เจ้าของ: b_PCB_MSU
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบางสวยกับ หมอภู ^-^!

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากๆเลยค่ะ
ปากสวยได้รูปมากเลยค่ะ คิวของออมกำลังจะไปทำเดือนหน้า รอเวลายู๋
ต้นฉบับโพสต์โดย b_PCB_MSU เมื่อ 2012-5-13 13:47
ไม่ต้องกลัว คับ  ท่องไว้ในใจ เพื่อความสวยต้อง อดทน ...

พรุ้งนี้แล้วววววว.  ตื่นเต้นจัง...!!
ว่าว..... เลิศจร้า ว่างๆ เอารูปมาอัฟเดทอีนะ..
เป๊ะมาจ๊าาาาาาา
อยากทำมั่งจังเลยค่า หมอภูอยู่ที่ไหนค่า มีเบอร์ติดต่อไหมค่า

แล้วหลังแผลหายแล้วมีแผลเป็นที่ปากไหมค่า

แสดงความคิดเห็น

มีรอย อยู่คับ รอยมีดหมอ  โพสต์ 2012-5-24 23:36
สวยมากอ่ะ อยากทำๆ แต่กลัว อิอิ

ทำเลยคับ จะได้ปากสวยๆๆ  โพสต์ 2012-5-24 23:37
แงๆๆ อยากทำบ้า่ง เก็บตังยังไม่ได้เลย เมื่อไหร่จะครบก็ไม่รู้ กลัวนานๆๆ ไปแล้วคุณหมอขึ้นราคาอีกก แ งแงแง
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-27 07:49:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Aicky เมื่อ 2012-5-26 15:52
แงๆๆ อยากทำบ้า่ง เก็บตังยังไม่ได้เลย เมื่อไหร่จะครบ ...

ใจเย็นๆครับ ค่อยๆเก้บ อิอิ

คับผม จะพยายามให้ได้เลย ^ ^  โพสต์ 2012-5-30 15:23
อยากได้คิวทำปากจังเรย ที่คลีนิกมะมีคัยรับสายเรยทำไงดี

อ่อหรอค่ะ ขอบคุณมั่กๆค่ะ^^  โพสต์ 2012-6-12 10:58
วันพุธ คลีนิกปิดนะ รอโทรไปวันอื่น ดูคับ  โพสต์ 2012-6-3 23:56
ปากดูดีมากๆเลยคะ อยากทำบ้างจังแต่ยังกลัวอยู่
สวยโคตรๆเลยคะ ปากเหมือนพี่โดมแล้ว
เพิ่ง เสริมแหมบ มา ว่าจะไปแงะปาก บ้าง หมอเทพจริงๆ คนนี้ รู้งี้ไปทำตั้งแต่ แปดพันละ นี่หมื่นสามแล้ว แม่เจ้า ต้องไปจองไว้ก่อน เด่วราคาขึ้นอีก  เจ้าของทู้ปากสวยอ่ะ  ต้องไปบ้างละ ต้องรอตัดไหม 12วันเลยเหรอ ไม่แปรงฟัน 12วันเหรอ  เวงกรำ แล้ว 5วันหลังทำ ปากยุบลงปกติยัง  ลางานได้แค่ อาทิตย์เดียว แถมต้องพูดด้วย ลูกค้าเป็นลมแน่ ไม่แปรงฟัน12วัน

สุดยอด หล่อ แหล่ม เลย
มีใครอยากขายคิวทำปากบางของหมอภูบ้างค่า พอดีมีเวลาว่างอาทิตยืหน้าอ่ะค่า
หนักใจตรงที่ห้ามแปรงฟันนี่แล่ะ ปากเหม็นตายเลย
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-18 07:38:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kapookpik เมื่อ 2012-7-18 00:37
หนักใจตรงที่ห้ามแปรงฟันนี่แล่ะ ปากเหม็นตายเลย  ...

เรื่องนี้ ต้องอดทนเอานะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ !!
ปาก สวย มว๊ากกกกกกกก
เหมือนของ พี่โดม เลย อ่าาาาา
เจ็บมากมั๊ยครับ
ถามหน่อยนะคะ
ถ้าเราไม่ตัดไหม (คือทำแล้วจะกลับบ้านที่ ตจว)
มันจะละลายไหมคะ
ตอบด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้