ดู: 1345|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เคยฉีดไบโอเมื่อ7ปีที่เเล้ว อยากไปเอาออกกับคุณหมอสำรวย ใครเคยมีประสบการณ์เเนะนำด้

[คัดลอกลิงก์]
เคยฉีดไบโอมาเเล้วได้7ปีแล้วค่ะ ตอนนี้รู้สึกว่าปลายจมูกมันใหญ่กว่าเดิมเหมือนมันย้อยอ่ะค่ะ เลยตัดสินใจเอาออก!!! กำลังจะไปแก้กะคุณหมอสำรวย มีใครเคยไปแก้แล้วมีปัญหาบ้างมั๊ยค่ะ เห็นฝีมือคุณหมอเค้าดูเป็นธรรมชาติมาก ยังไงรบกวนคนที่เคยมีประสบการณ์บอกด้วยนะค่ะ ^_^
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-9 23:38:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รบกวนด้วยนะค่ะ...เงียบเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-9 23:40:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

IMG_0179.JPG (764.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แนะนำที่ณพลักษณ์ ศัลยกรรมความงาม ค่ะเพิ่งทำมาได้แค่สามอาืทิตย์เองคะโล่งใจขึ้นมากค่ะ ท่านเก่งด้านนี้มากค่ะ ผ่าตัดแค่ัวันละคนค่ะไม่รับเกินนี้เพราะท่านจะทุ่มเวลาให้คนไข้ได้เต็มที่คะ
แนะนำหมอสำรวยเหมือนกันจ้า แต่หมอทำไม่โด่งนะเน้นธรรมชาติจ้า คุณหมอทำสวยนะแนะนำเพื่อนไปหลายคนแล้วเพื่อนก็พอใจเกือบทุกคนนะเว้นแต่คนที่ชอบทำโด่งๆเค้าจะบอกว่ามันไม่ค่อยโ่งไรประมาณนี้ ลองหาข้อมูลดูนะ ขอให้สวยๆนะคะ
หมอสำรวยทำดีนะเน้นธรรมชาดิจิง แผลหายไวด้วย คิวทำวันไหนจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้