ดู: 12964|ตอบกลับ: 49
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คลินิคไหนคุณพึงพอใจที่สุด [เชียงใหม่]

[คัดลอกลิงก์]
ตั้งกระทู้นี้เพื่อที่จะให้ผู้ที่ไม่มีความมั่นใจเลือกว่าจะไปทำศัลยกรรมที่ไหน ที่ทำออกมาได้ตรงกันความพึงพอใจของเรามากที่สุด
เลยอยากจะรบกวนท่านที่เคยไปทำมาแล้วจะถามความรู้ศึกว่าที่ไหน ดีที่สุดสำหรับคุณ
ผมก็คนหนึ่งละที่ไม่แน่ใจ

รบกวนช่วยกันโหลดหน่อยนะครับ : )

ถ้าหากกระทู้นี้รบกวนใครหรือท่านใดก็ตามต้องขออภัยด้วยนะครับ
เลือกได้เพียง 1 ตัวเลือกโพล, จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 145 คน
กลุ่มสมาชิกของคุณไม่มีสิทธิโหวต

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

คลินิกสมเพชร แนะนำหาข้อมูลหมอให้ดีๆนะคะ มีเบื้องหลังอยู่หน่อยๆ

ด้วยความหวังดีคะ :)
ทำกับหมอสมเพชรมาคะ ถูกใจมากคะ
สมเพชรนำลิ่ว
อีกเสียงคะ หมอสมเพชร
หมอมงคลสมเพชรคะ
สมเพชรอีกเสียงคะ
โหวตให้ สมเพชรคลีนิค่ค่ะ
โหวตสมเพชรอีกเสียงคับ
หมอหนึ่งลานนาวดีค่ะ
หมอสมเพชรอีกคน
เราทำที่หมอพิพิธ สารภีมา ก็ดีนะคะ
มันกดโหวดไมไ่ด้จ้า ถ้าเป็นเราเลือกสมเพชรเชียงใหม่จ้า
หมอมงคล สมเพชรคะ
ลานนาวดีคลีนิค แยกรวมโชคค่ะ
อีกเสียงค่ะหมอสมเพชร แต่ราคาจะสูงสักหน่อย
www.sompetchclinic.com

www.sompetchchiangmaisurgery.com

สมเพชรคลีนิค เพิ่ม สาขาที่ กทม. ริมถนนรัชดา(ปากซอย13)
ห่างจากMRTห้วยขวาง ทางออก 4   100 เมตร
เปิดต้นเดือนกันยายน 2556 จองคิวผ่าตัด โทร 085-1900990
www.sompetchclinic.com

www.sompetchchiangmaisurgery.com

สมเพชรคลีนิค ศัลยกรรมสไตล์เกาหลี เพิ่ม สาขาที่ กทม. ถนนสุขุมวิท31(สวัสดี)
600 เมตรอยู่ทางขวามือ จากถนนเมนสุขุมวิท
เปิดต้นเดือนสิงหาคม 2556 จองคิวผ่าตัด โทร 085-1900990  เยี่ยมชมเว็บไซต์ด้านบนค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ABC007 เมื่อ 2013-4-4 03:36
ทำอะไรมาเหรอครับ

ผมเคยไปทำที่ ศัลยกรรมความงาม โดย  ...

ทำจมูกมาคะ
ทำจมูกมาคะ

แสดงความคิดเห็น

ครับผม ยังไงก็สู้นะครับ ^,^  โพสต์ 2013-4-4 03:47
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-4 03:36:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย puuji เมื่อ 2013-4-4 03:27
สมเพชรทำมาไม่ประทับใจคะมีติ่งกระดูกอ่อนโผล่ เซ็งมา ...

ทำอะไรมาเหรอครับ

ผมเคยไปทำที่ ศัลยกรรมความงาม โดย ผ.ศ น.พ. ชาตรี พรหมโชติ
ทำตาสองชั้น กับ ตัดปีกจมูกจมูก ผลที่ได้ก็ไม่ได้อย่างที่หวังไว้ จิตตกไปเลยที่เดี่ยว

ผมว่าจะไปเหลากราม  เก็บตังใกล้จะได้แหละ แต่ก็ยังไม่รู้จะไปทำที่ไหนดี >w<

คิดๆอยู่ มี
ศัลยกรรมความงาม โดย ผ.ศ น.พ. ชาตรี พรหมโชติ
ไม่ก็
สมเพชร
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย puuji เมื่อ 2013-4-4 12:09

สมเพชรทำจมูกมาไม่ประทับใจคะมีติ่งกระดูกอ่อนโผล่ เซ็งมากๆคะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-4 03:17:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ABC007 เมื่อ 2013-4-4 03:17

โดยรวมแล้ว  สมเพชรคลินิค เชียงใหม่กินขาด
เราทำที่หมอพิพิท สารภี เชียงใหม่
เราทำที่หมอพิพิท สารภี เชียงใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้