เจ้าของ: frankywawah
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] คนเดียวกันนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
เย้ ๆ  ดีใจ  อ่านจนถึง  หน้า  29  ด้วย  ในเวลา  1.52  นาที  เป็นกำลังใจให้พี่แฟร์งนะค่ะ  หลังไมค์ไปแล้วนะคะ เรื่อง  stem  cell อยากให้ตอบกลับหน่อยนะคะ  ถือว่าเป็นการทำบุญเล็กน้อยๆนะค่ะ  หนูขอให้พี่ประสบผลสำเร็จทุกอย่างไม่ว่าจะทำอะไรนะคะ  คนที่ให้ความรู้กับผู้อื่นเช่นพี่  ควรแล้วค่ะที่จะได้รับบุญเยอะ
คนล่ะคนเลยค่ะ ไม่บอกไม่รู้น่ะเนี๊ย ฮ่าๆๆๆๆ
แต่ขอบอกเลยว่าหล่อสุดๆค่ะ
ผมมีมีปัญหาเรื่อง ฉีด หน้ามา สนใจที่คุณแฟรงค์ลงรายละเอียดที่คุณหมอมีวิธีรักษา
รบกวนขอคุณแฟงค์ติดต่อกลับมาด้วยนะครับ ผมกลุ้มใจมาก surasak_j@buildersmart.com

แสดงความคิดเห็น

puckjira16@hotmail.com  โพสต์ 2012-7-7 23:51
มีปัญหาเหมือนกัน ขอแชร์ด้วยนะคะ  โพสต์ 2012-7-7 23:50
ตามอ่านมา ตั้งแต่หน้าแรกจนหน้า 29 น่าสนใจมาก

ยังไงรออ่านต่อนะจ๊ะ เป็นประโยชน์มากมาย
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้มาอัพเดตข้อมูลต่อนะคะ
(ไม่อยากพิมพ์มากเด๋วจะรกกระทู้  และหาว่าเป็นหน้าม้าหรืออะไร)
ออกตัวก่อนว่าชอบดูรีวิวมากเลยค่ะ  จะขายของหรืออะไรไม่สน แต่ชอบดู (โรคจิต) ^^
แค่อยากบอกว่าแรกๆมีสาระนะคะ  แต่หลังๆดราม่าเกินค่ะ (คนที่มาโพสนะคะ) แต่อ่านละก้อสนุกดี (แม้จะข้ามๆบ้าง)
ชอบสไตล์เขียนเจ้าของกระทู้นะคะ สนุกดีอ่านเพลิน หน้าก้อหล่อด้วย ^^  สู้ๆค่ะ
ทำแล้วหล่อมากมาย ทำที่ใหน ทำไรมาบ้างครับ อยากหล่อๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย frankywawah เมื่อ 2012-6-21 16:44
เดี๋ยวคืนนี้มาอธิบายต่อยาวๆไปเลยครับ  ขอบคุณทุกคนสำ ...

รออยู่นะค่ะคุณแฟร้ง

ทวงความยุติธรรมหรอ ตลกจัง  โพสต์ 2012-8-16 11:38
ใครมีสิทธิจะให้คะแนนใครยังไงก็ได้เห็น สใส่เกือกเค้าไปหมด  โพสต์ 2012-8-16 11:37
ยังไม่เห็นแอดมาเลย หรือต้องให้คะแนนรูปมีครึ่งหน้ากันละจ้าถึงเหมาะสม  โพสต์ 2012-8-16 11:36
ไม่รู้จริงแล้วอย่ามาพูดดีกว่านะ บอกให้เปิดกล้องคุยกันจะมาแบบ2คนเลย  โพสต์ 2012-8-16 11:34
โห ขี้โกหกนี่นะ จิตใจดี มีน้ำใจ จิตพิสัย+50 .......mdung ให้คะแนนมั่วจริงๆเลยนะ  โพสต์ 2012-8-13 16:41

คะแนน

18

ดูบันทึกคะแนน

ยังรอข้อมูลดี ๆ อยู่นะคับ
อ่านมาโม้รู้อย่างเดียวพูดเเต่เรื่องอวดรู้กับเรื่องตัวเองรู้มีคนอยากรู้มากทำเป็นเล่นตัวคนที่เขาคิดจะช่วยคงไม่ทำแบบนี้ก็บอกเขาไปเป็นสเต็ปขั้นตอนรายละเอียดทีเีดยวก็จบไม่ต้องมาทำเป็นอย่างมีแฟนคลับให้คนติดตามให้ความรู้ได้เขาแล้วขั้นตอนเขาแล้วก็ค่อยมาลงรายละเอียดก็ได้การทำสวยมันทำกันได้ไม่เหมือนกันทุกคนคนอ่าตัดสินใจเองได้เขาก็ศึกษามากันมากเหมือนกันอาจจะรู้มากกว่าคุณด้วยซำ้

คะแนน

3

อีกไม่นานอยากจะเห็นน่าคุณจังว่ามันจะเป็นอย่างไรอวยพรให้เหมือนเดิมแล้วกันขดเรียกนายว่า วุฒิศักดิ์แล้วกัน น่าfake. สุดสุด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kikujuk เมื่อ 2012-7-16 17:52

คะแนน

13

ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆๆ ที่นำมาเล่าให้ฟังนะคับ
เรื่องที่ไม่เคยรู้ก็ได้รู้ช่ะที

.......
ดีใจมากครับที่คุณแฟร๊งค์กลับมาแบ่งปันอีกประสบการณ์อีกครั้ง
แก้มหายหมดเลย อยากหน้าเรียวบ้าง
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีนะครับ.......อือ.....ผมอยากทราบราคาของ Celluphase แล้วก็ถ้าเป็นไปได้ช่วยสอนวิธีฉีดให้ด้วยจะได้ไหมครับ(หรือว่าจะฉีดให้ดูเป็นตัวอย่างก็ได้ครับ TT.)  pasittha@hotmail.com ขอบคุณครับ
เพิ่งเข้ามาครั้งแรกค่ะ ยังงงๆ อยู่ เวลาเค้าบอกว่า "หลังไมค์" เนี่ย แปลว่าต้องติดต่อทางอีเมล์หรือทางโทรศัพท์หรือคะ  ขอความกรุณาแจ้งให้คนโง่ทราบด้วยนะคะ ที่สงสัยก็เพราะว่ามีคำถามอยากจะถามน่ะค่ะ แต่เจอ "หลังไมค์" เลยไปไม่ถูกค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
อ่านแล้ว มึ๊น....มีน

คะแนน

1

รอเรื่องนี้อยู่นะคะ
สูตรในการคำนวน วัด ที่ทำให้เราเป็นคนหน้าดีได้
เรื่องนี้เกี่ยวกับตัวเลข  สูตรทางฟิสิกส์

เข้ามากระทู้นี้ อ่านตั้งแต่ต้นจนหน้าสุดท้าย และยังรออ่านต่อนะคะ...ขอบคุณมากค่ะ เพิ่มความรู้ดีๆ เลย...  ตอนนี้กลุ่มใจมากเป็นสิวเต็มหน้าผากเดิมก็ไม่เป็นค่ะ  แต่เพราะเนื่องจากแต่งหน้ามากและเครื่องสำอางค์อุดตัน  เลยอยากทราบว่า biostem  สามารถไปฉีดได้ที่ไหนค่ะ  รบกวนแนะนำหน่อยได้ไหมค่ะ  ตอนนี้เครียดมากๆ  หาหมอแล้วก็ไม่หายขาดซะที  ขอขอบคุณเจ้าของกระทู้หน้านี้มากๆ  ถ้าช่วยบอกกันค่ะ    (radclub_p@hotmail.com)
เขียนได้ลึกซึ้งมากค่าและละเอียดมากๆ ขอบคุณเจ้าของกะทู้ด้วยนะคะ
รู้สึกว่าเจ้าของกระทู้หายไปเลย.......ยังไงขอเสียงเพื่อนๆช่วยกันเชียร์ให้เจ้าของกระทู้กลับมาหน่อยนะครับ
หล่อมากกกกกกกกก
รอจนเบื่อจะรอแล้วครับ...เริ่มสงสัยในเจตนา

เริ่มเห็นด้วย ...สงสัยในเจตนา  โพสต์ 2012-8-26 15:14
celluphase นี่ผ่านอย.หรือยังคะ อันนี้อยากทราบจริง ๆ นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้