เจ้าของ: z_zircon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก] BEFORE & AFTER ...155 >> 83 ลดไป 72 โล กว่าๆ

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากๆเลยค่ะ ที่ทำให้รู้สึกอยากลองสู้อีกสักครั้งนึง ทำมาหลายรอบแล้วก็ตะบะแตกประจำ เฮ้อ! จะลดแค่5โลเองคะ แต่ก็ไม่ได้สักที ขอบคุณพี่มากๆ ไอดอลเลย.....
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phuying_chokdi เมื่อ 2012-10-22 03:14

หนูจะพยายามให้ถึงที่สุดเลยค่ะ อดีตเคยน้ำหนัก 70 ค่ะ แต่มาช่วง 4 ปีหลัง กินแหลกเลยอ้วนกระจายเลยค่ะ ขอบคุณสำหรับกำลังใจที่ดีค่ะ ขอบคุณค่ะ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย phuying_chokdi เมื่อ 2012-10-22 03:13
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phuying_chokdi เมื่อ 2012-10-22 03:14

ลดได้ก็ดีนะ หุ่นดีก็สวยขึ้นแน่นอน รูปหน้าสวยขึ้น
ไม่เสี่ยงต่อการเป็นเบาหวาน ความดันในเลือดสูง ไขมันในเลือดสูง
โอ๊ย เยอะ
โหย สุดยอดอ่ะ ความพยายามเป็นเลิศเรยค่ะ
สุดยอด พี่ยอมรับบบบบบ   หล่อขึ้นมากกกกก   
ขั้นเทพอีกคน ^^
  หล่อขึ้นมากกเลยค่ะ  !!!!
ขอแชร์ให้เพื่อนไว้เป็นกำลังใจในการลดน้ำหนักนะค่ะ '
ป๊าดดดดด เยี่ยมไปเลย "ทุกสิ่งจะสำเร็จได้จะต้องมีจุดเริ่มต้น การเริ่มต้นต้องเริ่มด้วยตัวเอง :)" ยินดีด้วยนะคะ คุณชนะมันแล้ว ชนะใจตัวเอง  
สุดยอดมากครับ โห้ว อดทนมากครับ ผมนับถือเลย ลดได้เยอะมากครับ ผอมแล้วหล่อเลย นี้แหละน๊าเรากำหนดชีวิตเราด้วยตัวเองจริงๆ
เก่งมากเลย สุดยอดๆ
ว้าว...อ่านจบแล้วมีกำลังใจ ขึ้นเยอะเลยคะ  พอดีว่าเป็นคนอ้วนมาตังแต่เกิด ตอนแรกน้ำหนัก 90 โล พยายามลดมา สี่เดือนแล้วคะ ลงไป10 โลเอง ท้อสุดๆ พอได้อ่านกระทู้แล้วมีกำลังใจขึ้นเยอะ  ขอบคุณนะคะ
สุดยอดเลยคะ ยกนิ้วให้ไปเลย จากอ้วนเข้าขั้นวิกฤติ(หมู)กลายมาเป็นเจ้าชายในบัดดล
นับถือในความตั้งใจสุดๆเรยค่ะ เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเรยนะนั่น เราเองอยากลดซัก 5โลยังไม่ได้เรยย
ขอเอามาเป็นแรงบันดาลใจด้วยคนเด้อออ
โหยอยากลดน้ำหนักได้แบบพี่บ้างอ่ะ ผมไม่เคยจะลดได้เรยยย จะลดทีไรก็อดกินไม่ได้สักที ทั้งไม่มีเวลาไปออกกำลังด้วย พูดง่ายๆผมขี้เกียจ ยังไงผมจะพยายามลดให้ได้เท่าพี่คับ
โววววว !!!   สุดยอด เรย จะให้ คุนเปน idol..._/l\_
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 20:30:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับทุกคนมากๆครับ อิอิ ^^
หล่อมากค่ะ เราก็ลดไป 7-8 กิโล เปลี่ยนไปเหมือนกัน สวยขึ้น อิอิ แกล้งชมตัวเอง กะว่าจะลดอีก 6 กิโล เห็นแบบนี้แล้วมีกำลังใจที่จะลดอีก ขอบคุณสำหรับมาแชร์สิ่งดีๆนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย tomnomaru1 เมื่อ 2012-5-13 09:46
ผมก็ เคยอ้วนครับ ลดจาก 92 เหลือ 65

งดแป้ง ข้าว น้ำตาล ไขมัน ขอดทอด กินแต่กับ กับ ผลไม้ ครับ กินให้อิ่มไปเลยอย่าอดครับ เพราะจะทำให้โยโย่ และโทรม ออกกำลังกายร่วมนิดหน่อยอย่าหักโหม
สุดยอดมากคะ เราก็ลดจาก 120 เหลือ 80 อ่า แต่ตอนนี้ ท้อมากมาย ยังไงจะใช้วิธีของคุณมาช่วยเสริมนะคะ อยากผอมมมมมมมมมมมมมมมมมม ฮึบบบบบบบบบ
เป็นแรงบันดาลใจให้ลดน้ำหนัก
ขอเอารูปน้องไปแปะหน้าตู้เย็นได้ไหม เอาไว้เตือนสติน่ะค่ะ
เก่งมากเลยค่ะ น่ารักเลย
คุณสุดยอดมากๆคะ เราก็หนักมากสุดก็85 สูง155 เป็นทั้งอ้วน เตี้ย ดำ ตอนนี้เหลือ53 แล้วคะ แต่อยากให้ลงอีกมันไม่ลงแล้วอะคะ

ปี1คะ หนัก 85

ปัจจุบัน

สู้ต่อไปนะคะอย่าสนคนว่าเพราะส่วนมากคนอ้วนมีเงินกันทั้งนั้นเพราะอาหารมันเเพงแต่เวลาเราผอมเรารวย (อยูเเล้ว)และหล่อใครจะไม่ชอบส่วนมากว่าเราเพราะอิจฉาไงเพราะเค้าอยากให้เรารวยแต่อ้วนใครเค้าจะเอาเวลามันนิจทาจะได้ปลอบใจตัวเองว่าฉันมีดีกว่าเธอแต่อย่าเผลอกลับมาอ้วนนะเดี๋ยวมันจะสมน้ำหน้าว่าคนเคยอ้วนต้องอ้วนสักวันประสบการณ์ตรงตอนนี้สวยเชิด เริดอ่าไปทีไหนว่าที่สามี ปลื้มมากเพราะฉันรวย และสวยมาก หุ่นดี (เคยเป็นพะโล้ไม่มีใครเอาตอนนี้เราเป็นผู้เลือก สู้ สู้ นะ จุ๊บ จุ๊บ
สุดยอดครับนับถือครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้