เจ้าของ: ideafirst
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอกกับหมอธีแห่งบางกอกศัลยกรรมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย ideafirst เมื่อ 2012-6-18 22:39
ของเฟิร์สก็ไม่มีเนิ่นอกเหมือนกันค่ะ (พวกเดียวกันเล ...

เดี๋ยวทำเสร็จแล้วจะเอามาโชว์นะคร๊าา ^^

แสดงความคิดเห็น

เลื่อนนัดคุณหมอเป็นวันที่ 2 เดือนสิงหาค่ะยังไงก็จะมารีวีวแน่นอนนะค่ะ  โพสต์ 2012-7-6 16:36
รอชมด้วยคนค๊า ขอให้น้องนมสวยงามนะคะ ^-^  โพสต์ 2012-6-20 12:45
ปูเสื่อรอชมด้วยคนค่ะ อิอิอิ  โพสต์ 2012-6-20 11:25
ได้เลย ขอให้สวยๆและหายไวๆนะคะ รอชมค่ะ  โพสต์ 2012-6-19 20:20
พี่หยุดนวดตามคำแนะนำของพี่แป้น นอนทับ thermo pad อย่างเดียว ตั้งแต่วันเสาร์ที่ผ่านมา ไม่น่าเชื่อน้องนมนิ่มขึ้นมาก อาการอักเสบและบวมดีขึ้นมาก คิดว่าวันเสาร์ที่จะถึงนี้น่าจะเริ่มนวดได้ปกติค่ะ ตารางพี่แป้นตามที่คุณเนสบอกค่ะ สถานที่ php กายภาพบำบัด ลงทางด่วนสาธุประดิษฐ์ชิดขวากลับรถ ขับผ่านเซ็นทรัลพระราม3 ชิดขวากลับรถ ขับผ่านโลตัสแล้วชิดซ้ายเข้าถนนนนทรี มีป้ายตัวใหญ่ว่าทางเข้าสำนักงานเขตยานนาวา ขับตรงไปเลี้ยวขวาเข้าซอยนนทรี 14 ซอยนาคสุวรรณ เลี้ยวขวาอีกทีเข้า pst คอนโด สังเกตซ้ายมือของคอนโด จะมีชื่อตึก ioffice เข้าไปชั้น 1 คลินิกอยู่ด้านล่างของตึกค่ะ จอดรถหน้าตึกหรือข้างตึกได้ค่ะ ไปเช้า ๆ คิวไม่เยอะเท่าไหร่ค่ะ วันเสาร์และอาทิตย์น่าจะสะดวกมากกว่าเพราะพี่แป้นอยู่ที่คลินิกทั้งวัน ของพี่ยังไปพบคุณหมอตามนัดปกติ แต่ถ้าเรื่องนวดน้องนมก็นวดกับพี่แป้นค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ขอให้ดีวันดีคืนนะค่ะ  โพสต์ 2012-6-20 11:26

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เรื่องทำเหนือกล้ามเนื้อหรือใต้กล้ามเนื้อนั้นไม่ต้องกังวลค่ะ ถ้าเราบอกความประสงค์หมอธีไว้ว่าอยากได้ใต้กล้ามเนื้อ คุณหมอจะพยายามทำให้ดีที่สุดตามความประสงค์ของคนไข้ ยกเว้นไม่ได้จริง ๆ เนื่องจากกระดูกตรงหน้าอกข้างซ้ายมันนูน คุณหมอจะทำเหนือกล้ามเนื้อ คุณหมอจะคุยกับเราไว้ก่อน ของพี่ตอนแรกก่อนรมยาสลบหมอก็บอกว่าถ้าใต้กล้ามเนื้อไม่ได้จะต้องเป็นเหนือกล้ามเนื้อนะ แต่หมอจะทำให้ดีที่สุด พี่ก็ 0k. ปรากฏว่า ตื่นมาคุณหมอทำใต้กล้ามเนื้อได้จริง ๆ แต่ถึงไม่ได้พี่ก็จะไม่ซีเรียสเพราะเชื่อใจคุณหมอว่าจะต้องทำให้เราดีที่สุด ใกล้วันผ่าแล้วทำใจให้สบาย ๆ นะค่ะ เหมือนคุณเนสว่าผ่าตัดหน้าอกไม่เจ็บไม่หน้ากลัวเท่ากับการนวดหน้าอกครั้งแรก พี่ว่าเหมือนโดนสิบแปดล้อทับเลย แต่ก็ผ่านมาได้สบายมาก แฮปปี้ที่สุดมีความสุขตอนแก่555

ใช่เลยค่ะ ตามนั้นเลยจร้าา  โพสต์ 2012-6-20 11:27

คะแนน

1

เรื่องทำเหนือกล้ามเนื้อหรือใต้กล้ามเนื้อนั้นไม่ต้องกังวลค่ะ ถ้าเราบอกความประสงค์หมอธีไว้ว่าอยากได้ใต้กล้ามเนื้อ คุณหมอจะพยายามทำให้ดีที่สุดตามความประสงค์ของคนไข้ ยกเว้นไม่ได้จริง ๆ เนื่องจากกระดูกตรงหน้าอกข้างซ้ายมันนูน คุณหมอจะทำเหนือกล้ามเนื้อ คุณหมอจะคุยกับเราไว้ก่อน ของพี่ตอนแรกก่อนรมยาสลบหมอก็บอกว่าถ้าใต้กล้ามเนื้อไม่ได้จะต้องเป็นเหนือกล้ามเนื้อนะ แต่หมอจะทำให้ดีที่สุด พี่ก็ 0k. ปรากฏว่า ตื่นมาคุณหมอทำใต้กล้ามเนื้อได้จริง ๆ แต่ถึงไม่ได้พี่ก็จะไม่ซีเรียสเพราะเชื่อใจคุณหมอว่าจะต้องทำให้เราดีที่สุด ใกล้วันผ่าแล้วทำใจให้สบาย ๆ นะค่ะ เหมือนคุณเนสว่าผ่าตัดหน้าอกไม่เจ็บไม่หน้ากลัวเท่ากับการนวดหน้าอกครั้งแรก พี่ว่าเหมือนโดนสิบแปดล้อทับเลย แต่ก็ผ่านมาได้สบายมาก แฮปปี้ที่สุดมีความสุขตอนแก่555
105#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-23 10:12:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่วันที่ 22.06.12 ไปพบคุณหมอตามนัดมาแล้วค่ะ หลังจากที่คุณหมอมาตรวจดู ปรากฏว่าความเห็นคุณหมอตรงกับเราเลยว่ามันนิมขึ้น (แอบดีใจ) คุณหมอเลยถามว่านวดเองเหรอ เราบอกว่านวดเองค่ะ คุณหมบอกเก่งนะนวดเองได้ และนิ่มขึ้นจากเดิมมาก เราเลยบอกว่าทำตามที่คุณหมอแนะนำและที่พี่ๆแนะนำคือให้นอนทับหนังสือ เพราะน้ำหนักมันจะได้กว่ามือเราแต่เราก็อาศัยเทคนิคของเราเองด้วย เลยได้น้องนมที่นิ่มขึ้น อีกอย่างอยากแนะนำเพื่อนๆเรื่องนวดด้วยมือค่ะ ว่าถ้าไม่ถนัดใช้มือเปล่านวดลองใช้ผ้าขนหนูลองที่เต้านมนะค่ะ แล้วก็นวดๆเลาะๆไปตามขอบตามเต้านมของเราค่ะ เพราะมันจะถนัดมากกว่า เฟิร์สลองใช้วิธีนี้ดูนวดง่ายขึ้น และจับถนัดมือด้วยค่ะเลยใช้ 2 วิธีนี้ เมื่อรู้สึกว่าน้องนมนิ่มขึ้น เฟิร์สก็สลับกับมือเปล่าค่ะ ลองทำดูนะค่ะ สำหรับคนที่ไม่มีเวลาไปนวดที่ร้านก็ลองทำดูค่ะ เผื่อจะได้ผลดีแบบเฟิร์ส

ใช้ผ้าขนหนูช่วยให้จับง่ายขึ้นมากจริงๆ ค่ะ คอนเฟริม  โพสต์ 2012-7-2 14:44
ขอบคุณคร้า  โพสต์ 2012-6-28 13:43
ดีใจด้วยนะค่ะ ที่น้องนมนิ่มขึ้นแล้ว เอาใจช่วยน๊า  โพสต์ 2012-6-25 17:06

คะแนน

1

คุณหมอดูแลดีนะค่ะ เท่าที่อ่านมาและคุณเฟิร์สดูแลตัวเองดีด้วยมั้งค่ะเลยนิ่มไว แอบถามเทคนิคหน่อยได้ไหมค่ะว่านวดเองยังไง เผื่อจะได้เก็บไว้ข้อมูลไว้ เพราะมีเพลนจะทำเหมือนกันค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-23 22:49:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kobby เมื่อ 2012-6-23 22:30
คุณหมอดูแลดีนะค่ะ เท่าที่อ่านมาและคุณเฟิร์สดูแลตัว ...

ใช่ค่ะคุณหมอดูแลดีมาก และเฟิร์สก็ดูแลตัวเองด้วยระดับนึงค่ะ ส่วนเทคนิคการนวดก็ไม่มีอะไรมากค่ะ อาศัยนวดเองแล้วก็เรียนรู้ด้วยตัวเองค่ะ เพราะเท่าที่อ่านจากในเนตคือการนวดไมม่ได้ตายตัวหลังจากแผลหาย คือให้นวดอย่างไรก็ได้้ให้น้องนมเคลื่อนคือมันกลิ้งได้อ่ะค่ะ และนวดเซาะตามขอบซิลิเผื่อไม่ให้ผังผืดเกาะ และไม่จะเป็นต้องนวดแรงๆมาก จนอักเสบ (** ไม่จะเป็นต้องนวดแรงๆมาก จนอักเสบ ** อันนี้เป็นข้อมูลที่อ่านจากที่พี่แป้นลงไว้ค่ะ เพราะยิ่งอักเสบผังผืดก็จะถามหาและเกาะตัวได้ไวเลยค่ะ) คือนวดให้เรารู้สึกว่านิ่มและขยันนวดค่ะ ใช้เวลากับน้องนมซักนิดเผื่อน้องนมที่จะสวยในอนาคตค่ะ ยังไงทำแล้วมาโชว์บ้างนะค่ะ รอชมค่ะ
ดีใจด้วยนะค่ะ ที่นอ้งนมดีขึ้นตามลำดับค่ะ ตามอ่านมาตลอดค่ะ ตอนนี้เกาะดิดดั้งโ่ด่ง ทุกคืนหาข้อมูลต่างก่อนและหลังทำน้องนมนะค่ะกลัวอยู่สองอย่าง คือ เรื่องน้ำเหลือง และ พังพืดทรงน้องนมเสียไม่เป็นรูปค่ะ ได้คำแนะนำดีจากรุ่นพี่ ก็สบายมากขึ้นค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
109#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-24 02:44:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ข้าวหอม9 เมื่อ 2012-6-24 01:15
ดีใจด้วยนะค่ะ ที่นอ้งนมดีขึ้นตามลำดับค่ะ ตามอ่านมาต ...

ไม่เปนไรค่ะยินดี อย่ากังวลนะค่ะทำใจให้สบายๆ จะได้ไม่เครียดค่ะ หาข้อมูลไว้มากๆ จะได้สบายใจ หรือเม่ื่อเกิดปัญหาจะได้ไม่เครียด ทุกอย่างมีทางแก้ที่ดีค่ะ หลังจากทำดูแลตัวเองตามที่หมอสั่งรับรองไม่มีปัญหาค่ะ เอาใจช่วยนะค่ะ ได้คิวทำหรือยังค่ะ อย่าลืมมาแบ่งปันประสบการณ์ให้ฟังบ้างนะค่ะ

ยินดีจร้า  โพสต์ 2012-6-24 22:16
ขอบคุณมากๆ สำหรับกำลังใจค่ะดีๆ  โพสต์ 2012-6-24 22:13
ค่ะ จะเข้าไปนัดคิว อาทิตย์นี้ค่ะ อยากขอความคิดว่า เราจะเอากฤษ์สะดวก หรือ ดูกฤษ์วันดีดีตามดวงดีค่ะ  
  เราจะเลือกเอาคิวทำน้องนมคนแรกๆของวันที่จะทำดีใหมค่ะ หมอผ่าวันละกี่คนทราบใหมค่ะ อ่านจากเวปหมอผ่าตอนดึกหรือค่ะ   พอทราบไม่ค่ะ

111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-24 22:27:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ข้าวหอม9 เมื่อ 2012-6-24 22:12
ค่ะ จะเข้าไปนัดคิว อาทิตย์นี้ค่ะ อยากขอความคิดว่า เร ...

เรื่องฤกษ์ ก้แล้วแต่ความสะดวกของคุณข้าวหอมดีกว่าค่ะ ว่าสะดวกแบบแไหนและเอาที่เราสะบายใจค่ะและพร้อม. ส่วนเรื่องผ่านั้นต้องดูว่ามีคิวอื่นอีกหรือป่าวค่ะ และถ้าอยากผ่าเป็นคิวแรกก็คุยกับพี่หนิงเลยค่ะ คุณหมอจะผ่าช่วง4-5โมงเย็นเป็นต้นไปค่ะ ส่วนผ่าวันละกี่คนนั้นน่าจะขึ้นอยู่กับแต่ละเครส ของเฟิร์สยังได้ผ่าตอนตี 1 เลยค่ะ ยังไงแล้วขอให้ได้น้องนมสวยๆนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ideafirst เมื่อ 2012-6-24 22:27
เรื่องฤกษ์ ก้แล้วแต่ความสะดวกของคุณข้าวหอมดีกว่าค ...

ขอบคุณมากค่ะ เพราะกังวนเรื่องคิวเหมือนกันค่ะ เพราะเราเคยได้ยินว่า ถ้าผ่าตอนคนท้ายหมอจะตาลายนะค่ะ จริงไม่จริงก็ไม่ทราบนะค่ะ ฟังเพื่อนพูดมาอีกทีนะ

อยากให้สบายใจ เราต้องเชื่อใจคุณหมอนะค่ะ สู้ๆค่ะ^^  โพสต์ 2012-6-25 09:33
ดีใจด้วยนะคะคุณเฟิร์ส ในที่สุดก็หายแล้วขอให้นิ่มๆๆนะคะ
ส่วนน้องข้าวหอมก็ไม่ต้องกังวลมากนะคะ
แต่แอบสงสัยหมอผ่าตี 1 เลยเหรอคะ
114#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-25 09:36:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pingpang เมื่อ 2012-6-24 23:45
ดีใจด้วยนะคะคุณเฟิร์ส ในที่สุดก็หายแล้วขอให้น ...

ขอบคุณคร้า ดีใจเหมือนกัน อิอิอิ ใช่ค่ะ ผ่าตอนตีหนึ่งเลย ก็อย่างที่บอกแหละค่ะว่าแล้วแต่เคส คุณหมอก็ต้องทำออกมาให้สุดฝีมือ ทำออกมาแล้วดี สวย ก็รอได้คร้า
เข้ามาเปงกำลังใจให้อีกคนน่ะค่ะ คุงเฟิร์ส ขอให้หายเร็วๆน่ะค่ะ ติดตามอ่านมาตลอดเลยค่า  สนใจอยากจะทำกับหมดธีร์เหมือนกันค่ะกำลังหาข้อมูลพร้อมกับเก็บเงินไปพร้อมๆกัน แล้วตอนนี้น้องนมกับแผลเปงอย่างไรบ้างค่ะ หายดีหรือยัง อย่าลืมมารีวิวให้ดูอีกน่ะค่ะ
116#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-25 13:12:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toon-toon เมื่อ 2012-6-25 11:42
เข้ามาเปงกำลังใจให้อีกคนน่ะค่ะ คุงเฟิร์ส ขอให้หายเร ...

ขอบคุณคร้า ^^ หาข้อมูลไว้เยอะๆค่ะ เวลาทำแล้วจะได้ตัดสินใจได้ ตอนนี้น้องนมก็ดีขึ้นมากแล้วค่ะ แผลก็คิดว่าสวยดูจากสายตาตัวเอง อิอิิอิ ยังไงจะมาวิวให้ดูนะค่ะ ใกล้จะได้เดือนครึ่งแล้ว ถ้าคุณ toon-toon ทำแล้วมาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังนะค่ะ รอชมคร้า
ค่า..ตอนนี้ก้รอช่วงที่มีวันหยุดยาว อ่ะค่ะ  ก้ศึกษาข้อมูลไปพลางๆ แล้วคุงเฟิร์สพักฟื้นกี่วันอ่ะค่ะ ถึงจะออกไปข้างนอกได้ตามปกติ แล้วหน้าอกเล็กลงจากตอนที่ทำแรกๆมั้ยค่ะ
คุณเฟิร์สค่ะ ถ้าเรานัดคิวแล้ว ก่อนว้นที่จะทำน้องนมขอพบคุณหมอก่อนทำสัก 3-4 วันดีใหมค่ะ คือปรึกษากันอีกทีนะค่ะ หรอรอวันที่ทำเลย แต่ก็กลัวเรื่องไซนะนะค่ะ ว่าจะเอาเท่าไรดี ตัดสินใจไม่ได้ หรือให้คุณหมอพิจราณาเองว่าควรจะใส่เ่ท่าไรค่ะ คือ ข้าวสูง 156 หนัก39-40  น้ำหนักขึ้นๆลงๆๆนะค่ะ หมอให้ 300ccถ้าใส่ได้  260cc เอาไปเพื่อถ้าใส่ 300ccไม่ได้ นะค่ะ 260cc เล็กไปนะว่าใหมค่ะ คุณเฟร์สค่ะ มีความคิดว่ายังงัย
สวยเลยขะเป้ะดี สนใจทำนมกะตัดหน้าท้องหมอธี อยากเห็นแผลคุณเฟิร์สว่าตอนนี้เป็นไงบ้างและแผลกี่วันขอบคุณล่วงหน้านะคะ
คุณข้าวหอมค่ะ 300cc. ใส่แล้วสวยค่ะ ของพี่ตอนแรกคุณหมอให้ 300 แต่บอกว่าถ้าใส่ไม่ได้จะให้ 275 เผื่อไป 2 ขนาด แต่พี่ยืนยันอีกทีว่าขอเป็น 300 ก่อนนะค่ะ คุณหมอok. ทำออกมาแล้ว
อายุนมตอนนี้ 26 วัน พอใจมากคะ ดูเหมือนเวลามันหายบวมจะยุบลงอีกนิดหน่อย วันแรก ๆ ซื้อสปอร์ตบาร์ได้คัพ 75c แต่ตอนนี้ยังไม่ได้วัดว่ายังเท่าเดิมอยู่หรือเปล่า ลืมไปพี่สูง 148 หนัก 43 ค่ะ

เป็นคำแนะนำดีๆ คร้า  โพสต์ 2012-6-28 11:42
121#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-28 11:13:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toon-toon เมื่อ 2012-6-26 16:58
ค่า..ตอนนี้ก้รอช่วงที่มีวันหยุดยาว อ่ะค่ะ  ก้ศึกษาข้ ...

จร้า ศึกษาข้อมูลไว้เยอะๆดีแล้วคร้าา เฟิร์สพักฟื้น 1 อาทิตย์ค่ะ เริ่มออกข้างนอกได้ประมาณ 5 วันหลังผ่าค่ะ ตอนนี้รู้สึกเล็กลงแล้วค่ะ เดี๋ยวยังไงวันนี้ช่วงค่ำๆจะมาวิวให้ดูจร้า
อิอิ ลูกสาวหมอธีร์
เรามั่นใจในฝีมือคุณหมอ ที่คนอื่นบอกมาโน่นนี่นั่น ต้องไปสัมผัสเอง แล้วก็ขึ้นอยู่กับการดูแลรักษาของเราด้วยคะ
การดูแลของคุณหมอหลังผ่าตัด คุณหมอใจดีคะ

อิอิ  เราไม่ได้ทำนมนะคะ แปลงเพศมาคะ แต่คิดแล้วว่าจะกลับไปทำนมกับคุณหมอแน่นอน 555

เอาใจช่วย จขกท.นมสวยๆนิ่มๆนะคะ

ถูกต้องนะคร้าาาาา อิอิ ขอบคุณคร้า ขอให้ได้น้องนมสวยนะค่ะ  โพสต์ 2012-6-28 11:50
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-28 11:38:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ideafirst เมื่อ 2012-6-28 11:47
ต้นฉบับโพสต์โดย ข้าวหอม9 เมื่อ 2012-6-28 00:42
คุณเฟิร์สค่ะ ถ้าเรานัดคิวแล้ว ก่อนว้นที่จะทำน้องนมข ...

ตามที่เฟิร์สทำตอนแรก ก็ตกลงกับคุณหมอแบบหนึ่ง แต่เฟิร์สก็มาศึกษาดู ช่วงระหว่างรอทำ ก็โทรไปเปลี่ยนใหม่เหมือนกันค่ะ เราสามารถเปลี่ยนแปลงได้ค่ะแต่ต้องแจ้งล่วงหน้าก่อนทำซัก 4-5 วันค่ะช่วงนั้นแหละค่ะจะทำให้เรามีโอกาส คิดดูอีกทีและเราสามารถโทรปรึกษาพี่หนิงได้อีกครั้งค่ะ แต่ถ้าจะนัดหมออีกครั้งเฟิร์สไม่แน่ใจอ่ะค่ะ แต่ลองถามพี่หนิงดูนะค่ะ (ถ้าจะแจ้งเปลี่ยนแปลงอะไรอย่าลืมย้ำๆพี่หนิงเยอะๆนะค่ะ เพราะพี่แกจะลืมและจำเราไม่ค่อยได้ ย้ำๆเยอะนะค่ะ อิอิอ เพราะพี่แกวัน 1 หลายเครสค่ะ ) แต่วันทำคุณหมอจะเข้ามาคุยกับเราที่ห้องอีกครั้งอยู่แล้วค่ะ เวลานั้นเราสามารถปรึกษาได้อีกทีค่ะ (แต่ถ้าจะเปลี่ยนขนาดเปลี่ยนยี่ห้อต้องแจ้งล่วงหน้าค่ะเพราะเค้าต้องเตรียมของค่ะ) ส่วนเรื่องขนาดนั้น ไม่แน่ใจว่าคุณข้าวหอมเดิมแล้วพอมีน้องนมอยู่มากน้อยแค่ไหนอ่ะค่ะ แต่อยากใหุ้คุณข้าวหอมลองคิดเผื่อไว้ด้วยค่ะว่าพอเข้าที่แล้วน้องนมเราจะเล็กลง ประมาณซัก 1-2 นิ้วค่ะ ยังไงขอให้คุณข้าวหอมได้น้องนมออกมาสวยๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ แต่อย่าลืมนะค่ะเอาตามความชอบเราบวกกับคำแนะนำของหมอ รวมๆกัน และลองหาข้อมูลจากเพื่อนที่มี ส่วนสูงและน้ำหนักใกล้เคียงกะเราก็ได้ค่ะ
124#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-28 11:40:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย พีเจ เมื่อ 2012-6-28 08:37
สวยเลยขะเป้ะดี สนใจทำนมกะตัดหน้าท้องหมอธี อยากเห็นแ ...

ขอบคุณจร้า ยังไงวันนี้ค่ำจะมาวิวให้ดูค่ะ ตอนนี้น้องนมบวกแผลก็ได้ 1 เดือนกับ 16 วันแล้วค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ideafirst เมื่อ 2012-6-28 11:38
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ideafirst เมื่อ 2012-6-28 11:47

ขอบคุณค่ะ จะลองหาข้อมูลเพิ่มค่ะ เหลือเวลาอีก สองอาทิตย์ค่ะ

คร้า ใจเย็นๆนะค่ะ จะได้ได้น้องนมแบบสวยถูกใจจร้า ^^  โพสต์ 2012-6-28 13:46
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้