เจ้าของ: Daengnoi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ช้าหน่อยแต่ก็ตามสัญญาลูกสาวหมอเทพอีกคนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
76#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-31 17:11:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย 909 เมื่อ 2012-5-28 05:23
สวัสดี ค่ะพี่แดงน้อย นมสวยมากเลยค่ะ น้องก็ไปทำกะหมอ ...

อิอิอิ อย่างที่บอกช้าหน่อยแต่ก็ตอบนะคะ น้องนมเหนือกล้ามเนื้อคงสวยมากๆเลยนะคะ คงจะชิดกันมากๆด้วย อยากเห็นแล้วสิ ยังงัยอย่าลืมวิวรึส่งรูปน้องนมตราหมอเทพมาอวดกันบ้างนะคะ พี่เองบอกตรงๆ ไม่ค่อยใส่บราเลยคะ นอนยิ่งไม่ใส่เลย ก็คุณหมอไม่ได้บอกว่าให้ใส่บรานี่คะ บอกให้พี่งดใส่บราดันทรงตั้ง 6 เดือนแน่ะ เลยสบายน้องนมเลยอ่ะ หายใจสะดวกขึ้นเยอะกว่าใส่บราคะ พี่ว่าน้องนมน้องที่คุณหมอให้ใส่รึพันผ้าเอาไว้เพราะว่าน้องเสริมเหนือกล้ามเนื้อรึเปล่าคะ ส่วนเรื่้องแผลเป็นพี่ พี่ได้ฉีดคีรอยด์กับคุณหมอครั้งเดียวก่อนกลับฮอลแลนด์คะ แผลตอนนี้มองแทบไม่เห็น เพราะว่ามันกลมกลืนเข้ากะสีรักแร้มากๆ ดำได้ใจคะ เวลาใส่เสื้อผ้ามองไม่รู้ว่าน้องนมเสริมมา แต่เวลาถอดนี่สิ มันใหญ่คะ ทุกคนไม่รู้ว่าพี่ไปเสริมน้องนมน้อยๆมาคะ เวลาใส่แขนกุด ก็ไม่มีใครสังเกตเห็นว่าเรามีแผลเป็นที่รักแร้ ส่วนเรื่องกินกาแฟลดน้ำหนัก พี่เองก็เริ่มกินตั้งแต่เสริมมาได้อาทิตย์ที่สองแล้วอ่ะคะ แต่ที่กินนี่ไม่ใช่ลดน้ำหนักอะไรหรอกคะ กินเพราะว่ากาแฟมันอร่อยอ่ะคะ ช่วงนี้พี่เองก็เริ่มออกกำลังกายบ้างแล้ว คุณหมอห้ามออกกำลังกายไปก่อนสองเดือน แต่พี่ทนไม่ไหวกับไขมันตัวเองที่มันมาพร้อมกับน้องนมไม่ไหว ก็เลยจัดไปอย่างน้อย สองครั้งต่ออาทิตย์ เต้นออกกำลังกายซะหน่อย มีนมแต่หุ่นไม่สวยก็ไม่ไหวนะคะ อิอิอิ
อยากทำบ้างแล้วค่ะ มีโปรแกรมจะไปทำกะหมอเทพ แต่ยังติดเรื่องเวลาพักฟื้น มันจะเจ็บหลายวันมั้ยนะ

แสดงความคิดเห็น

ทำเลยคะ พักฟื้น2-3วันก็ดีหายเจ็บแล้วคะ ทำแล้วรับรองไม่ผิดหวังคะ  โพสต์ 2012-6-2 16:41
ขอบคุณสำหรับ คำตอบนะค่ะ น้องทำเหนือกล้ามเนื้อค่ะ ตอนนี้ น้องนมครบ 1 เดือนแล้ว ชิด สวยค่ะ แฟนชมบ่อย ๆ ภูมิใจในฝีมือหมอเทพมากเลยค่ะ รวม ๆ แล้วทุกอย่างตอนนี้ดีค่ะ ไม่มีความผิดปกติอะไร อ่อ พี่แดงน้อย เล่นเฟรสบุ๊ค รึว่า skype ไหมค่ะ เพื่อมีอะไรจะไดคุยกันง่ายขึ้น ใจจริงอยากมี เพื่อนคุยด้วยแหละค่ะอยู่ที่เยอรมัน เหงามากไม่มีเพื่อนคุย add น้อง มาก็ได้นะค่ะ เพรสบุ๊ค ชื่อ wanida jarvinen ส่วน skype ก็ kigkig23 ค่ะ ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรค่ะ ด้วยน้องจะเขามากทัก บ่อย
ต้นฉบับโพสต์โดย 909 เมื่อ 2012-6-2 05:46
ขอบคุณสำหรับ คำตอบนะค่ะ น้องทำเหนือกล้ามเนื้อค่ะ ตอ ...

สวัสดีค่ะ พิงค์นะค่ะ^^
เห็นว่าน้องนมทำเหนือกล้ามเนื้อ ส่วนมากคุณหมอเทพจะทำให้เหนือกล้ามเหนือหรอค่ะ
พอดีวันที่ 8 นี้....จะไปทำกะคุณหมอเทพแล้วอ่ะค่ะ...ตื่นเต้นมากกกก
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-2 16:41:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย 909 เมื่อ 2012-6-2 05:46
ขอบคุณสำหรับ คำตอบนะค่ะ น้องทำเหนือกล้ามเนื้อค่ะ ตอ ...

พี่แอด skype ไปแล้วนะคะ
81#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-2 16:45:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nupink เมื่อ 2012-6-2 12:22
เห็นว่าน้องนมทำเหนือกล้ามเนื ...

น้องพิงค์ อีกไม่กี่วันก็ได้น้องนมมาครอบครองแล้วสินะคะ ส่วนมากหมอเทพท่านก็เสริมทั้งสองแบบแหล่ะคะ แต่ถ้าเราไม่ขอท่านก็คงดูที่พื้นฐานนมเรามั๊งว่าจะใส่เหนือรึว่าใต้กล้ามเนื้อ แต่ถ้าพิงค์อยากเสริมใต้กล้ามเนื้อก็ย้ำคุณหมอไปว่าอยากเสริมใต้กล้ามเนื้อคะ เพราะพี่เองก็ย้ำขอคุณหมอท่าน ท่านก็จะได้เขียนไว้ที่หน้าอกเราว่ารายนี้ใต้กล้ามเนื้อจ้า ยังงัยพี่ขอเป็นกำลังใจให้น้องนมออกมาสวยอึ๋มชิดๆนะคะ ผ่าตัดผ่านพ้นไปได้ด้วยดีจ้า รับรองว่าคุณหมอท่านทำออกมาดีแน่นอนคะ
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-2 16:54:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มารีวิวน้องนม 55 วันคร่าาาแบบไม่เซ็นเซ่อร

83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-2 16:57:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องนมสองข้างสูงต่ำค่อนข้างไม่เท่ากันคะ แต่ไม่ซีเรียสอะไรมากมาย เพราะว่าปกติคนเรานมสองข้างมันก็ไม่เท่ากันอยู่แล้ว ถ้าดูดีๆในรูปจะเห็นว่าข้างนึงสวยมาก อีกข้างแค่สวย อิอิอิ
คุณพี่Daengnoiเหมือนหนูเลยค่ะ ตอนสาวๆที่ยังไม่ได้แต่งงานมีน้อง น่มน๊มของหนูก็บีนะคะ
แต่พอมีน้อง1คนตอนนี้ได้2ขวบกว่าแล้วค่ะ หลังจากเลิกให้นมลูก น่มน๊มมันก็แฟบหายไปเองโดยตามไม่เจอ
ตอนนี้เหลือคัพเอแล้ว แฟบจริงอะไรจริง ตอนนี้กะลังเก็บตังค์อัพไซส์บายหมอเทพด้วยคนแล้วล่ะค่ะ
มาแอบๆดูของพี่แต่ละคนน่มน๊มสวยกันจริงจัง ทำให้เกิดอาการตาร้อนผ่าวๆเลยค่ะ แห่ะๆ
ยังไงจะแวะมาคุยด้วยใหม่นะคะ ฝากคุณพี่Daengnoiอัพรูปเรื่อยๆค่ะจะติดตามค๊า ^__^
85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-2 20:14:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kiing เมื่อ 2012-6-2 17:25
คุณพี่Daengnoiเหมือนหนูเลยค่ะ ตอนสาวๆที่ยังไม่ได้แต่งง ...

อย่างนี้แหล่ะนะคะเกิดเป็นหญิงมีแต่เสียกับเสีย เราต้องคอยดูแลตัวเองให้ดูดีตลอดเองคะ อะไรทำแล้วให้เราดูดีมั่นใจขึ้นทำเถอะคะ อย่ารอช้าคะ มีงบรีบทำเลยคะ รับรองทำมาแล้วสวยสมใจคะ ไว้ถ้าเปลี่ยนแปลงอะไรแล้วจะอัพเรื่อยๆคะ
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-2 20:14:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kiing เมื่อ 2012-6-2 17:25
คุณพี่Daengnoiเหมือนหนูเลยค่ะ ตอนสาวๆที่ยังไม่ได้แต่งง ...

อย่างนี้แหล่ะนะคะเกิดเป็นหญิงมีแต่เสียกับเสีย เราต้องคอยดูแลตัวเองให้ดูดีตลอดเองคะ อะไรทำแล้วให้เราดูดีมั่นใจขึ้นทำเถอะคะ อย่ารอช้าคะ มีงบรีบทำเลยคะ รับรองทำมาแล้วสวยสมใจคะ ไว้ถ้าเปลี่ยนแปลงอะไรแล้วจะอัพเรื่อยๆคะ ขอบคุณที่เข้ามาติชมคะ
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-2 20:14:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อย่างนี้แหล่ะนะคะเกิดเป็นหญิงมีแต่เสียกับเสีย เราต้องคอยดูแลตัวเองให้ดูดีตลอดเองคะ อะไรทำแล้วให้เราดูดีมั่นใจขึ้นทำเถอะคะ อย่ารอช้าคะ มีงบรีบทำเลยคะ รับรองทำมาแล้วสวยสมใจคะ ไว้ถ้าเปลี่ยนแปลงอะไรแล้วจะอัพเรื่อยๆคะ ขอบคุณที่เข้ามาติชมคะ
แผลใต้รักแร้ คุณพี่ได้ทายารักษาแผลเป็นไหมค่ะ?
แล้วนานไหมเอ่ย แผลที่ผ่าถึงเลือนลางกลืนๆกะสีผิวเราไปอ่ะค่ะ
น้องนมสวยมาก ค่ะ แผลเป็นไม่ค่อยเห็นเลยนะค่ะ ของน้อง ข้างซ้ายยังเห็นชัดอยู่เลย ด้วยโทรคุยกันใน skype น้องจะโชว์ ของน้องมั่ง อยากโชว์ แต่ไม่กล้า เอาลง รีวิว พี่แดงน้อยคงจะดูแลตัวเองมากเลยนะค่ะ หุ่นดีมากเลยหน้าท้องก็ไม่มี น้องพยายาม ลดยังไงก็ไม่ลง แล้วคุยกันนะค่ะ ขอบคุณที่แอดค่ะ

ต้นฉบับโพสต์โดย Nupink เมื่อ 2012-6-2 12:22
เห็นว่าน้องนมทำเหนือกล้ามเนื ...

อย่างที่พี่แดงน้อย บอกแหละค่ะ หมอเทพเขาทำทั้งเหนือและใต้กล้ามเนื้อ ก็ลองชั่งใจ ตัวเองว่าอยากได้แบบไหน เพราะเขาบอกว่าใต้กล้ามเนื้อมันจะห่าง แต่ที่ดูของแดงน้อยไม่ห่างนะค่ะ แล้วแต่ฐานนมด้วยแหละค่ะ ทีแรกก็อยากทำใต้กล้ามเนื้อเหมือนกัน แต่เขาว่าใต้กล้ามเหนือ ใช้เวลารักษตัว นานกว่าเหนือกล้ามเนื้อ น้องมีเวลาอยู่เมืองไทยแค่สองอาทิตย์ กลัวแผลหายไม่ทั้ง กลับประเทศ เลยเลือก เหนือกล้ามเนื้อ เดี๋ยววันหลังจะลองรีวิวให้ดูนะค่ะ
91#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-3 16:39:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nupink เมื่อ 2012-6-2 23:29
แผลใต้รักแร้ คุณพี่ได้ทายารักษาแผลเป็นไหมค่ะ?
แล้วน ...

แผลเป็นตอนนี้พี่ทายารักษาแผลเป็นทุกเช้าคะ ส่วนยาก็หาซื้อมาจากเมืองไทยคะราคาก็ไม่แพงด้วยคะ ช่วงนี้ยาทาก็ใกล้จะหมด พี่ก็คงหาซื้อตามร้านขายยาแถวบ้านนี่แหล่ะคะ แผลเป็นถ้าเราทายารักษาแผลเป็นประจำแผลมันก็จะจางลงเรื่อยๆคะ อีกอย่างรักแร้พี่มันดำ แผลเป็นมันก็เลยกลมกลืนกะสีผิวเร็วดีคะ
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-3 16:47:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย 909 เมื่อ 2012-6-3 05:05
น้องนมสวยมาก ค่ะ แผลเป็นไม่ค่อยเห็นเลยนะค่ะ ของน้อง  ...

ขอบคุณคะที่เข้ามาติชมกันคะ แผลเป็นที่เห็นไม่ค่อยชัดหรอกคะ เพราะว่ารักแร้มันดำอยู่แล้ว แผลเป็นมันก็เลยกลมกลืนกันดีคะ ไว้วันหน้าว่างๆตรงกันออนไลน์คุยกันได้นะคะ ส่วนหุ่นพี่ไม่ได้ดูแลอะไรมากคะ ช่วงก่อนไปเสริมหน้าอกพี่ออกกำลังกายเยอะหน่ะคะ แต่หลังจากเสริมมายังไม่ได้ออกกำลังกายเลยคะ แต่ก็กินกาแฟควบคุมความมันคะ แต่พี่เห็นหุ่นน้องแล้ว ก็ไม่น่าเกลียดนี่คะ
ต้นฉบับโพสต์โดย 909 เมื่อ 2012-6-3 05:15
อย่างที่พี่แดงน้อย บอกแหละค่ะ หมอเทพเขาทำทั้งเหนือ ...

อยากสอบถามค่ะ....คือ ถ้าเราผ่าน้องนมมา
*วันสอง วันแรก จะช่วยเหลือตัวเอง ได้โดยการ ลุก นั้ง เดิน ได้ปกติไหมค่ะ?
คือ พอดีพิงค์ พักอยู่คนเดียวอ่ะค่ะ"

-ไม่ทราบว่าประมาณวันไหนที่พักฟื้นเราจะเจ็บที่สุดแล้วกี่วันถึงลุก นั้ง สวมเสื้อผ้าเอง ได้ปกติค่ะ?
พี่แดงน้อยค่ะ หน้าอกนิ่มเป็นธรรมชาติไหมคะ ตอนที่แฟนจับ
พอดีแฟนกลับมาแล้วได้ลองจับครั้งแรก แกบอกว่ามันแข็งจับแล้วเป็นนก้อนๆ
ตอนไปพบหมอเทพแกก็บอกว่าของมิวล์นิ่มได้แค่นี้
เศร้ามากค่ะ อยากเปลี่ยนไปทำเหนือกล้ามเนื้อ
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-6-3 16:39
แผลเป็นตอนนี้พี่ทายารักษาแผลเป็นทุกเช้าคะ ส่วนยาก ...

แผลเป็นจะยุบไวขึ้นรอยดำจะจางไวถ้าเราทายาแล้วบีบๆตรงไตๆร่วมด้วยค่ะ
ปล บีบเบาๆไม่บีบแบบเค้นนะคะเดี๋ยวช้ำ
ต้นฉบับโพสต์โดย mixmic เมื่อ 2012-5-13 14:31
ของน้องกว่าจะเข้าที่ก็เกือบสามเดือนเนี่ยแหละค่า ต ...

น้องนมยังกลมอยู่ค่ะอกพุ่งมาก เดือนที่สามแล้วค่ะ แต่คุณหมอบอกว่าพันผ้าไม่ได้อกมันจะต่ำเกินไป
ก็เครียดๆนะค่ะพอแฟนจับแกบอกว่าแข็งไม่เหมือน อกจริงๆ เริ่มนอย์ค่ะว่าตัวเองทำใหญ่ไปหรือเปล่าเพราะผอม
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-11 00:37:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-6-10 23:56
พี่แดงน้อยค่ะ หน้าอกนิ่มเป็นธรรมชาติไหมคะ ตอนที่แฟน ...

ดีจ้าน้องมิวส์ ดีใจจังน้องมิวส์เข้ามากระทู้พี่อีกครั้ง น้องนมพี่ตอนนี้สองเดือนกับอีกไม่กี่วัน หลายคนเห็นบอกว่าสวยมากๆ แต่เขาก็ไม่ได้สัมผัสหรอกนะคะ ส่วนแฟนพี่เองก็ไม่เคยเห็นเขาบ่นว่าน้องนมแข็งเป็นก้อนๆนะคะ เห็นทีไรก็บอกว่าสวยดีคะ อีกอย่างแฟนพี่ไม่ค่อยได้สัมผัสน้องนมพี่มากเท่าไหร่ด้วยแหล่ะคะ ไว้วันหน้าจะลองให้เขาสัมผัสจริงๆดูคะ แขกที่ร้านพี่ดูไม่ออกว่าพี่เสริมหน้าอกมาเลยคะ บอกแต่ว่ามาปีนี้พี่ดูสวยขึ้นกว่าทุกๆปี พี่เองได้ยินก็เป็นปลื้มคะ เราทำมาไม่ผิดหวังจริงๆ คนมองเราเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้นก็ดีใจแล้วคะ ไว้คุยกันในสกายฟ์นะคะ
98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-11 00:39:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nupink เมื่อ 2012-6-4 01:02
อยากสอบถามค่ะ....คือ ถ้าเราผ่าน้องนมมา
*วันสอง วันแร ...

ว๊ายตอบช้าไปหน่อยมั๊ยเนี๊ยะ น้องพิงค์คงพักฟื้นคนเดียวได้แล้วสินะคะ แต่อยากจะบอกว่าเราผ่าเสริมหน้าอก แต่เราก็สามารถช่วยเหลือตัวเองได้ตั้งแต่ออกจากห้องผ่าได้บ้างแล้วคะ แล้วอีกอย่างก็แล้วแต่สภาพร่างกายจิตใจ ความพร้อมของแต่ละคนด้วยคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-6-11 00:37
ดีจ้าน้องมิวส์ ดีใจจังน้องมิวส์เข้ามากระทู้พี่อีก ...

ค่ะ มิวล์ส่งชื่อสไกไปทาง hotmailนะคะ
ตัวมิวล์อกมันโดดมาแบบไม่ธรรมชาติค่ะ สงสัยเพราะผอม เนื้อนมไม่มี ไม่มีสโลปตรงเนินอก

น้องมิวส์พี่แอดสกายฟ์ไปแล้วนะคะ  โพสต์ 2012-6-11 00:49
พึ่งเข้าดั้งโด่งได้ค่ะ เข้าเวปไม่ได้เป็นเดือนๆ ^^

อ้าวจริงหรอคะน้องมิวส์ ของพี่เข้าได้ทุกวันแต่ไม่ค่อยมีเวลาตอบคะ  โพสต์ 2012-6-11 00:48
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้