เจ้าของ: frankywawah
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] คนเดียวกันนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-5-30 23:33:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้คุณแฟรงค์และท่านอื่น ๆ ที่มีเจตนาดี ผิด ถูกก็แนะนำกันไป เราเป็นประเทศประชาธิปไตย ไม่ใช่เผด็จการ เพราะฉะนั้นทุกคนจึงมีอิสระในการแสดงออกทางความคิดได้ทั้งนั้น กระทบกระทั่งกันบ้างก็เพราะความคิดเห็นไม่ตรงกัน จบเป็นเรื่อง ๆ ไป ไม่ใช่มาผูกใจเจ็บ ว่ากันไปว่ากันมาไม่จบสิ้น ทำให้ผู้ติดตามกระทู้ และตัวจขกท เกิดความรู้สึกเหนื่อยใจมากกว่าสบายใจ เราคนไทยด้วยกันค่ะ แบ่งปันสิ่งดี ๆ ให้กันดีกว่านะ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยครับ  โพสต์ 2012-6-5 08:52
เห็นด้วยค่ะ แต่ที่ทำให้ไม่จบก็คือ ข้อความที่กระแนะกระแหน ของคนบางคน  โพสต์ 2012-5-31 01:18

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้