ดู: 1953|ตอบกลับ: 1

[ปากบาง] ทำปากบนกับ คุณหมอ ภูศิษฐ์ ( ภูณิศา คลีนิก) 6 เม.ย. 55

[คัดลอกลิงก์]

เราจองคิวคุณหมอตอนปลายเดือน มกราคม แต่ได้คิววันที่ 6 เมษายน หรือเมื่อวานนี้เองค่ะ ได้ทำตอน 4 โมงเย็นค่ะ !!
คุณหมอ ภูศิษฐ์ ใจดีมากค่ะ ให้คำปรึกษาดีมากและให้เราเลือกแบบด้วยค่ะ มือเบา และตามคำล่ำลือจริงๆค่ะ คือ
คุณหมอยังหนุ่มและหล่อมากค่ะ 555

ประทับใจในตัวคุณหมอมากค่ะ คุยเก่งน่ารัก ทำให้เราไม่กลัวเลยค่ะ มือเบาสุดๆ และใจดีมาก คอยถามอาการเราตลอด
และยังมีเพลงให้เราฟังแบบเบาๆ ทำให้ความกลัวหายไปเลยค่ะ
เน้นนะค่ะ
ไม่เจ็บเลยจิงๆ ยาชาคุณหมอดีมากๆ ไม่ปวดหรือทรมานอย่างที่คิดเลยค่ะ ปากแตกยังเจ็บกว่าทำปากอีกค่ะ

โพสต์ 2012-4-15 03:46:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังจะตามไปเร็วๆนี้ครับ พอดีจองคิวไว้แต่เดือน พ.ย. ปีที่แล้ว เพราะจะกลับไทยก็ สิ้นเดือน เม.ย. นี้ เลยขอคิวสิ้นเดือนไป

ตา จมูก ปาก (บน ล่าง) หมอภู คงจัดหนักมากเลยครับ

แสดงความคิดเห็น

เปนกำลังจัยให้นะค่ะ สุ้สุ้ !!!!!! ต้องดูดีแน่ๆค่ะ หมอภูเก่ง ที่สุดดดด  โพสต์ 2012-4-15 12:17
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้