เจ้าของ: Snow_cutE
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรลดโหนกแก้ม/กราม] รวมรีวิว Botox หน้าเรียว, ลดโหนก, ลดกราม, ลิฟหน้าวีเชฟ,ยกหางตาตก + ฟิลเลอร์คาง&a

[คัดลอกลิงก์]
ขอรายละเอียดด้วยจร้า อยากทำมั่งอ่า

แสดงความคิดเห็น

แอดเฟสมาคุยได้ค่ะ หรือโทสายตรงได้จ๊า ^^  โพสต์ 2012-5-5 02:33
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย popovivi เมื่อ 2012-5-5 15:17

อยากได้รายละเอียดด้วยคนค่ะ  ทำที่ไหนค่ะ  สวยมากกกกกก  
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-5 22:53:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Snow_cutE เมื่อ 2012-5-6 03:26

ต้นฉบับโพสต์โดย noeiiiesy เมื่อ 2012-5-4 16:32
สนใจมากค่ะ ขอรายละเอียด แีดแถวไหนอะคะ่ ...

อ๊ายทำกับคุณหมอค่ะ  เป็นคลินิกเวชกรรมโดยตรงจ้ะ ขึ้นทะเบียนสถานพยาบาลถูกต้องคะ
รับประกันความปลอดภัยและน่าเชื่อถือ

ตอนนี้เปิดเพิ่มสาขาที่พญาไท คุณหมอเลยประจำที่นี้จ๊า
ที่คลินิกมีครบวงจร !! ทั้งร้อยไหม  โบท๊อกจุดต่างๆ  ฟิลเลอร์เติมคาง จมูก ร่องแก้ม แก้ไขแก้มตอบ
รักษาผิวใส  แก้ขาแตกลาย ทำจักแร้ขาวเนียน  เมโสหน้าใส  เมโสแฟตกระชับสัดส่วนขา แขน  หรือลดแก้ม ลดคาง 2 ชั้น

พูดซะยาวเลย 555  

.
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ตัวเราไปฉีดมาแล้วค่ะ โบเยอรมัน ตอนนี้รอให้ครบเดือนจะได้เห็นผล ตอนไปฉีดคุณหมอน่ารัก ใจดี ไม่เจ็บเลย (แต่ตอนปล่อยตัวยาเอาไปอาจจะรู้สึกนิดหน่อย) พี่ๆที่คลินิคก็น่ารักมากค่ะ ให้คำแนะนำดี ติดต่อผ่านทางพี่อ้าย(พี่ที่คลินิคบอกว่าผ่านทางพี่อ้ายจะราคาพิเศษกว่าเดินเข้าไปร้านเอง) เอาไว้หน้าลดแล้วจะมารีวิวให้ดูนะคะ แต่ตอนนี้พึ่งฉีดได้วันเดียวเอง 555+
ไปฉีดมาแล้วค่า ตอนรี้รอเวลาอยู่ ทั้งโบเกาหลีแล้วเมโสแฟตด้วยเลย รอดูผลอยู่ค่า คุณหมอน่ารักค่ะ คลีนิกสะอาด น้องอ้ายก็น่ารัก ถามได้ตลอดเวลาน้องอ้ายไม่รำคาญเลยซักนิด อีก3เดือนจะไปย้ำกะน้องงอ้ายเนี่ยแหละค่า
มีโบท็อกซ์อยู่ค่ะ เเต่ไม่รู้ว่าที่ไหนรับฉีดบ้าง เเนะนำหน่อยนะค่ะ เเล้วที่สถาบันโรคผิวหนังเค้าจะรับมั้ยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

คลินิกที่อ๊ายทำ หมอไม่รับยาจากที่อื่นจ๊า ^^ ใช้ของคลินิกเท่านั้นค่ะ  โพสต์ 2012-5-7 00:16
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-7 00:18:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Catgang เมื่อ 2012-5-6 09:57
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

รบกวนแอดเฟส  หรือโทรมาสอบถามได้มั้ยเอ่ยยย....
ถ้าให้พิม คงเมื่อยมือแน่เลย ฮ๊าๆๆ  เพราะยาวมากค่ะ  
แอดมาคุย หรือโทมา  จะได้อธิบายแบบละเอียดให้เลยจ๊า

34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-7 09:51:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย 22napatt เมื่อ 2012-5-6 15:59
ตัวเราไปฉีดมาแล้วค่ะ โบเยอรมัน ตอนนี้รอให้ครบเดือนจ ...

ขอบคุณนะค๊า  ที่มาช่วยเฟิร์ม
ฉีดที่ไหนหรอครับ
สนใจโปรเดือนพฤษภามากก อยากทำ จะทำไงดี เพราะทานยาแก้สิวอยู่และพวกวิตตามิน ต้องหยุดยาก่อน 6เดือนใช่หรือไม่ ทำไมเพิ่งเข้ามาดู ฮื่อๆๆๆ เสียใจเสียดาย
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-7 16:26:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย masayon_35 เมื่อ 2012-5-7 11:14
สนใจโปรเดือนพฤษภามากก อยากทำ จะทำไงดี เพราะทานยาแก้ ...

ยังไงโทรมาสอบถามได้ค่ะ  เดี่ยวอ๊ายถามคุณหมอให้จ๊าา  ^^
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-7 20:24:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Jiraphat21 เมื่อ 2012-5-6 16:12
ไปฉีดมาแล้วค่า ตอนรี้รอเวลาอยู่ ทั้งโบเกาหลีแล้วเมโ ...

ขอบคุณน๊าค๊าที่มาช่วยเฟิร์ม  ^^
วันนี้เพิ่งไปฉีดมาค่ะ...ยังรอดูผลอยู่อะคุณหมอและน้องๆที่คลินิคน่ารักทุกคนเลย...

แอบหวังว่าจะสวยเหมือนน้องอ้ายแหล่ะ แต่มั่นใจว่าได้ผลชัวร์ๆตอนนี้ยังเมื่อยกรามอยู่เลย สงสัยยาออกฤทธิ์แล้ว อิอิ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-7 23:47:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รีวิว..เพิ่งเติมจ๊าลูกค้าที่น่าร๊ากค๊าา

ตัวเอง ... เห็นบอกว่า คุณหมอมีร้อยไหมด้วย อยากทราบราคาร้อยไหมคะ

แล้วระหว่างโบท๊อก  กับร้อยไหม อันไหนได้ผลเรียวกว่ากันคะ

ถ้าโบท๊อกไปแล้ว....หมอรับรองให้ไหมคะว่าลดจริง  เห็นคนไปทำเยอะ สนใจมากคะ  แต่อยากมั่นใจกว่านี้หน่อยจ้ะ  ไม่ว่านะคะ เค้าถามซะเยอะ
ไปฉีดมาแล้วค่ะโบเยอรมัน พอใจมากค่ะ หมอมือเบาและใจดีมากค่ะ ขอบคุณน้องอ้ายมากๆเลยนะคะที่แบ่งความสวยให้พี่และเพื่อนๆได้สวยกันถ้วนหน้า
ทำมาแล้วจ้าาา หมอแล้วก็คุณอ้ายแนะนำบริการดีตลอด  คลินิคสะอาด เพิ่งทำมาเมื่อวาน ยังไงจะวิวมาให้ดู ตั้งใจจะไปย้ำอีกขอโปรราคาพิเศษอีกนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลุลาลิน เมื่อ 2012-5-8 05:38

อ๊าย..ได้ทำจมูกมั้ยค่ะ  พี่กำลังหาข้อมูล ทำจมูก +ตัดปีก มีหมอไหนดีๆแนะนำ? บ้างมั้ยเอ่ย.....
อยากเห็นรีวิวคนร้อยไหมค่ะ
เมื่อวานได้เจออ้ายด้วยยย แอร๊ยสวยม๊ากกก
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-8 11:26:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ลุลาลิน เมื่อ 2012-5-8 05:38
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลุลาลิน เมื่อ 2012-5-8 05:38

ทำที่สยามคลินิกค่ะ  ส่วนปีกจมูก อ๊ายฉีดโบท๊อกลดเอาค่ะ ^^

48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-8 13:43:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย diahbomber เมื่อ 2012-5-8 07:49
เมื่อวานได้เจออ้ายด้วยยย แอร๊ยสวยม๊ากกก ...

ขอบคุงค๊าาาา  ตัวลอยแว๊ววววว  5555
สอบถามหน่อยครับ
โบท็อกเยอรมัน ราคาเท่าไหร่ครับ
คลีนิกที่พญาไท ใช่ป่ะครับ
ทำที่ไหนค๊ะ เรามียาไปเองหรอ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้