ดู: 1842|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกนี้เสี่ยงทะลุมั้ยคะทำที่เชียงใหม่่ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้กำลังจะไปแก้กับหมอเกมส์ที่ กทม. ตอนต้นเดือน มิ.ย. นี้ ไม่รู้ว่าจะทันมั้ยคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nhongkaf เมื่อ 2012-4-28 13:51

มีประสบการณ ทะลุมาเหมือนกัน
ผมทำที่หมอชาตรี เชียงใหม่ศัลยกรรมควาวมงามคัฟ
หมอปัดความรับผิดชอบทั้งหมด  แรกๆผมมีอาการตึงแดง พอไปหาหมอ หมอบอกไม่เป็นไร
นวดๆ ทายา เนื้อจะหนาขึ้น ให้กลับบ้าน  จากนั้นอาการไม่หายและแดงมากขึ้นโทรไปหา เซลแมนที่ชื่อไก่ ที่แรกๆเชียร์ให้เราทำกะหมอชาตรี  เค้าก็ไม่รับสายเราอีก เราเลยใช้เบอร์อื่นโทรไป เค้ารับสายแล้วคุยดี พอรู้เป็นเราว่าทำไปแล้วมีปัญหา เค้าพูดไม่ดีหาว่าเราดูแลไม่ดีหรือเปล่า  จากนั้น เจ็บจมูกทนไม่ได้โทรไปหาก็ไม่รับสาย เลยตัดสินใจว่าเข้าไปหาอีกทีละกัน เพราะแดงและใสขึ้นมาก ปวดเจ็บมาก  
หมอบอกไม่เป็นไร  ทำไมไม่นวดและทายาตามที่บอก  เราบอกเราทั้งทุกอย่างแล้ว ดูแลอย่างดี   หมอก็เฉยแล้วทำหน้าหงุดหงิดไล่ให้เราออกจากห้องไป
จนกระทั้งทะลุคัฟ  หลังจากนั้นไปปรึกษาที่อื่น เค้าบอกถ้าเอาออกทันก็ไม่ต้องมีแผลเป็นตรงปลายจมูกแบบนี้
คือเอาออกช้าไป
อาการเป็นไงคัฟ จะได้ให้คำปรึกษาคัฟ  ไม่อยากให้ใครตั้องเป็นแบบผม

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=15959&extra=&highlight=%E0%B9%80%E0%B8%8A%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%87%E0%B9%83%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B9%88&page=1
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-28 22:32:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่เดียวกันเลยค่ะ หวังว่าของเราคงจะทันนะเดือน มิ.ย. ตอนนี้มันยังไม่มีอาการ จะแดงเวลาที่อากาศเย็น และร้อนค่ะ ไม่น่าหลงมาทำที่นี่เลยค่ะ ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ที่เล่าให้ฟังนะคะ เราก็ไม่อยากกลับไปหาหมอแล้วอ่ะค่ะ ไปแก้ที่อื่นดีกว่า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-28 22:33:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ทราบว่าของคุณทำกี่เดือนอ่ะคะถึงทะลุอ่ะค่ะ
ผมก็สนใจเหมือนกัน ผมก็กำลังจะทะลุ เดียวไปหาคุนหมอ TT
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้