เจ้าของ: frankywawah
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] คนเดียวกันนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-4-28 19:35:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าฉีดที่ไหนครับ เพราะผมกลัวโดนยาปลามยาผสม
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

รบกวนช่วยชี้แนะด้วยนะครับ
ถ้าผมอายุ17ย่าง18 จะสามารถฉีดเมโสตัวนี้ได้ไหมครับ
จะมีผลข้างเคียงอะไรหรือป่าวครับ

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

แสดงความคิดเห็น

ขึ้นอยู่กับน้องหน้ามีไขมันเยอะขนาดไหน มีอะไรก็หลังไมค์มาครับ  โพสต์ 2012-4-28 21:15
2#
โพสต์ 2012-4-28 19:36:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าฉีดที่ไหนครับ เพราะผมกลัวโดนยาปลามยาผสม

รบกวนช่วยชี้แนะด้วยนะครับ
ถ้าผมอายุ17ย่าง18 จะสามารถฉีดเมโสตัวนี้ได้ไหมครับ
จะมีผลข้างเคียงอะไรหรือป่าวครับ

3#
โพสต์ 2012-5-19 19:44:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Celluphase อายุ 17 ทำได้ป่ะ
4#
โพสต์ 2012-5-20 01:22:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รบกวนตอบด้วยนะครับ ผมถามหลายรอบเหลือเกิน
อายุ 17 ฉีด celluphase ได้มั๊ยครับ
ถ้าได้จะได้ไปฉีดเลย

แสดงความคิดเห็น

ได้ครับ ไม่มีปัญหา  โพสต์ 2012-5-20 02:20
5#
โพสต์ 2012-6-6 22:40:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปเถียงกันที่อื่นได้มั๊ย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้