เจ้าของ: frankywawah
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] คนเดียวกันนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-6-21 03:33:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณพี่แฟรงค์นะคะที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา
ถึงบางครั้งจะหงุดหงิดบ้างเพราะไม่ค่อยตอบคำถามเรื่องสถานที่ฉีดอะไรแบบนี้
แต่เข้าใจค่ะว่าต้องการแชร์ประสบการอย่างเดียวจริงๆไม่อิงแง่ธุรกิจหรือหาผลประโยชน์

คือเราว่ากระทู้รีวิวทุกกระทู้น่ะ มันเหมือนให้สิทธิ์เจ้าของกระทู้เขียนรึเปล่า?
คือการรีวิวมันก็มาจาก "ประสบการณ์" ของเจ้าของกระทู้แน่นอนอยู่แล้ว
ซึ่งสิ่งที่อ้างที่เขียนก็ต้องมาจากประสบการณ์ของเจ้าของกระทู้นั้นๆ
เราว่าพี่แฟรงค์ไม่ผิดอ่ะเรื่องที่บอก meso เป็นพระเอก คือเป็นพระเอกสำหรับเค้าไง
เพราะรีวิวทั้งหมดมันเป็นประสบการณ์ของเค้า ซึ่งทุกคนที่อ่านก็น่าจะเข้าใจดีและไตร่ตรองอย่างมีวิจารณญาณอ่ะค่ะ
หน้าคนแต่ละหน้าไม่ใช่หน้าเดียวกัน คนรีวิวแนะนำอะไรมามันก็สิทธิส่วนบุคคลเค้า
ผลที่ได้ึขึ้นอยู่กับสภาพหน้าและโครงสร้างหน้าของเค้า ถูกหรือเปล่า?
ศัลยกรรมไม่ได้เป็นการเล่นขายของนะคะ ถึงจะอ่านแค่ 5 นาทีแล้วไปทำเลย
ไม่มีคนดีๆที่ไหนเค้าทำกันหรอกค่ะแบบนั้นน่ะ

ส่วนคุณ amplemiracle ก็โรคจิตมากนะคะ
พฤติกรรมแสดงออกถึงอาการประสาทค่ะ มีการพร่ำเพ้อเป็นระยะ ซึ่งสามารถเห็นได้ชัดเจน
ซ้ำยังมีความคิดเป็นแบบเด็กๆคือ การเอาตัวเองเป็นจุดศูนย์กลาง
ต้องการให้ผู้อื่นตอบสนองความต้องการและตรรกะพิสดารของตนเอง
สามารถชักแม่น้ำทั้ง 5 มาได้ โดยเพียงเพื่อให้เป้าหมายนั้นคล้อยตามคำพูดตนเอง
ซึ่งหารู้ไม่ว่าคนทั้งเว็บตอนนี้เขาระอามากแล้วค่ะ

เราไม่รู้ว่าคุณมีปมอะไรมาตั้งแต่เด็กหรือเปล่า หรือเพิ่งเก็บกดเอาตอนนี้
แต่ด้วยความหวังดีอยากให้รีบไปรักษาหรือพบจิตแพทย์นะคะ
เรายังสงสัยเลยค่ะ วูบหนึ่งแวบเข้ามาในใจว่าตอนที่พนักงานบริษัทโทรศัพท์แวะมาติดตั้งอินเทอร์เน็ตให้คุณนั้น
เขายอมติดตั้งได้อย่างไร คนสติไม่สมประกอบสามารถทำธุรกรรมแบบนี้ได้ด้วยหรือ

แสดงความคิดเห็น

อยากได้ความรู้ จากเจ้าของกระทู้เพราะอยากทำศัลยกรรม  โพสต์ 2012-9-7 00:34
meraimai ก็ให้มั่วๆเหมือนกะ mdung เลยนะ ไม่เห็นรูปแต่กลับให้หน้าตาดี(พิศวาส)+10  โพสต์ 2012-8-13 16:15
mdungนี่ให้คะแนนมั่วมากๆเลยนะ ไม่เห็นรูปแต่กลับให้คะแนน(พิศวาส)หน้าตาดี+20  โพสต์ 2012-8-9 08:31
พูดให้ทะเลาะกันไม่ดีนะจ๊ะ โตๆกันแล้ว อย่าโทษคนอื่น กลับมาดูตนเองบ้าง  โพสต์ 2012-7-29 19:31
เห็นด้วยอย่างยิ่งๆๆๆๆๆๆๆค่ะ  โพสต์ 2012-6-21 12:50

คะแนน

9

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้