ดู: 2699|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ใครเคยไปลดโหนกแก้มกับยกกระชับโหนกแก้มกับหมอจุฑาบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
คือเราไปทำกับคุณหมอจะครบสามอาทิตย์แล้วอะครับ
ผลจากการดึงยกกระชับทำให้ชั้นตาจากที่เคยตี่เป็นสอง
ชั้นเล็กๆ กลายเป็นพับกี่ชั้นก็ไม่รู้เหมือนคนอิดโรยไม่ได้
นอน ตาลอยๆมันไม่ใช่ชั้นตาของเราเลยอะครับ คนที่เคยไป
ทำกับคุณหมอมีประสบการณ์แบบนี้บ้างรึเปล่าครับ แล้ว
ใช้เวลานานเท่าไรชั้นตาถึงจะกลับมาเป็นตาของเราครับ
เพราะอันนี้ก็เกือบสามอาทิตย์แล้วยังไม่คืนเลยรู้สึกมันนาน
มาก
เท่าที่ผมลองดูๆจากกระทู้หลายๆที่ คนที่ลดโหนกนี่จะบวมนานมากเลยนะครับ แต่อันนี้ไม่ทราบง่ากรอ หรือ ตัด แต่3อาทิตย์นี่ ไวไปที่จะตัดสินครับว่ามันจะเป็นแบบนี้ตลอดไป ความคิดผมว่าต้องดูสัก3เดือน - 6เดือนนะ 3เดือนถ้าตายังเป็นแบบเดิมเป๊ะๆ (แค่ช่วงดวงตาที่บอกมันเป็นชั้นๆ) ไม่เปลี่ยน ก็น่าจะไม่เปลี่ยนละครับ สู้ๆใจเย็นๆครับ

ปล. อันนี้ความคิดส่วนตัวนะครับจากที่ศึกษาอ่านมาหลายๆที่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้