12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] ปลูกผม ที่ Million Hair Clinic by Admin บ๊อบบี้ รูปหน้า 1,6, 8, 9, 10 และ 14

[คัดลอกลิงก์]
26#
โพสต์ 2014-4-8 00:54:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปตรวจมาแล้วครับ สรุปว่ามันก็ขึ้นตามที่ปลูกเข้าไปครับ บางจุดอาจจะช้าไปบ้าง แต่ก็ขึ้นเกือบครบแล้ว
ที่มันเหนขัดว่าบางกว่าผมธรรมชาติ กรณีผมมันเกิดจาก ผมเปนคนขาวมาก และเส้นผมดันตรงและอ้วนดำมากๆ
ของใหม่ที่ขึ้นมพอไม่แน่นพอจะเหนหนังหัวขาวๆขัดสุดๆ คุณหมอบอกว่ารอให้ครบปี หรือปีหรือปีครึ่งก่อน
ถ้าไม่แน่นไม่พออาจจะมีรอบสอง รอบสองทำออกมาจะแน่นมากๆเกือบเท่าธรรมชาติได้
แต่ต้องรอให้ชุดแรกแข็งแรงดีก่อน จะได้ไม่เสียหายตอนลงชุดสองครับ
ตอนนี้ก็เข้าใจและทำใจได้แล้วรอเวลาครับ

ส่วนเรื่อง เป้นคนผิวขาว ผมตรง ผมดำอ้วน อันนี้ผมก็เคยอ่านเจอครับ ของคลีนิคที่เชียงใหม่ครับ
ข้อมูลในเวบนั้นละเอียดมากครับ ลองไปหาอ่านกันดูครับ

แสดงความคิดเห็น

DIL
ยินดีด้วยครับ รอเวลาหล่ออย่างเดียว  โพสต์ 2014-4-10 13:47
27#
โพสต์ 2014-7-25 00:56:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หายไปนานเลย มารายงานตัวครับ
ตอนนี้ผมขึ้นตามควรดูดี แต่บางกว่าตรงที่ไม่ปลูก และยิ่งชัดจากปัจจัยที่ผมเคยบอก ผมมีแทบทุกข้อ
ชีวิตประจำวันเปิดหน้าผากได้แล้ว แค่ระวังที่แสงส่องลงมาตรงๆ เห็นหนังหัวกันเลย
ถ้าช่วงผมยาวๆจะเนียนมาก แต่ปกติจะตัดสั้นมีนเลยบางชัดครับ
ตอนนี้นัดปลูกอีกรอบแล้วครับ ไว้จะเอาภาพก่อนปลูกรอบสองมาให้ดูว่ามันหนา บาง ยังไงกัน
อ่านแล้วมันไม่เห็นภาพ อิอิ
ล่าสุดวันนั้นพยายามส่องหัวดีเจเจ๊แหม่มในรายการนึง วันนั้นหวีเสยพอดี
มองระยะไกลก็เนียนครับ พอกล้องส่องใกล้ๆ มันจะเห็นว่าบางๆเปนขอบหนาประมาน 1-2 cm ตลอดแนวด้านหน้า
ของผมก็อาการแบบนั้นเลยครับ แต่เจ๊เค้าไว้ยาวเลยดูดี ผมจะไปจัดอีกรอบ
รอบนี้ออกมายังไงก็คงพอแล้วครับ เพราะแค่ได้แน่นกว่าทุกวันนี้อีกนิดก็เริดครับ
28#
โพสต์ 2014-7-25 00:59:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุน DIL ถ้ามาหยักก็เตรียมหล่อได้เลยครับ ไว้ให้มีความยาวให้มันหยักได้หน่อย หล่อเลย และตอนนั้นซิกแพคคงมาแล้วด้วย เห็นว่ากำลังฟิตเชียว
29#
โพสต์ 2014-7-25 01:40:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไล่ดูไปทีละรูปนะครับ เพื่อความมันส์
รูปนี้ไม่บอกดูไม่ออกหรอกครับว่าผมบาง ยิ่งถ่ายรูปเป็นกลุ่มๆระยะไกลกว่านี้ รูปออกท่หล่อเลย

อันนี้หันให้ดูต่างมุม

อีกมุมครับ

ต่อจากนี้มาดูความจริงที่ซ่อนอยู่ มันไม่ได้หนาขนาดน้านนนน
ด้านนี้จะเป็นด้านที่ผมเถิกขึ้นไปสูงกว่าอีกด้านครับ ทำให้ดูบางกว่า
และดูเหมือนจะมีอัตราการขึ้นน้อยกว่าด้วยครับ
สังเกตจากความถี่ของเส้นที่มีอยู่

ด้านนี้ดูดีกว่า หนากว่า เป็นด้านที่เถิกขึ้นไปนิดเดียว

หน้าตรงครับ จะเห็นได้ว่ามีรอบบางๆตลอดแนวครับ
ถ้ายิ่งออกแดดแบบไปงานรับปริญญาแล้วเจอลมตีล่ะก็ 555
ไม่ขออธิบายดีกว่า คงเข้าใจความรู้สึกกันดี

3 ภาพสุดท้ายซูมกันเข้าไปเลยครับ จะได้ชัดๆ
ด้านที่มีสิวอยู่เม็ดนึง คือด้านที่เถิกขึ้นไปเยอะครับ

30#
โพสต์ 2014-7-25 01:45:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย charismaz เมื่อ 2014-7-25 17:15

มาย้ำครับ ใครที่ผิวขวา ผมดำเข้ม อ้วนๆ ตรงๆ ปลูกมาจะเป็นแบบผมเลยครับ
และของผมหมอบอกว่า 1 กราฟ มีผมแค่ 1-2 เส้นเองครับ พวก 3-4 เส้นไม่ค่อยมี
ธรรมชาติให้มาแบบนั้น เลยยิ่งเสียเปรียบคนที่มี 3-4 เส้นต่อกราฟครับ

หลังว่าวันนี้ ผมคงแก้ตัวได้ที่รับปากว่าจะเอารูปมาลงๆแล้วหายไปทุกที
แบบว่าสะเทือนใจอยู่ครับ ตอนนี้ตั้งสติเก็บตังทำอีกรอบครับ

อัพเดท
ไปพบคุณหมอมาครับ ก่อนที่ตะทำครั้งที่สอง ตอนแรกก่อนเสยผมให้ดู คุณหมองงครับว่าจะทำรอบ 2 ทำไม
ผมเลยเปิดให้ดูแล้วบอกว่าปกติผมจะตัดผมสั้นครับ ตอนนี้มันตัดไม่ได้ คุณหมอเลยยอมครับ

ที่คุณหมอไม่ยอมเพราะเห็นว่าดูดีแล้ว และอยากเก็บผมด้านหลังเอาไว้เผื่อในอนาคต เราอาจจะล้านที่อื่นๆเพิ่มเติมครับ
แต่ในที่สุดคุณหมอก็ยอมครับ ทำให้แน่นขึ้นอีกหน่อยให้พอเสยผมได้
31#
โพสต์ 2014-7-29 16:33:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับกรณีของผมไม่ทานยาไมนอกครับ
3 เดือนขึ้นขนาดนี้ก็เหมือนจะดีกว่าผมนะ ของผมเปิดหัวยังไม่ได้เลย ต้องเอาผมมาปิดไว้ก่อน
ตรงด้านหลังแนวปลูกมันเข้มดกดำ ตัดกันเกินไป กว่าจะเปิดได้แบบในรู้ก็ 8-9 เดือนแหนะครับ
32#
โพสต์ 2014-8-23 01:07:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย charismaz เมื่อ 2014-8-23 01:10

สงสัยจะไม่ทันละครับวันนี้เพิ่งไปทำมาเองครับแล้วจะคอยเอารูปมาลงนะครับ
เผื่อจะเปนตัวอย่างในกาตัดสินใจกับหลายๆคนว่า จะสักหรือปลูกรอบ 2 ดี
ที่แน่คือต้นทุนต่างกันมาก และรักษาตัวก็ลำบากกว่ารอลุ้นนานกว่กันมากมาย
คุณหมอจัดจำนวนกราฟเกือบเท่าเดิมแหนะครับ ผมละอยากเห็นผลลัพจริงๆ
วันนี้ได้มีโอกาสถามเรื่องทานยาไมนอกครับ หมอก็ยังไม่แนะนำบอกว่ายังไม่เปน
ค่อยๆรักษาไปตามระดับ กินๆเร่งไปแล้วหยุดก็ใช่ว่าดีต่อสุขภาพและผม
รอช้าๆชัวๆแบบนี้ไปแหละครับ ยังไงก็ขึ้น อย่างคิดมาก ผมก็เลยจะไม่ทานเหมือนเดิม
ปุ๊บปั๊บหัวใจเปนไรไปไม่คุ้ม เพราะผมเองก็เล่นกีฬาหนัก
หมอไม่ได้พูดทั้งหมดนะผมเสริมเองด้วย ตามข้อมูลในเนต

ปล.ที่มานั่งพิม นอนพิม อยุ่ไม่นอมหลับยอมนอนก็ปวดแผลด้านหลังนี่แหละครับ นอนไม่ได้เลย
33#
โพสต์ 2014-8-31 00:45:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย charismaz เมื่อ 2014-8-31 00:48

สวัสดีลูกผู้ชายหัวใจเดียวกัน วันนี้เอารูปมาอัพเดทให้ชมกันครับ วันนี้ก็ครบ 9 วันหลังจากปลูกผมรอบที่ 2 ครับ
รอบนี้แน่น ไม่แน่น ยังไงก็คงต้องพอใจแล้วครับ คุณหมอเคยเตือนตั้งแต่ก่อนทำแล้วว่าอย่าโลภนะ
เพราะตอนแก่จะต้องมาเติมแค่ไหนก็ไม่รู้ เก็บไว้บ้าง

สรุปรอบแรกทำไป 1,7xx กราฟ รอบสองเห็นคุณหมอบอกว่าอย่าโลภ วันจริงดันจัดให้ผมอีก 1,6xx กราฟครับ
แต่ผมคิดว่ารอบ 2 เหมือนคุณหมอแอบแทรกเข้าไปลึกกว่ารอบแรกเผื่อไว้ด้วยมันเลยเยอะหน่อย
อย่าที่เคยบอกตั้งแต่รอบแรกครับ กราฟของผมส่วนใหญ่เป็นแบบ 1 และ 2 เส้น ไม่ค่อยมีแบบ 3 เส้น
มันเลยอาจจะทำให้ออกมาดูไม่แน่นเท่าคนที่ปลูกรอบเดียวในปริมาณกราฟที่เท่ากัน
เกริ่นมายาวละ เดี๋ยวทุกท่านจะเบื่อ น่าจะพอรู้เรื่องพวกี้กันอยู่แล้ว ดูรูปเลยละกันครับ

ด้านซ้าย

ด้านขวา

ด้านหน้า

ก็อย่างที่เห็นครับ คุณหมอปลูกแทรกๆเข้าไปตามช่องว่าง โดยไม่โกนผมออก
ถึงจะทำความสะอาดลำบากกว่าแบบโกนผม แต่มันช่วยให้ใช้ชีวิตประจำวันง่ายครับ
คนทั่วไปดูไม่ออกครับ ผมมันปิดแผลได้มิดเลย (ผมทำมาสองรอบ คนที่บ้านและที่ทำงานไม่มีใครรู้เลยครับ)

อีกอย่างช่วงนี้จะมี shock loss ของผมด้านหน้าที่ปลูกรอบแรกด้วยครับ
คุณหมอบอกว่าปลูกค่อนข้างชิดกันมาก แต่ไม่ต้องห่วง ผมรอบแรกมันแข็งแรงดีแล้ว เดี๋ยวมันก็กลับมา
แต่ถ้าปลูกแน่นขนาดนี้ตั้งแต่รอบแรก รับรอง รอดยาก
รอบนี้ผมก็กะว่าไม่ทานไม่นอกเหมือนเดิมครับ
และตอนนี้ก็หยุด proscar มา 6 เดือนแล้วครับ (จะปั๊มลูกอีกสักคนครับ ^^ กลัวเชื้อน้อยจะติดยาก)
34#
โพสต์ 2014-9-5 16:31:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย charismaz เมื่อ 2014-9-5 16:33

ตอนนี้เกิด shock loss ของผมด้านหน้าที่ปลูกรอบแรก ตามที่คุณหมอบอกเลยครับ ร่วงพอสมควรเลย อาบน้ำเป่าผมเสร็จ ตกอยู่ที่พื้นเพียบเลย แต่โดยรวมยังดูปกติดีอยู่ แต่มันสะเทือนใจครับ 55 อดทนสู้ต่อไป ยังไงปลายทางก็ไม่ควรแย่กว่ารอบแรก เนอะๆ

คุณ sanit-boy ทำรอบสองมานานยังครับ เป็นยังไงมั่งครับ ขึ้นแน่นสะใจไหมครับ
รอบแรกทำเท่าไร รอบ2ทำเท่าไรครับ
แล้วมีรูปรอบแรกให้ชมไหมครับ อยากดูว่าเหมือนของผมรอบแรกป่าวครับ
35#
โพสต์ 2014-9-16 19:42:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย charismaz เมื่อ 2014-9-16 20:37

วันนี้ส่องกระจกเปิดดูแผลด้านหลังเล่นๆครับ เพราะครั้งที่แล้วไม่มีปัญหาอะไรเลย
ตกใจมากครับ อาการ shock loss ด้านหลัง ใต้แนวผ่าตัดรุนแรงมากครับ เปนแนวขาวจั๊วเลยครับ
ใต้แผลผ่าตัดประมาน 2 cm แทบไม่มีเส้นผมเลยครับ กลุ้มใจหวังว่าคงขึ้นมาเหมือนเดิมนะครับ
ส่วนด้านบนของแผลดูปกติดีครับไม่มีปัญหาอะไร

อาการแบบนี้ถามคุณหมอแล้ว อาจจะเกิดขึ้นกับบางคน และกรณีของผมเป็นการทำรอบสองด้วย
ทำให้เกิดได้ง่ายกว่าเพราะเส้นผมด้านหลังอาจจะยังช้ำจากรอบที่แล้ว และฟื้นตัวได้ยังไม่ 100% ดี

ใครเคยเป็นมั่งครับ อาการหนักหนาแค่ไหนครับ
36#
โพสต์ 2014-9-20 00:12:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของผมก็กำลังจะครบเดือนครับ อาทิตนี้ผมที่ปลูกเริ่มร่วงมากขึ้น หลังเป่าผมเหนที่พื้น 10-30 เส้นต่อวัน ระหว่างอาบน้ำคงร่วงไปด้วยเหมือนกัน

ตอนนี้กังวลด้านหลังมากกว่า shick loss ซะเกลี้ยงเลยคับ ต้องไว้ผมยาวไปก่อน รีบๆขึ้นมานะผมจ๋าาา
ด้านหน้าก็มี shock loss นะคับ แต่น้อยมาก คือถ้าไม่สังเกตก็ดูไม่ออกเลยคับว่าบางลง
37#
โพสต์ 2014-10-25 00:19:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ก็ 2 เดือนแล้ว คันยุ๊บยิ๊บครับ ผิวก็แดงๆเหมือนครั้งที่แล้ว
คันๆแอบเกาๆแกะๆบ้าง มีพวกสะเก็ดเล็กๆที่เหลืออยู่หลุดติดเล็บมาบ้าง
ผมรอบแรกก็มีshock loss บ้าง บางลงเรื่อยๆแต่ดูนิ่งๆแล้ว
แผลด้านหลังแห้งสนิท ผมที่ร่วงไปทั้งแถบตลอดแนวแผลด้านหลัง
ก็มีไรๆอ่อนๆขึ้นมาแล้ว แต่ยังน้อยมาก พยายามไม่คิดมาก คิดไปก็เท่านั้น

สู้โว้ยยยยยย
38#
โพสต์ 2014-10-26 23:58:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กระแสรอบสองช่วงนี้มากันหลายคนละครับ ^^
39#
โพสต์ 2014-11-2 00:49:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Tomlason ตอบกลับเมื่อ 2014-10-28 23:00
ดูดีขึ้นจริงๆครับคุณบ๊อบบี้ ผมขอสอบถามนิดนึงครับ ผม ...

ขอตอบครับ ผมเป็นคนนึงที่ไมีอยากให้ใครรู้ว่าทำมาครับ และตอนนี้ก็ไม่มีใครรู้
กรณีทำวันศุกแล้วไปทำงานวันจัน จะต้องตอบคำถามพวกช่างสงสัยแน่ๆครับ
เพราะวันจันคิดว่ายังคงต้องใส่ผ้าคาดหัวแน่ๆเพราะน้ำเกลือคงยังเหลืออยู่ที่หน้าฝาก
สังเกตโดยจะดูบวมๆครับ เหมือนบวมน้ำ กดล้วจะนิ่มๆ
คำถามคือถ้าไม่ใส่จะเป็นยังไง ความเสี่ยงคือถ้ามีน้ำเกลือเหลือจริงๆ
มันจะไหลลงมาที่ตาครับจะเกิดอาการบวมๆครับ บางทีก็เขียวๆ ดูเหมือนโดนชกมา

ส่วนอาการในวันจัน จริงๆในแง่การทำวานทำไหวแล้วครับ ไม่มีผลอะไรมาก

และถ้าจะไม่ให้ที่ทำงานสังเกตเห็น ผมด้านหน้าต้องไว้ปกบงมาแบบเกาหลีๆครับ
ผมด้านหลังคงยาวปิดแผลได้อยู่แล้ว นกเว้นเพิ่งไปไถสั้นๆมา (ยาวสัก 4-5 cm ) ก็ปิดได้แล้วครับ

แต่อย่างที่คุนบอบบี้บอก หยุด5วันรักษาตัว จะเนียนมากครับ ดีกับร่างกายและปรับตัวไปด้วยครับ
จะได้หาทรงที่เหมาะสมในการไปทำงานได้ด้วย โชคดีครับผม
40#
โพสต์ 2014-11-2 00:49:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Tomlason ตอบกลับเมื่อ 2014-10-28 23:00
ดูดีขึ้นจริงๆครับคุณบ๊อบบี้ ผมขอสอบถามนิดนึงครับ ผม ...

ขอตอบครับ ผมเป็นคนนึงที่ไมีอยากให้ใครรู้ว่าทำมาครับ และตอนนี้ก็ไม่มีใครรู้
กรณีทำวันศุกแล้วไปทำงานวันจัน จะต้องตอบคำถามพวกช่างสงสัยแน่ๆครับ
เพราะวันจันคิดว่ายังคงต้องใส่ผ้าคาดหัวแน่ๆเพราะน้ำเกลือคงยังเหลืออยู่ที่หน้าฝาก
สังเกตโดยจะดูบวมๆครับ เหมือนบวมน้ำ กดล้วจะนิ่มๆ
คำถามคือถ้าไม่ใส่จะเป็นยังไง ความเสี่ยงคือถ้ามีน้ำเกลือเหลือจริงๆ
มันจะไหลลงมาที่ตาครับจะเกิดอาการบวมๆครับ บางทีก็เขียวๆ ดูเหมือนโดนชกมา

ส่วนอาการในวันจัน จริงๆในแง่การทำวานทำไหวแล้วครับ ไม่มีผลอะไรมาก

และถ้าจะไม่ให้ที่ทำงานสังเกตเห็น ผมด้านหน้าต้องไว้ปกบงมาแบบเกาหลีๆครับ
ผมด้านหลังคงยาวปิดแผลได้อยู่แล้ว นกเว้นเพิ่งไปไถสั้นๆมา (ยาวสัก 4-5 cm ) ก็ปิดได้แล้วครับ

แต่อย่างที่คุนบอบบี้บอก หยุด5วันรักษาตัว จะเนียนมากครับ ดีกับร่างกายและปรับตัวไปด้วยครับ
จะได้หาทรงที่เหมาะสมในการไปทำงานได้ด้วย โชคดีครับผม

แสดงความคิดเห็น

ของผมหน้าบวมถึงวันที่แปดเลยครับ  โพสต์ 2015-1-15 11:39
41#
โพสต์ 2014-12-23 18:49:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย charismaz เมื่อ 2014-12-23 18:50
Tomlason ตอบกลับเมื่อ 2014-12-18 12:13
คุณ charismaz กับ คุณ DIL เป็นไงบ้างครับ รอติดตามการอัพเดทอ ...

ตอนนี้ทุกอย่างเหมือนจะราบรื่นครับ
1. แผลด้านหลังที่เกิด shock loss ที่ผมร่วงไปตลอดแนวแผลผ่าตัด เหลือแต่หนังหัวขาวๆนั้น ตอนนี้ผมขึ้นมาหนาแน่น 70%-80% แล้วครับ ก็คาดว่าคงกลับมาเหมือนเดิมตามที่คุณหมอบอกครับ
2. บริเวณที่ทำมารอบสอง ดูลำบากครับว่าอันไหนของใหม่อันไหนของเก่า เอาเปนว่ายังดูไม่แตกต่างจากที่ทำมารอบแรกครับ คาดว่าผมที่ปลูกลงไปรอบ 2 ยังขึ้นมาน้อยครับ ตอนนี้เพิ่งจะ 4 เดือนเอง ถ้าเทียบกับรอบแรกตอน 4 เดือนก็บางมากแทบจะไม่มีอะไรขึ้นมาเลยครับ เพราะผมไม่ได้ทานยา minox เร่งให้ขึ้นด้วยครับ ปล่อยไปตามธรรมชาติ รอดูผลที่ชัดเจนอีกทีตอน 6-8 เดือนครับ

เจอกันอีกทีหลังปีใหม่นะครับทุกท่าน
สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้า เดินทางก็ขอให้ปลอดภัยทุกท่านค้าบ
42#
โพสต์ 2016-2-16 16:46:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
BOBBY ตอบกลับเมื่อ 2015-6-10 02:25
เพราะว่าคุณหมอแนะนำเรื่องผลลัพธ์ด้วยครับ
แบบผ่าตั ...

สวัสดีครับทุกท่าย ไม่ได้เข้ามานาน Admin หล่อไปไกลเชียวครับ

ผมก็เป็นคนนึงที่ทำมา 2 รอบ แต่ไม่ทาน ไมนอกนะครับ ผลที่ได้ตอนนี้บอกเลยครับ พอใจมาก รอบ2ดูแน่นกว่ารอบแรกแบบพอใจสุดๆ ตอนนี้ไม่มีคนดูออกเลยครับ ชีวิตดีขึ้นมากไม่ต้องกังวลอีกต่อไป

อย่างที่ Admin บอกครับ เป็นการลงทุนที่คุ้มค่ามากๆ คุ้มสุดๆ ในมีงบจัดไปเลยนะครับ ชีวิตเปลี่ยนครับ

รอบนี้ไม่มีรูปนะครับ 555 แวะเข้ามาเยี่ยมเยียนไม่ทันเตรียมรูป ดุท่าน admin สุดหล่อไปแทนละกันครับ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้