เจ้าของ: z_zircon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก] BEFORE & AFTER ...155 >> 83 ลดไป 72 โล กว่าๆ

[คัดลอกลิงก์]
ใจของคุณมันสุดยอดเลยค่ะ สมควรแล้วที่ได้หล่อแบบนี้
กำลังตั้งใจลด นน อยู่เหมือนกันค่ะ เห็นกระทู้ของพี่แล้วรู้สึกฮึดมากกว่าเดิมอีก สู้ๆๆ >____< //
พี่สุดยอดมากเลยอ่ะ ไม่อยากจะเชื่อว่าเป็นคนเดียวกัน
นับถือจิงๆ เก่งสุดจาลองทำตามดูนะคะ
เริ่ดมาก เพื่อนฉัน
ผมก็ เคยอ้วนครับ ลดจาก 92 เหลือ 65

แสดงความคิดเห็น

แบ่งปันวิธีลดกันบ้างนะคร้า  โพสต์ 2012-12-17 02:04
แบ่งปันวิธีลดกันบ้างนะคร้า  โพสต์ 2012-12-17 02:04
เก่งมากกกกกกกกกกกกก
เก่งมากเลยค่ะ อ่านแล้วทำให้ฮึดสู้อีกครั้ง ขอบคุณ จขกท มากนะคะ
เก่งมากเลยค่ะ อ่านแล้วทำให้ฮึดสู้อีกครั้ง ขอบคุณ จขกท มากนะคะ
นับถือค่ะ เก่งมาก เราประสบความล้มเหลวในการลดน้ำหนักมาหลายครั้งมาก จะยึดคุณเป็นแรงบันดาลใจนะคะ ขอบคุณที่แบ่งปันค่ะ
นับถือในการลดความอ้วนเลยคะ. เก่งมาก.
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-14 10:38:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคนมากครับ ^^
ขอบคุณมากๆน๊ะค๊ะ  ^^
เก่งมากเลยค่ะพี่
เมื่อก่อนเรา 45 กก. พอมีลูกก็พุ่งขึ้นไป 80 กก. หลังคลอดด้วยวิธีผ่าลดลงเหลือ 60 กก. ทันที แต่ปัญหาอยู่ที่เราพยายามลดเองจนเหลือ 52 กก. แต่ท้องเรามันห้อยอะ ไปถามหมอ คุณหมอบอกว่าผ่าคลอดก็อย่างนี้แหละ เพราะเขาผ่ากล้ามเนื้อหน้าท้อง (ประมาณนี้) มันก็เลยพุงห้อย ...

ตอนนี้ย้ายมาต่างประเทศแล้ว น้ำหนักขึ้นมาเป็น 70 กก. ได้แล้วมั่ง กลับไปยังกลุ่มอยู่เรย ว่าจะไปฉีดคาร์บอกซี่ หรือเข้าคอร์สตามสถาบันลดน้ำหนักและกระชับสัดส่วน ที่ดังๆอะ

เรื่องลดน้ำหนัก ไม่ยากสำหรับเรา แต่เรื่องที่หน้าท้องมันห้อยนี่สิ กลุ่มสุดๆ // มีอะไรแนะนำไหม
ในช่วงระยะลด นน มื้อเช้ากับมื้อเที่ยง คุณทานอะไรบ้างฮ้าบ แล้วออกกำลังกายประเภทยกเวทด้วยมั้ยคร้าบ เห็นแล้วเป็นกำลังใจได้มากๆเลย นายแน่มาก
สุดยอดมากเลยค่ะ เก่งมากๆ
สุดยอดเลยจ้า Idol ของพี่แมน  อิอิ เดี๋ยวพี่จะ รีวิว ลดน้ำหนักตามนิคไปน่ะ ดูรูปพี่ไปก่อนไม่ได้น้องนี่พี่ไม่ได้ เป็นอย่างทุกวันนี้น่ะ

แสดงความคิดเห็น

122 ปัจจุบัน 85 จ้า แต่ พี่จะรอดูให้ครบปีก่อน เดือน พ.ค 56 ว่าเหลือเท่าไหร่  โพสต์ 2012-10-10 13:09
หล่อ ลาก เลยค่ะ แหม สู้ชีวิตจริงๆ
พี่เป็นไอดอลของหนูเลยอ่ะ เดี๋ยวลองทำบ้าง ตอนนี้น้ำหนัก 115 ต้องลดให้ได้บ้างแล้วจะได้สวยบ้าง ขอบคุณนะค่ะ เป็นแรงพลัดดันที่ดีมากเลยค่ะ^^
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-20 10:05:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย z_zircon เมื่อ 2012-10-20 10:07
ต้นฉบับโพสต์โดย phuying_chokdi เมื่อ 2012-10-20 07:40
พี่เป็นไอดอลของหนูเลยอ่ะ เดี๋ยวลองทำบ้าง ตอนนี้น้ำห ...

ครับผม ตอนนี่พี่เหลือ 76แล้ว อยากให้น้องสู้ๆครับ น้องสวยครับ ถ้าน้องลดลงมาจะเหมือนแปลงร่างมากก พี่ไม่รู้น้องเคยมีช่วงเวลามี่ผอมมาก่อนรึเปล่า ถ้ามีก็ให้นึกถึงตอนนั้นไว้เยอะๆครับ แต่ถ้าไม่มีแบบพี่คืออ้วนมาตลอด ก็ให้จินตนาการว่าถ้าเราผอมหน้าตาจะเป็นยังไง แล้วเราจะมีแรงสู้ครับ เป็นกำลังใจให้เสมอครับ อยากสวยไม่ต้องรอชาติหน้าเริ่มที่ตัวเองก่อน เกิดมาครั้งนึงอย่าให้ไขมันมาบดบังความสวยที่ถูกซ้อนครับ เป็นกำลังใจให้อีกทีครับ ^^ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้