1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: beeasia
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 1 พค.++เสริมจมูก+เก็บปีก V-Plast clinic บางแสน ค่ะ.. ++

[คัดลอกลิงก์]
รอชมอยู่นะค่ะ เสริม+เก็บปีกเหมือนเราเลย
ขอให้สวยค่ะ รอชมอยู่น๊าคร้าาาาาาา
สวยค่ะ โอเคเลย
เขียวช้ำไหมอ่ะ
สวยมากเลยคร้า
สวยจังเรยค๊า  เหนเเล้ว อยากไปทำ เรย
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-30 17:26:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beeasia เมื่อ 2013-3-30 17:29

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beeasia เมื่อ 2013-3-30 17:29

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beeasia เมื่อ 2013-3-30 17:27

อัพเดทรูปล่าสุดค่ะ หายไปนานเลย ตอนนี้ทำได้มา 11 เดือนแล้วค่ะ

สวยมากๆๆๆๆ วันที่ 12 เม.ย นี้ได้คิวทำที่เดียวกันเลยค่ะ อยากถามหน่อยค่ะว่า สิริโคนเมกาปลายนิ่มที่คุณบีเลือก
ตอนนี้เวลาจับเป็นยังไงบ้างคะ จับบิดไปมาได้มั้ย แล้วตอนไปทำเอาแบบให้คุณหมอดูก่อนมั้ยคะ
เราก็ไปทำที่นี่มาเหมือนกัน ชอบทรงสวยถูกใจมากๆ  
สวยมากค่ะ อยากเห็นหน้าตรงจัง กำลังเก็บข้อมูลอยู่
สวยมากเลยค่ะ  ขอถามหน่อยได้ไหมคะ ว่าบอกคุณหมอว่าทรงยังไง หรือเอารูปดาราคนไหนไปให้ดูหรือป่าวคะ  
อยากเห็นด้านหน้าจังคะ
สวยมากเลยค่ะ การเย็บเก็บปีกนี้ยังไงค่ะ เหมือนกับตัดปีกไหมค่ะ ไม่เข้าใจ แล้วเป็นแผลเป็นไม่ค่ะ
อัพรูปแบบชัด ด้านหน้าตรง ข้างๆ ให้ดูอีกได้ไหมคะ
พอดีติดตาม สนใจคะ
จองคิวนานไหม คะ
11 เดือน เข้าที่แล้วสวยมากเลยค่าา เป๊ะเลยย ชอบๆๆ
ทำที่วีพลาสเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้เป็นไงมั่งแล้วคะ บิดได้มั้ยคะ สวยมากเลย
สรุปหมอชื่ออะไรหรอค่ะ พิชาญศักดิ์หรือ หมวีระพันธ์
คือจะไปอ่ะค่ะ
โห!!สวยมากๆๆๆค่ะ
กดlike ล้านครั้งให้เลยค่ะ
สวยจังเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้