เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] ปลูกผม ที่ Million Hair Clinic by Admin บ๊อบบี้ รูปหน้า 1,6, 8, 9, 10 และ 14

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-5-10 07:47:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยครับ เรื่องปลูกผม คนไทยน้อยคนมากๆ ที่เขาไปทำมาแล้ว จะเอา review ให้ดูกัน ไม่เหมือนชาวต่างชาติ  อาจเป็นเพราะค่านิยมด้วยละครับ เพราะฝรั่งเขาไม่ค่อยจะอายและไม่ยึดติดเรื่องผมมากเหมืนอคนเอเชียหรือว่าคนไทย  แต่เบื้องลึกจริงๆแล้ว หมอที่ปลูกผมนี่เขามีคิวแน่นทุกวันเลย คือมีคนไปรักษาด้วยวิธีทุกวันอ่ะครับ เท่าทีผมเจอมากับตัวเอง  

ยังไงขอให้คุณ Bobby หายไวๆ แล้ว ก็สำเร็จตามที่ตั้งใจไว้กด้วยนะครับ

เพราะปลูกผมเป็นการอดทนที่รอนานมากๆๆ  6 เดืนอถึงจะเห็นผล  เต็มที่สุดๆๆ 1 ปีครับ

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้คุณ Bobby นะครับ จากคนที่เคยมีประสบการณ์ทำศัลยกรรมด้านนี้

แสดงความคิดเห็น

ตอบคอมเมนต์แบบเต็มๆ ที่ด้านล่างนะครับ ^^ ขอบคุณครับ  โพสต์ 2012-5-11 03:09
2#
โพสต์ 2012-11-11 02:58:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยครับ  อยากถามคุณ บอบบี้ ว่า ส่วนที่สูงที่สุดของคิ้วแนวระนาบ ห่างจากไรผมที่ปลูกกี่ ซม ครับ

พอดีจะปลูกรอบที่ 2 รอบแรก แน่น ดี แต่คุณหมอ ทำให้สูงไปหน่อย  โดนหมอดุ ไม่รู้รอบนี้ คุณหมอจะให้ทำต่ำกว่า

เดิมอีกหรือป่าว  ของผม จาก คิ้ว-ไรผม  6.5 Cm  ต้องการ  5.0-5.5 Cm  คงต้องไปขอร้องหมอละครับรอบนี้

ใครคิดจะทำหรือเตรียมแผนจะปลูกผม ผมเชียขาดใจเลย ไม่ต้องกลัวเจ็บครับ เอาเป็นว่าทำมาแล้วดูดีขึ้นกว่าเดิมเยอะ

ผมรับรอง  แต่ผมที่ขึ้นไม่แน่นเท่าของจริงนะครับแต่ก็ใก้เคียงล่ะครับ  

3#
โพสต์ 2014-1-12 11:14:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าคนที่เคยปลูฏ ตอนสระผมเอาไขมันแผ่นๆออก ใช้น้ำมันมะกอกกันทุกคนไหมครับ
4#
โพสต์ 2014-1-29 00:21:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใครกิน Zinc มั่งครับ กินหลังปลูกกี่วันครับ
5#
โพสต์ 2015-6-28 18:09:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สอบถามคุณ Bobby ทีครับ พอดีผมมีโครงการจะไปปลูกรอบ 2 ที่ Million clinic ที่คุณ bobby ไปปลูกมา

1. รอบ 2 คุณ Bobby ปลูกมากี่กราฟ
2. รอบ 2 ความหนาแน่นเท่าไร
3. รอบ 2 นี่ยังต้องกินยา minoxxidill อยู่ไหมครับและต้องกินกี่เดือนถึงจะหยุด
4. เห็นคุณหมอบอกเคสที่เคยปลูกไปแล้วราคาจะสูงไม่ทราบว่าตอนนี้กราฟละเท่าไรครับ

*** ของผมรอบนี้คงปลูกเพราะอยากซ้ำรอยปลูกแรกๆให้มันแน่นกว่าเดิมเหมือนคุณ bobby ครับ ขอความกรุณาแนะนทีครับ ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้