ดู: 4564|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนถามเรื่อง 'ใบรับรองแพทย์' ครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-12-1 18:50:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีใบรับรองแพทย์ก็ใช่ว่าจะไม่มีปัญหานะค่ะ  ที่เกาหลี เขี้ยวเจงๆอะ   ทางโน้นต้องเช็คอีกว่าของใบรับรองแพทย์จริงๆไหม
พี่ว่า แบบเอาหน้าตัวเองให้เหมือนกะพาสปอร์ตเลยดีกว่าค่ะ ตัดปัญหาประการทั้งปวง  
แนะนำว่า เดือนกุมภา แจ้งหาย ทำใหม่เลยค่ะ
2#
โพสต์ 2009-12-2 18:23:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องลองไปคุยดูค่ะ  น้องไปแจ้งเขาเลยว่า เราจะไปทำศัลยกรรม แล้วรูปกลัวหน้าไม่เหมือนในพาสปอร์ตเดิม
แจ้งไปค่ะ ว่าเราจะขอทำใหม่ลองคุยดูค่ะน้อง   เอาใจช่วยให้ได้นะ :)
สมมุติว่าไม่ได้นะค่ะ  พาสปอร์ต เล่มใหม่น้อง  ไม่มีประวัติการเดินทางไป ปตท เลย
พี่ว่า น่าจะไม่มีปัญหาอะไรนะค่ะ    ส่วนใหญ่ ตม เกาหลี  เค้ากลัวแต่ผู้ ญ ไปค้าประเวณีอ่ะค่ะ  เลยค่อนข้างเคี่ยว
ถ้าผุ้ ชาย พี่ว่าไม่น่าจะ มีปัญหานะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้