ดู: 10609|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากได้ ข้อมูลหมออาทิ เครือวิทย์

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-5-2 19:11:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาคอนเฟิร์มคุณหมออาทิค่ะ
ทรงสวยมาก พาเพื่อนไปทำกี่คน พอใจกันถ้วนหน้าจ้า
คุณหมอจะเป็นคนไม่ค่อยพูดค่ะ แต่ถามอะไรแกตอบหมดไม่มีกั๊ก ไม่ลำคานค่ะ

^^
2#
โพสต์ 2012-5-2 21:17:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเราเป็นเคสแก้ค่ะ 30000 บาท
ใช้เนื้อหลังหู ค่ะ เราว่าจะใช้เนื้อขมับ หรือ เนื้อหลังหู อะไรงี้
น่าจะอยู่ในดุลยพินิจของคุณหมอค่ะ พี่สาว เราไปทำ คุณหมอให้ใช้เนื้อตรงขมับ
เพราะพี่สาวเรา ทำมาแล้ว 5 ครั้ง แถมฉีดปลายอีกครั้ง จนปลายแทบจะไม่เหลือ
คุณหมอเลยใช้เนื้อตรงขมับค่ะ เราว่าคุณหมอมีเทคนิคแปลกๆ แต่ปลอดภัยเยอะแยะค่ะ
เคยไปนั่งคุยกับคุณหมอ คุณหมอบอกว่าแล้วแต่ปัญหาของแต่ละคน
แนะนำ จขกท. เข้าไปปรึกษาดีกว่าค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้