ดู: 4265|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากรู้เกี่ยวกับการฉีดเสริมดั้งค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเป็นคนไม่กล้าทำไม่เสิรมจมูก
เลยอยากจะลองไปฉีดดูก่อน
มีใครพอจะแนะนำสถานที่ฉีด ที่ไหนบ้างมั้ยค่ะ
ที่ดีดี ราคาย่อมเยา อ่าค่ะ

ใครพอรู้ข้อมูลเรื่องฉีดเสริมดั้ง ช่วนแนะนำหน่อยน่ะค่ะ
แล้วมันเรียกว่าอะไร คือการฉีดอะไร ยังไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยอ่าค่ะ

ช่วยทีค่ะ
เท่าที่รู้มาอย่าฉีดเลยค่ะ ไม่ค่อยดี
มีปัญหาเยอะ
จมูกก็สวยดีนิค่ะ
ตามคลีนิคเสริมความงาม
คลีนิคศัลยกรรม และโรงพยาบาลทั่วไปก็มีทั้งนั้นค่ะ
ราคาก็ปรมาณหมื่นห้าหมื่นหกอะค่ะ
สารที่ฉีดเรียกว่าฟิลเลอร์
ไม่เป็นอันตรายใดๆ อยู่ได้ประมาณหกเดือน จะสลายไปเองค่ะ
ไม่สะสมในร่างกาย เหมาะสำหรับคนที่ไม่กล้าเสริม
ได้ยินว่าคลีนิคคุณหมอเฉลิมก็มีนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-22 02:11:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฉีดแล้วปัญหาเยอะเหรอค่ะ
ปัญหาเยอะยังไงอ่าค่ะ

พอดีไม่ค่อยรู้เรื่องอ่าค่า
ช่วยบอกที
ถ้าไฮย่า ฉีดได้ค่ะ สารจะสลายไปเองประมาน 6-8 เดือน แต่ราคานี่ไม่ค่อยคุ้มเลยอะ เพราะมันต้องเติมตลอด เสริมซิลิราคาพอกันอยู่ไปตลอดชีวิตเน้อ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-22 21:40:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนค่ะ
ยังกลัวการเสริมอยุ่ ไม่กล้าขึ้นเคียง
แล้วอีกอย่างกัวออกมาเปนแท่งไม่ธรรมชาติอ่าค่ะ

เสียวๆๆ
เสริมไม่เจ็บ เน้อ อกหัก เจ็บ กว่า มากมายยยยยยยยย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-23 01:48:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
555  ขอบคุนน่ค่ะ
แล้วฉีดไฮย่า กับ ฉีดฟีลเลอร์ ต่างกันอย่างไรค่ะ
ไฮยาลูรอนก็คือฟีลเลอร์ชนิดหนึ่งที่ได้รับรองเรื่องความปลอดภัยคับ^^

คิดดีๆนะคับ เสริมมันอยู่ทรงได้นานเลย เเต่ถ้าจะทำจริงๆ เเนะนำหมอที่เป็นหมอศัลยกรรมคับ

จะรู้เรื่องทรงมากกว่าหมอผิวหนังนะคับ^^

เอาคลิปเจ๊จอยไปชมคับ http://play.kapook.com/vdo/show-80117
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-23 23:17:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนค่ะ
ขอบคุนทุกๆท่านที่ให้คำแนะนำจ่ะจ้ะ
ฉีดFILLERเสริมจมูกที่ vr clinic ดีไหมใครเคยไปฉีดที่นี้ตอบหน่อย เขาบอกว่าอยู่ได้ 5-10ปีอะทำไมนานกว่าที่อื่น
http://www.vrclinic.com/index.php?mo=28&id=168855
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้