เจ้าของ: lilly59
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครั้ง1 หมอศิริพรชัย แก้โดยหมอสมศักดิ์ รีวิวใหม่คิดนานเหมือนกันแต่ใช้ประโยชน์&quo

[คัดลอกลิงก์]
76#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-18 01:40:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปแรก เงยตรงๆ ถ่ายสดๆร้อนๆๆ

ไกล้ๆหน่อย

อย่างกล้า
ก่อนทำ รูจมูก จะเอานิ้วแหย่ แคะขี้มูกได้สบาย ตอนนี้ นิ้ว แหย่ไม่เข้า

(แระไม่กล้า กัวรูบาน  ฮ่าๆๆ)

ปิดท้าย มุมด้านขวา ถ่ายลงให้ดู สดสด ดิบดิบ
จมูกสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-18 12:29:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taewkonza เมื่อ 2012-4-18 03:03
จมูกสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ขอบคุณมากค่ะ
จขกท.สวยน่ารักจริงจริง  ผมก็ทำหมอสมศักดิ์เหมือนกัน แต่ตอนนี้ผื่นขึ้นที่จมูก คันมากมาก

เดี๋ยวว่าจะไปให้แกตรวจดูซักหน่อย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gawee เมื่อ 2012-4-18 13:54

โทษที เบิ้ล
จมูกสวยมากกกก ในรูปนี่ทำมากี่วันแล้วคะ วันนี้เราก็เพิ่งไปหาหมอสมศักดิ์มา  แกคิด200000 ค่าแก้ จะเป็นลม ให้กำลังใจหน่อย
สวย มาก แต่สู้ไม่ไหว
สวยและดูดีขึ้นแต่ราคาแอบสูงเกินสิ่งที่ได้เหมือนกันนะคัฟ
ทรงสวยมากค่ะเป็นเราก้อยอมจ่ายนะถ้าออกมาโอเคแบบเนี่ย
สวยค่ะราคาก็สวยมากด้วย อิอิ
คุ้มมากค่ะ ดีกว่าไปทำที่ราคาไม่แพงแต่อาจต้องแก้แล้วแก้อีก
จากหมวยบ้านๆ กลายเป็นหมวยอินเตอร์ไปเลยค่ะ สวยมากๆจริงๆ แต่ราคานี่สิ เหงื่อตกเลย สงสัยต้องรอถูกล็อตเตอรี่ 555
เค้าไม่เคยทำมาก่อนเคยไปปรึกษาหมอ หมอบอก 230000 อะ จะเปนลม ขนาดทำใจมาแสนกว่าๆ
เค้าไม่เคยทำมาก่อนเคยไปปรึกษาหมอ หมอบอก 230000 อะ จะเปนลม ขนาดทำใจมาแสนกว่าๆ
หมอเทพจริงๆ
เเต่ราคาโหดร้ายมากๆเหมือนกันอ่ะ
ชอบสไตล์คุณหมอตรงที่ สโลบหัวตา โด่งปลาย เนียน ไม่เป็นแท่ง
หลายๆคนที่ทำออกมาทั้งคนธรรมดา ดาราทั้งหลาย
จมูกสวยมากๆ คุณหมอปั้นให้เข้ากันหน้าเรา
เราเองก็จะไปแก้กับคุณหมอเหมือนกันค่ะ ส้ินปีนี้เตรียมใจแล้วค่ะ
เราก็หวังว่าจะจบกับคุณหมอเหมือนกันแก้มาสองรอบแล้ว เพลียมากค่ะO_o!
ทำกับคุนหมอได้ ห้าวันแล้วค่ะแต่เป็นเคสแก้ครั้งที่สี่นะค่ะคุนหมอเก็บ สองแสนหกค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอเมลล์ด้วยคน  โพสต์ 2012-7-2 16:52
อยากแก้กะหมอสมศักด์ อยากแชร์ด้วยคะ  โพสต์ 2012-7-2 16:52
ขออีเมลล์ติดต่อได้ปะคะ สนจทำแต่คิดหนักอยู่  โพสต์ 2012-6-3 05:56
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ball8197 เมื่อ 2012-6-1 23:57

ตอนทำ จัดฟันด้วยเหรอคับ
เจ้าของกระทู้เป็นไงบ้างคะ อยากเห็นๆๆ
สวยมากเรากำลังสนใจหมดสมศักดิ์เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้