ดู: 2693|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] มีปัญหาผิวหนังหย่อนยาน

[คัดลอกลิงก์]
ผิวหน้าเริ่มหย่อนคล้อยจะแก้ไขไงดี
แอบรอฟังคำตอบอยู่นะเนี่ย  ไม่มีใครโพสมาเลยอ่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-20 17:30:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ไปฉีด ลิฟ ยกกระชับหน้าที่ apexมา ครับ ฉีดทั่วหน้าเลย ถ้ามีใครสนใจจะรีวิวให้ชม
ตอบกลับ 3# jon1977

กิกิกิ สนใจค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ เป็นไงบ้างอ่ะคับ
สนใจมากๆ บีเคยไปปรึกษาหมอเรื่องฉีด BOTOX ให้หน้าเรียว หมอคลำๆ ที่หน้า (ให้กัดฟันซะเมื่อยเลย) แล้วบอกว่า ไปทำ Face Lift น่าจะดีกว่า (คิดว่าฉีดไปแล้วก็คงไม่เกิดผล) จนป่านนี้ก็ครึ่งปีกว่าก็ยังไม่ได้ทำซะที เพื่อว่าถูกใจจะรีบวิ่งไปทำเลย {:13_854:}
สนใจด้วยคน รีวิวให้ดูหน่อยนะครับ please
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-10 16:23:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมทำลิฟ ยกกระชับที่เอเฟกมานะครับ ยกทั้งหน้า ลำคอ และbotoxลดกราม ราคารวมเหมา50000บาท
แต่กลับรู้สึกว่าไม่เห็นผลแตกต่างเท่าไหร่ ก็เห็นผลบ้างนะครับ แต่ไม่ขนาดที่ใจอยากได้ รุ้สึกเสียดายเงินเหมือนกัน แต่ไม่เป็นไรทำไปแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้