เจ้าของ: frankywawah
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] คนเดียวกันนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
ชอบ อ่ะ .....  ,,, คุณคือ เทวดา มาโปรดคนที่ หน้าซาตาน อย่างผม เผื่อผมจะหล่อเทวดาแบบคุณบ้าง  .....
เพื่อนๆที่แมสแสสมาถามเกี่ยวคลีนิคที่ฉีด Celluphase รายละเอียดตามนั้นนะครับ....แล้วก็ผมไม่มีส่วนได้เสียกับคลีนิคนะครับ.....ช่วยคุยกันเองต่อรองกันเองนะครับ.......แค่แนะนำที่เฉยๆเท่านี้นะครับ.....ถามกันเยอะมาก

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ จะลองไปหาดู  โพสต์ 2012-10-14 15:34
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ^_^  โพสต์ 2012-8-31 13:06
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mHz เมื่อ 2012-9-1 02:46

หล่อขึ้นมากเลยครับ ขอบคุณที่เอาความรู้มาบอกครับ อ่านตาลายเลย
เราทำเมโสcelluphase  ที่ภูณิศา เราทำตัวที่หน้าบวมๆมาก่อนนี้แล้วที่ภูณิศาไม่โอเคเท่าไหร่พอมาลองตัวที่ แฟรงบอกมัน2000 บาท แต่ถ้าพูดฝากแฟรงซื้อมันจะถูกกว่าเยอะเลยนะลองคำนวณดู พอดีเราไม่รู้จะฉีดอย่างไง ไปฉีดที่ภูณิศา มา1ครั้งลดลงแต่ตอนนี้กลับมามีเหนียงอีกแล้ว แง่ๆกินเค้กทู้วัน s and  p  มันอร่อยห้ามใจไม่ไหว ถ้าใครอยากทำก้อลองหาที่อยู่หรือเบอร์โทรในเน็ตดูนะร้านคลินิกหมออยู่ที่ ปิ่นเกล้า เราหาเบอร์ไม่เจอขอโตดดด้วยนะ

รู้แต่ว่า ฉีดมา 2ครั้ง หน้าหย่อนๆผิวไม่กระชับเลยอ่ะคะ แอบนอยด์  โพสต์ 2012-9-26 00:31
เคยฉีดที่ภูณิศาเหมือนกันค่ะ หน้าบวมมาก ที่ภูณิศาเค้าใช้เมโสอะไรค่ะ  โพสต์ 2012-9-26 00:30
น้องแฟรงค์ ไปไหนจ๊ะ  ป้ารออ่านอยู่ ^^
โดนใครในเวปนี่ล่ะหิ้วไปแล้วแหม๋ๆ55555+
ต้นฉบับโพสต์โดย CPunnada เมื่อ 2012-9-6 08:47
เราทำเมโสcelluphase  ที่ภูณิศา เราทำตัวที่หน้าบวมๆมาก่อน ...

เบอร์หมอภูณศา 087-555-6011
ต้นฉบับโพสต์โดย Peyton เมื่อ 2012-7-23 21:20
รอจนเบื่อจะรอแล้วครับ...เริ่มสงสัยในเจตนา ...

นี่หรือปาก

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

สวัสดีค๊ะคุณแฟรงค์ เราไม่ได้เข้ามานานเลยในบอร์ดนีั้ รู้สึกจะสงบขึ้นแล้วเนอะ ที่หายไปไม่ใช่ไปไหน
ไปทำให้ตัวเองดูดีขึ้น โดยเอาความรู้ประสบการณ์จากที่ได้อ่านบทความดีๆของแฟงค์ จนตอนนี้เพื่อนร่วมงาน
เพื่อนเก่าสมัย ม.ปลาย ทักกันว่าดูดีขึ้น สวยขึ้นกว่าเดิมมากเลย ขอบคุณสำหรับแรงบันดาลใจนะคะ ยังไงจะรอมาอ่านบทความของแฟรงค์อีกนะคะ แฟรงค์ก็หายไปเหมือนกันเนอะคงจะทำงานหนัก ไม่ค่อยมีเวลา ยังงัยดูแลสุขภาพด้วยนะคะ
ดีใจมากนะคะที่ได้เจอแฟงค์ ขอบคุณมากๆเลยคะ

อยากเห็นรูปคุณNupoo ก่อนทำ กะ หลังทำจังค่ะ  โพสต์ 2012-9-17 18:32
ติดตามอยู่นะคะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ท่ีเอามาแชร์ จขกท.หล่อขึ้นมากเลยคะ^_^
รอฟังต่ออยู่นะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆๆๆ
รอๆคุณแฟรงค๊า อยากอ่านเรื่องสัดส่วนของวิธีคำนวนใบหน้าอ่า เมื่อไหร่จะกลับมาน๊อ
เพิ่งมาอ่านเจอ ขอบคุณนะแฟงค์สำหรับข้อมูล และกระทู้ดีๆ มีทั้งสาระทางวิชาการ และ ดราม่า(ครายเครียด)พักนึง.....  อย่าหายไปนานนะ คนที่เค้าชื่นชอบเราในนี้มีเยอะนะ ทั้งที่แสดงตัวและไม่แสดงตัว อยากให้มีกำลังใจต่อไป ใคร negative มาก้อปล่อยเค้าไป เอาเวลาสร้างงานดีๆต่อไปนะคับ
หล้อโฮกกกกกก
masoที่หย้าไม่บวม
ฉีดกับหมอที่คลินิก ถูกต้องที่สุดที่รู้ทราบมา
1.หมอภูณิศา 2000
2.แอปซลูท ลาดพร้าว 1800
3.หมอนีโอ จรัสพลคลินิก 1500-2000
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ham123 เมื่อ 2012-10-3 10:36

masoที่หน้าไม่บวม
ฉีดกับหมอที่คลินิก ถูกต้องที่สุดที่รู้ทราบมา
1.หมอภูณิศา 2000
เคยทำมา2ครั้ง
2.แอปซลูท ลาดพร้าว 1800
เคยไปปรึกษา เนื่องจากมีเพื่อนแนะนำ
3.หมอนีโอ จรัสพลคลินิก 1500-2000
เคยไปโบท๊อกและฉีดผิวขาว
ต้นฉบับโพสต์โดย CPunnada เมื่อ 2012-9-6 08:47
เราทำเมโสcelluphase  ที่ภูณิศา เราทำตัวที่หน้าบวมๆมาก่อน ...

เทอฉีดตัวหน้าบวมแบบเก่าหรือป่าว ถ้าใช่เราก็เป็นแต่หายแล้วไม่กระชับเช่นกันต้องร้อยไหม

ฉีดเมื่อปีทีแล้ว1500ต่อครั้ง ตัวที่บวมๆอ่ะค่ะ  โพสต์ 2012-10-3 20:41
แล้วตอนนี้ที่ ภูนิสาใช้ celluphase ตัวที่คุณแฟรงบอกหรือเปล่าค่ัะ  โพสต์ 2012-10-3 20:40
ต้นฉบับโพสต์โดย Nupoo เมื่อ 2012-9-17 17:54
สวัสดีค๊ะคุณแฟรงค์ เราไม่ได้เข้ามานานเลยในบอร์ดนีั ...

ตอบแทนแฟรงนะ ตอนนี้แฟรงดูแลตัวเองเรื่อยๆ ยังไงขอเข้ามาบอกว่าสิ่งที่แฟรงบอก มันเป็นเรื่องที่มีสาระมาก ยังไงถ้าแฟรงว่างคงมาตอบกระทู้แน่นอนจ๊ะ
โอ้ยหล่อโครตโสดปะเีนี่ย555 แซวเล่น><
ต้นฉบับโพสต์โดย ham123 เมื่อ 2012-10-3 10:38
เทอฉีดตัวหน้าบวมแบบเก่าหรือป่าว ถ้าใช่เราก็เป็นแต ...

คะ ราคา2000 นะคะที่ภูณิศา บวมๆ2วันไม่บวมมากตัวใหม่Celluphase
รู้มาว่าที่คลินิกแอปซารูท 1800 ตัวเดียวกันไม่บวมลองดูนะคะ
บร๊ะจ้าว หล่อเว่อร์ค่ะ ^^
คุณแฟร้ง หยุดรีวิวต่อแร้วหลอคะ? ฉันอ่านได้ความรู้เรื่องยาและความแตกต่างของแต่ละตัวยามากเรยทีเดียว และคิดว่า
สามารถเลือกใช้ให้เข้ากับตัวเองได้ค่ะ ฉันอ่านตั้งแต่หน้าแรก จนถึงหน้านี้ และนี้เป็นการโพสครั้งแรกค่ะ
ขอขอบคุณอย่างมากสำหรับประสบกานและข้อมูลที่ดีมากแบบนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้