เจ้าของ: frankywawah
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] คนเดียวกันนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-6-21 02:12:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นานาจิตตังนะ เรื่องแบบนี้

เป็นกำลังใจให้กับเจ้าของกระทู้ด้วยนะคะ

การแบ่งปัน ไม่ใช่สิ่งที่ผิด ดีแล้วที่แบ่งปัน

ประสบการณ์ของแต่ละคนไม่เหมือนกัน คนโน้นใช้แล้วดี อีกคนใช้แล้วเฉยๆ

"ลางเนื้อชอบลางยา" แบบนั้นและ ที่เจ้าของกระทู้มาแบ่งปัน ก็ดีแล้ว

เราไม่ปฏิบัติตาม เราก็เก็บมาเป็นสิ่งประกอบการตัดสินใจ ส่วนหน้าใครก็หน้าใคร

ไม่เห็นต้องดราม่ากันเลย จะตอบยาวๆ จะถกกันประเด็นไหน หลังไมค์กัน 2 ต่อ 2 ไปเลยค่ะ

เราเลื่อนเมาส์จนเมื่อยแล้วค่ะ

ย้ำอีกครั้ง เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้นะคะ เราตัดสินใจจะทำจมูกอยู่ค่ะ

เก็บตังค์เองทุกบาททุกสตางค์ ยังเรียนไม่จบเลย ไม่อยากเบียดเบียนพ่อแม่ เรียนให้เก่งๆแล้วชิงทุนเอา

(สมทบทุน 55 5+)

เสพย์ความรู้อย่างสงบ และมีเหตุผลนะคะ เห็นต่างอย่างไร ข้องใจอะไร ถามกันหลังไมค์ดีกว่าเนอะ

ไม่ใช่โลกสวย แต่โลกนี้ไม่ได้มีแค่คนที่เห็นต่าง กับคนที่ตามน้ำ คนที่เข้ามาศึกษาเฉยๆ

แล้วอยากให้กำลังใจคนที่แบ่งปันประสบการณ์แค่นั้นค่ะ พี่ทำดีแล้วค่ะ "การให้" ดีกว่า "การรับ" ค่ะ

ขอบคุณค่ะ : D *

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้