12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: NongPop
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมกระเทย 400 cc. กับหมอเทพค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
น้องป๊อปค่ะ ช่วยรีวิว เรื่อย ๆ นะค่ะ พี่อยากเห็นความเปลี่ยนแปลงของระยะเวลาที่ทำมาค่ะเพราะพี่กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ  เดือนหน้าพี่ก็นัดเจอคุณหมอเทพ ด้วยค่ะ ขอให้น้องป๊อปหายเร็ว ๆ นะคะ พี่เอาใจช่วยค่ะ
สวัสดีค่ะ
หนูชื่อ เกรซ เป็นกระเทยนะค๊ะ
อยากทราบข้อมูลเสริมหน้าอกกับหมอเทพวานพี่ช่วยแนะนำหนูหน่อยนะค๊ะ
หนูได้คิวเสริมหน้าอกกับหมอเทพ วันจันทร์ ที่ 9 เดือน กรกฎาคม พ.ศ.2555 นี้ค่ะ
เกรซ ส่วนสูง 176 ซ.ม. น้ำหนัก 60 ก.ก.
ถ้าเกรซเสริมหน้าอก
ขนาด 400 ซีซี
กับ
ขนาด 380 ซีซี
แล้ว ซิลิโคลน ระหว่าง
ผิวทราย
กับ
ผิวเรียบ
ทำ
ใต้ หรือ บน กล้ามเนื้อดีค๊ะ
เกรซเหมาะจะทำขนาดและผิวแบบไหนดีค่ะ เรา เลือกทรงหยดน้ำได้มั้ยค๊ะ
วานพี่ๆที่ทำเสริมหน้าอกกับหมอเทพมาช่วยแนะนำหนูหน่อยนะค๊ะ ขอบคุณค่ะ
สวัสดีค่ะ
หนูชื่อ เกรซ เป็นกระเทยนะค๊ะ
อยากทราบข้อมูลเสริมหน้าอกกับหมอเทพวานพี่ช่วยแนะนำหนูหน่อยนะค๊ะ
หนูได้คิวเสริมหน้าอกกับหมอเทพ วันจันทร์ ที่ 9 เดือน กรกฎาคม พ.ศ.2555 นี้ค่ะ
เกรซ ส่วนสูง 176 ซ.ม. น้ำหนัก 60 ก.ก.
ถ้าเกรซเสริมหน้าอก
ขนาด 400 ซีซี
กับ
ขนาด 380 ซีซี
แล้ว ซิลิโคลน ระหว่าง
ผิวทราย
กับ
ผิวเรียบ
ทำ
ใต้ หรือ บน กล้ามเนื้อดีค๊ะ
เกรซเหมาะจะทำขนาดและผิวแบบไหนดีค่ะ เรา เลือกทรงหยดน้ำได้มั้ยค๊ะ
วานพี่ๆที่ทำเสริมหน้าอกกับหมอเทพมาช่วยแนะนำหนูหน่อยนะค๊ะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gracesy เมื่อ 2012-7-4 15:49

หนูฝากด้วยนะค๊ะ ขอบคุณ พี่ๆ มากๆ ค่ะ
รีวิวเต็มๆ ให้ดูหน่อยได้มั้ยคะ น่าจะเริ่มโอเคแล้ว
เราเองก็อยากทำค่ะ 400cc เราเองก็เป็นคนโครงสร้างใหญ่น๊ะค่ะ ตอนนี้หนัก 48 สูง 165
เค้าผ่ามา 410 allergan หมอให้กล่องด้วยนะยะ ><
แอบตื่นเต้น อ่านรีวิวไป ก็นึกถึงตัวเองตาม 20 ตค นี้ขึ้นเขียงหมอเทพแล้วคะ
ของเราก็จะทำวันที่ 8 ตุลานี้ละค่าแอบตื้นเต้นอยู่ค่าใกล้จะถึงวันละเพื่อนคนไหนทำวันเดียวกันเจอกันนะค่า
เราก้อทำ8ตุลาคม 55 ค่ะ ทำคิวเช้าสุด ตื่นเต้นมาก อีกแค่2วัน เราเป้นกระเทยคะ สูง158 หนักประมาน40 กะว่าจะขอหมอสัก350 แต่ตอนนี้กลัวมากๆคะ
คุนเบลพรุ่งนี้ไปกี่โมงคะ ขอเบอได้มั้ยค่ะ
ขอบพี่ป๊อบทำใต้กล้าเนื้อหรือเหนือกล้ามเนื้อค่ะ ลงรูปให้ดูหน่อยอยากเห้นจัง
12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้