ดู: 2098|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] วิตามินแบคมอลกับเน็ตซี กินแบบไหนดีกว่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
วิตามินแบคมอลกับเน็ตซี กินแบบไหนดีกว่ากันค่ะ รบกวนถามผู้รู้หน่อยค่ะ
ไม่รู้ว่าอันไหนดีกว่ากันครับ แต่ผมเลือกกินแบล็คมอร์ครับ
เหตุผล เพราะเวลาไปซื้อ พวกพนักงานขายชอบยัดเยียดให้เอาเน็ตซีอยู่เรื่อยยยเลยยย
ซึ่งผมไม่ชอบ ก็เลยหยิบแบล็คมอร์แล้วจ่ายตังค์จบ 555
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย posmos เมื่อ 2012-6-12 02:14
ต้นฉบับโพสต์โดย tor_play เมื่อ 2012-5-15 17:53
ไม่รู้ว่าอันไหนดีกว่ากันครับ แต่ผมเลือกกินแบล็คมอร ...

เป็นเหมือนกัน..คราฟฟของไม่ดีจริงเค้าคงไม่เอามาขายวางคู่กันหรอกอิอิ...
มันแยู่ที่เราชอบแบนด์ไหน..โดยส่วนตัวผมทานวิสทร้าอเชโรร่าเชอร์รี่.1000 mg.
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้