12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: IPowerranger
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกโด่งอยู่แล้ว เสริมได้ไหมอ่าคับ ?

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำผมก็มีดั้งอยู่แล้วแบบนี้นะคับ ( แต่ จกท จะโด่งกว่าผมนิดนึงนะ ) ใครๆก็บอกว่าไม่ต้องแล้ว ไม่ต้องหรอก แต่ก็ทำในที่สุดค้าบ ออกมาแบบ โด่งงงงงงงงง เลยอ่าค้าบ (เพราะคิดว่าของเดิมก็มีอยู่แล้วถ้ายังจะทำแล้วยังทำไม่โด่งสาดดดไปเยยจะทำไมทำไม ) ก็อยากให้ตัดสินใจดีๆนะครับ ถ้าจะเพิ่มความโด่งหรือแต่งปลาย ตระเตรียมใจเผื่อความผิดพลาดที่อาจจะเกิดขึ้นได้ และพร้อมที่จะใช้ชีวิตอยุ่กับซิลิโคนที่อาจทำให้วิถีชีวิตเปลี่ยนไปบ้าง ให้เท่ากับความตั้งใจที่จะดูยิ่งขึ้นคับ จะได้มาย่อมต้องยอมแลก ใช่มั้ยล่ะคับ เอาใจช่วยคับ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ :D  โพสต์ 2012-5-12 14:26
ขอบคุงค้าบ :)  โพสต์ 2012-5-4 12:05
มีปุ่มให้กด Like ป่าวครับ  โพสต์ 2012-5-3 23:28
อย่าเสริมเลยค่ะ เท่านี้ก็โอแล้ว
หลายคนเค้าอยากมีดั้งโด่งๆธรรมชาติๆแบบพี่ด้วยซ้ำ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-11 15:14:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลังเลเวอร์ ๆ แต่เอ็มอยากเสริมอ่า เพราะไม่ค่อยชอบทรงมันเท่าไหรเรย tt"
ต้นฉบับโพสต์โดย ชายทะเล เมื่อ 2012-5-2 02:33
เออเหมือนเราเลย จริงๆจมูกก็โด่งอยู่แล้วในระดับหนึ่ ...

สามารถทำได้นะคับในเคสที่จมูกโด่งอยู่แล้วแต่ยังไม่สวยอะคับสามารถปรับแก้ไขได้คับ
น่ารักอยู่แล้ว ไม่ต้องทำหรอกครับ ว่าแต่ เซเว่นไหน 5555
หล่อแล้วค่ะไม่ต้องเสริมแล้ว
เราว่าทรงเดิมดูดี โด่งสวยอยู่แล้วนะคะ อย่าทำเลยเราว่า
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-14 19:53:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บางทีถ่ายรูปมายังเหมือนคนดั้งแหนบเรยอ่า tt" นี้หละ เหตุผลที่อยากทำ

34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-20 01:18:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอ็มลืมบอกไป ตรงปลายมันดูใหย่ ๆ ด้วยอ่า เรยอยากทำให้มันเข้ารูปอ่าคับ
จมูกโด่งอยู่แล้ว แต่อยากไปทำเหมือนกัน ไม่ได้อยากให้โด่งมาก แต่อยากให้มันเข้ารูปสวย
แนะนำว่าอย่าไปทำอารัยกับจมูกเลยครับ เพอร์เฟคแล้วครับ
อย่าไปทำเลยจ้า จมูกธรรมชาติสวยโด่งอยู่แล้ว จะอยู่กับจมูกปลอมๆทำไม เสียเงินเสียเวลา ทำแล้วปลายจมูกยังไงก็ไม่นิ่มเหมือนของธรรมชาตินะ เวลาจูจุ๊บกับใครมันก็แข็ง คนอื่นก็จะมองว่าหล่อเพราะศัลยกรรมนะ คิดดีๆ
เสริมจมูกแล้วต้องระวังอะไรเป็นพิเศษนะ เช่นถ้าเกิดอุบัติเหตุหรือลื่นล้ม หรือเล่นกับหมาแล้วมันมาชน อันตรายนะ ถ้าเกิดเนื้อทะลุขึ้นมาก็จมุกเสียไปเลย คิดให้ดี
อย่าทำเลยนะ เชื่อเราเถอะ จมูกโด่งสวยมากเลย
เหมือนเราเลย จมูกโด่งอยู่แล้ว แต่เหมือนไม่ชอบทรงตัวเอง บางมุมถ่ายรูปเหมือนคนไม่มีดั้ง ทั้งที่มองด้านข้างอ่ะเป็นสันเลย เคยไปถามหมอก็บอกไม่ต้องทำหรอกๆ
ถามว่าโด่งอยู่แล้ว เสริมได้ไหม ?
  ตอบ ได้สิครับ **** แต่หมอบ้างคลินิกบ้างท่าน ก็มีที่ท่านอาจจะไม่เสริมให้เพราะท่านอาจจะพิจารณาว่าเรามีสันมีจมูกอยู่แล้ว ไม่มีความจำเป็นต้องเสริม เพ่ว่าน้องมีคำตอบของน้องอยู่แล้วละครับ เอาเป็นว่าที่น้องสบายใจเลยครับ

12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้