม่ได้ขายของหรืออะไรนะคะ อันนี้ประสบการณ์ตรงที่อยากจิงๆ เพราะบางกระทู้อ่านล้วเรารู้ว่าเค้าโกหก เรารู้สึกว่าผู้หญิงทุกคนอยากสวยขึ้นมากกว่าที่พ่อแม่ให้มา เพราะฉะนั้นอย่าโกหกหรือหลอกเค้าเลยบาปเปล่าๆเนอะ
ขอโทษคะจัดมาซะเยอะเลย..สนใจยังไงก้อถามได้นะคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-16 12:47:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮั่นแน่คุณอ้ายขอบคุณนะคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-16 12:52:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบคุณBunnynunz โบที่ไหนมาคะ. บอกได้มั้ยเอ่ยย เท่าไหร่คะ
---ฉีดโบทอกNeronox (Korea) 100 ยู แถวเมืองทองคะ 6500 คะรวมค่าฉีดแล้ว
และร้อยไหมลิฟหน้า กับ ร้อยไหมจมูก เพิ่มกะคุณหมอนกที่เซ็นจูรี่เฮล์ล์ แถวอโศกอ่ะคะ ตอนนั้นราคาโปรโมชั่นรวม10000บาทคะ
ขอบคุนมากค้ะ. สวยจิงๆ ^^
คือหน้าเราตอบน่ะค่ะ อยากให้หน้าดูมีเนื้อบ้าง เลยลองศึกษาดูอ่ะคะ คิดว่าถ้าตัดสินใจได้จะเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนน่ะคะ ขอบคุณมากค่ะ คุณจั๊บๆ
ฉีดโบทอกยี่ห้อนี้ ยุได้นานมั้ยคะ  แล้วชื่อคลินิคชื่อว่าอะไรคะ  อยากไปฉีดบ้างอ่ะค่ะ
สวยค่า
น้องหมาชื่ออะไรคะ
น่ารักน่ากอดมากๆ
พี่จั้บ  คะ พี่ร้อยไหม ทั้งหน้าป่าวคะ หรือร้อยแค่ทำหน้า วีเซฟ  คือน้อง สนใจร้อยไหมมากเลยคะ พี่จับ แนะนำบ้างสิคะ

แถวอโศก ตรงไหนอะคะ ราคาแพงไหมคะ
สวยอะ จมูกสวย ตาสวย จ้า
ปล.ร้อยไหม เจ็บไหมคะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-17 10:06:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฉีดโบทอกNeronox (Korea) 100 ยู แถวเมืองทองคะ 6500 คะรวมค่าฉีดแล้ว
และร้อยไหมลิฟหน้า กับ ร้อยไหมจมูก เพิ่มกะคุณหมอนกที่เซ็นจูรี่เฮล์ล์ แถวอโศกอ่ะคะ ตอนนั้นราคาโปรโมชั่นรวม10000บาทคะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-17 10:08:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคุณnewyy คนสวยที่ช่วยชีวิตนะคะหนังหน้างามเปนคนขึ้นมาเรื่อยๆแระคะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-17 10:12:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ ฮั่นแหน่...แอบมาจีบลูกชายเค้าหราจร้า..ชื่อน้องเฮงเฮงคะ ตอนนี้2ขวบครึ่งแระคะ นน.ช่างก่อนขึ้นชกอยู่ที่8โลนิดๆแระคะ เพราะว่ากินกะนอนตลอดคะ ที่สำคัญตอนนี้น้องเฮงยังไม่มีแฟนสาวเรยเหมือนเจ้าของเรยคะอิอิ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-17 10:15:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบนู๋rin1234สาวน้อยน่ารักคะ
--ไม่เจ็บนะคะ ทายาชาก่อนร้อยด้วย หลังร้อยก้อจะบวมนิดๆประมาณไม่เกิน3วันคะ แต่ว่าเห็นผลชัดเจนตั้งแต่ร้อยเสร็จเรยนะคะประทับใจตรงนี้แหละคร้า
อ้อ..ขึ้นอยู่กับฝีมือและประสบการณ์ของคุณหมอนกด้วยถือว่าพี่เจอคุณหมอที่เก่งและใจดี ผลก้อเรยออกมาเปนอย่างที่เห็นนี่แหละคร้า
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-17 10:17:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส่วนตา2ข้างพ่อกะแม่ให้มาเยอะไปนี้สนุงคะ ประมาณสองชั้นครึ่ง555
ขอบคุณนะคะที่เข้ามาโพสต์มาทักคุยกันแลกเปลี่ยนเรื่องความสวยงามกันจะได้ดูดีสวยๆกันทั้งเวปคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้