12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: itimz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 7 เมษา เสริมหน้าอกหมอเทพ

[คัดลอกลิงก์]
สวยอ่ะ เราจะเกบตังส์ให้ไวๆ ๆอิอิ
อยากเห็นนมปัจจุบันอ่ะค่ะ  สนใจอยากทำมาก
สวยครับ อยากมีแฟนหน้าอกแบบนี้ ถ้าได้จะตั้งใจเรียนครับ
ใช่หมอรับแก้ไหม เราก้ออยากแก้เหมือน เคยฉีดคลอเจนมา2ครั้งไม่ใหญ่ แต่ไม่เปนไรผ่านมา3ปีแล้ว เมื่อไม่กี่เดือนเราไปฉีดฟิลเลอร์อีก เดือนแรกไม่เปน พอเดือนที่2 เริ่มจะเปนแดงๆรอบๆนม เปนก้อนๆแข็งๆ แล้วเวลากินเหล้าทีรายก้อจะแดงๆรอบๆๆนม แย่มาก ตอนนี้อยากแก้มาก เพื่อนๆไครเคยเปนบ้างไหม หรือ เคยแก้ที่ไหนดีค่ะ เสียใมากเลยรู้สึกท้อมากตอนนี้กลัวมาก แต่หมอกมลบอกว่า ไม่ใช่ฟลิเลอรแท้ มันเปนซีลีโคนเหลว หมอกมลจับดูแล้ว เสริมได้อย่างเดียวทรงหยดน้ำแล้วต้องขูดทั้งเนื้อยื้อ โอ้ พระเจ้า มันแย่มาก หมอก้อบอกราคามาก้อตกใจอีก 2แสน4โอ้ตายๆๆ หมอบอกละเอียดมาก ขูดออกมันจะเหมือนกระเทยแบนๆ แล้วหมอบอกอีกเสริมได้ไม่เยอะใส่250ซีซี หมอกมล บอก แล้วก้อโทรไปถามโรงบาล เลอลัก เขาก้อไม่ค่อยรับงานฉีด แต่ก้อเข้ามาตรวจโอ้แย่ๆ พออีกวันโทรไปถามหมอ อนัต-แถวลาดพร้าว หมอบอกว่าโอ้ ถ้าแดงแสดงว่าอักเสบ เปนซีลีโคนหมออนุตบอก เขาบอกเอาออกยากมากละเอียด แต่บอกให้เราไปถามกับคนที่เราฉีด ฟิลเลอรที่ฉีดชื่อยาอะไร เขาบอก ชื่อว่า อาฟาริส ไม่แน่ใจ เขาบอกแบบนี้ โอ้แย่มากๆ เขาไม่รับผิดชอบ แย่มาก เสียความรูึสึกมากเลย สุดท้ายโทรไปหมอพีระ พักนักงานบอกต้องมาตรวจถ้าฉีดเข้านม ต้องฉีดสะลายก่อนอะไรงี้ แต่ส่วนมากหมอไม่ค่อยรับแก้นมฉีดมาค่ะ โอยยยยเคลียดจังเลย  เศร้ามากๆๆ ท้อจากใจจิงๆ ช่วยแชร์กันหน่อยนะ เห้อ ตอนนี้กำลังหาหมอที่แก้นมฉีด
ต้นฉบับโพสต์โดย itimz เมื่อ 2012-4-13 08:50
ก็ดีขึ้นอ่ะ มีน้ำนมใสๆออกอ่ะ อิอิ

ทำไมน้ำนมออกอะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Princess11 เมื่อ 2012-8-26 07:12
ทำไมน้ำนมออกอะ

เราอยากแก้มากเลย เราฉีดฟิลเลอร์ทีนี้มันแดงอ้า ทำไงดี เวลากินมันแดงรอบๆนมเรา หมอเทพรับแก้ไหม เคยไปหาหมอกมลบอกแพงมาก2แสน4 บอกว่าต้องขูดทั้งหนังยื้อ ออกแล้วเสริมได้แต่ทรงหยดน้ำ ใส่ได้250ซีซี หมอกมลบอก เคลียดเลย ตอนนี้ ไม่รุ้ว่าที่หมอเทพแพงไหม มีงบ แสนเดียวตอนนี้  เพื่อนๆช่วยแชร์หน่อยนะค้ะ เราเคลียด ท้อมากเสียความรู้สึก เสียใจ เห้อ
ลองไปหาหมอเทพ. หรือหมอธีระพงษ์ดูนะคะทั้งสองท่านฝีมือดีราคาสู้ได้ทำสวยด้วยคร้า
ไม่กลัวเจ็บนะ แต่กลัวมันแข็งเป็นไตอย่างเดียวเลย อยากได้น้องนมนิ่มๆ
เค้าก้เพิ่งทำมา 410 หมอเทพพพพ
ทำมาดท่าไหรอ่ะคะอยากทราบค้ะเพราะว่าจะไปทำเหมือนกัน
สวยค่ะ อยากไปทำเหมือนกันอะคร่ะ กะลังตัดสินใจอยู่ เ้จ็บมากไหมค่ะ และมีปัญหาอะไรบ้างหรือป่าวค่ะ รบกวนหน่อยนะคร่ ะกะลังหาขู้อมูลในการตัดสินใจทำ และเลือกหมอจร้า
113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-13 14:11:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย wownancy เมื่อ 2012-9-12 10:41
สวยค่ะ อยากไปทำเหมือนกันอะคร่ะ กะลังตัดสินใจอยู่ เ้ ...

ไม่เจ็บค่ะแต่แค่หนักตอนแรกๆๆ อิอิ ไม่มีปันหาอะไรเลยตอนนี้
เยี่ยมค่ะ อยากไปทำแล้วเหมือนกัน แต่กะไว้ 5 ธันวานี้ แน่นอนคร่ะ ขอบคุณมากนะคร่ะ สวย ๆ ๆ ๆค่ะ
จะไปทำวันที่ 8 ตุลาคมจะถึงนี้ค่า ตื่นเต้นยังมัยหายเลยคร่าคิดมาตั้งนานเลยตัดสินใจหมอเทพค่าเพราะเชื่อว่าคุณหมอเขาฝีมือเหมือนชื่อจริงๆค่า ทำแล้วขอให้ออกมาดีและสวยแล้วนิ่มก้พอแล้วคร่า เอาใจช่วยด้วยนะคร่า

แสดงความคิดเห็น

ขอชมรีวิวนะคะ เราจะไปทำวันที่ 20 ตค นี้คะ  โพสต์ 2012-9-19 11:43
เจ้าของกระทู้อกไก่ป่าวคะ ทำมาดูห่าง ๆ เหมือนกันเลย

แสดงความคิดเห็น

ห่างเป็นวาเลย มันก็ไหย่นะแบบว่ามันพุ้งไปข้างหน้าอะจ้า  โพสต์ 2012-10-3 19:12
อกไก่จ้า 5555 ห่างอ่า แล้วนมตัวเองใหญ่ไหมอ่า  โพสต์ 2012-10-3 18:47
ดีจังเลยไม่มีปัญหาอะไร ต้องนวดไหมคะ บ่อยแค่ไหน ตอนนี้นิ่มดีหรือยังเอ่ย อัพรูปให้ดูหน่อยนาว่าทรงเข้าที่แล้วเป็นยังไง ตัดสินใจไม่ถูก
ทรงกลมต่ำ หรือทรงกลมสูง ดี
พี่ค่ะ400ยุบแยอะไหมค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย bell_bell44 เมื่อ 2012-9-14 17:38
จะไปทำวันที่ 8 ตุลาคมจะถึงนี้ค่า ตื่นเต้นยังมัยหายเล ...

ได้ๆๆคร่า
อยากเห็นน้องนมปัจจุบันค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย itimz เมื่อ 2012-4-8 15:34
ก็โทรไปคลีนิคอ่าจ้า แล้วก็จองคิว พอถึงวันที่ทำก็จ่ ...

ทำเหนือหรือใต้กล้ามเนื้อคร่า
นมเป็นไงบ้าคะ อยากเห็นรูปปัจจุบันจังคะ
อยากทำเหมือนกันค่ะกำลังศึกษาอยู่ ไม่รู้ว่าจะที่ไหนดี
จับน้องนมแล้วโดนซิลิโคนป่าวคะ
12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้