เจ้าของ: Bukejang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอสยาม ค่ะ ...!!!~ทำ 23/11/52 ใกล้แว้ว

[คัดลอกลิงก์]
..........

..........
อิอิ
สวยดีนะค่ะ
สู้ๆค่ะหายไวไวน่ะค่ะ
ตอนนี้สวยแล้วนะคะเนี่ย อิ อิ

ดีใจด้วยนะคะ ที่ผ่านช่วงนั้นมาได้อ่า
สวยมากๆเรยคร่า *-*
น่ารักซะม่ายมี
จมูก ใหม่ พร้อมความ สวย และเซ็กซี่
สาวบ้าานี้งานเข้าเยอะน่าดู...ว่างๆๆ ก้อมาอัพรูปหั้ยดูบ้างเน้อ...
อัพ รุปๆๆ หน่อยครับ คนสวย
สวยมากๆๆ  ค่ะ อัพรูปบ่อยๆ นะคะ
สวยมากกกกกก คร้าบ
อืม
สวยๆ
รูปที่สองเหมือนเอียงเลย
สวยเชียวนะคะ
พี่ค่ะหนูจะไปทำกับหมอสยามแล้วอ่า

เห็นรูปพี่7วันแล้วมันไม่บวมเลยอ่ะพี่ดูแลยังไงหรอ หรือประคบร้อนเย็นทั่วๆไปอ่าคะ

พี่ว่า2อาทิตมันจะปกติแล้วรึยังอ่า พอดีต้องสอบ อยากรู้ๆ

ตื่นเต้นๆ
พี่คะหนูขอเอารูปพี่ไปเป็นแบบได้ไหมอ่ะ?

พี่ใช้ไรหรอขาวจัง555+(นอกเรื่อง)

น่ารักมากๆ><
พี่ค่ะหนูจะไปทำกับหมอสยามแล้วอ่า

เห็นรูปพี่7วันแล้วมันไม่บวมเลยอ่ะพี่ดูแลยังไงหรอ หรือประคบร้อนเย็นทั ...
ต้นฉบับโพสโดย JANE_NOTFR เมื่อ 2010-2-23 20:18

ทานน้ำมะพร้าวให้มากที่สุดครับ ผมบวมแบบชัดเจนแค่ วันเดียวครับ งงไหม 555

จริง ๆ ไม่ได้โม้ เข้าไปดูกระทู้ผมได้ครับ
หมอสยามทำสวยเนอะ

อิอิ เราก้อศิษย์เดียวกัน

แวะมาชมกันบ้างนะค่ะ

ttp://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=7566
ไปแก้จมูกที่หมอสยามเหมือนกันคะ ตอนนี้เพิ่งได้ 15 วันเองคะ 55   สาธุ  ขอให้โด่งๆสวยๆ เหมือนตะเองด้วยเน้อ สวยมากๆเลยคะ
เค้าก้อบวมเหมือนกานตอนนี้อ่ะ  พึ่งทำเมื่อวันเสาร์
ตอนนี้ใต้ตาบวม  แต่ก้อจะรอๆๆๆถึงวันนั้น

ภาวนาทุกวันว่า  เดี๋ยวก้อสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เป็นกำลังใจให้นะคะ
สู้สู้
เราก้อพึ่งไปทำมาเมื่อวันเสาร์อ่า

ตอนนี้ก้อบวมๆๆอยู่ตรงใต่ตาแระหัวตาแต่ม่ายรุสึกปวดแค่ตึงๆ

ม่ายรุว่าถ้าหายรูปทรงจาเปนยังงาย เด๋วถ้าหายดีแร้วจาเอารูปมาให้ดูนะคะ

ไงเปนกำลังให้ละกาน  ขอให่หายไวไวนะคะ
ว่าแต่ตัวเองทำจมูกทรงรายอ่า  สวยมากเข้ากะหน้ามากเรย
สวยมากเลยคับ
ก่ะว่าจาไปทำคลินิคสยามเหมือนกัล  ตอนทำเจ็บไหม  แล้วของเธอหมดไปเท่าไหร่อ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้