12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: popularity
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ถอดซิลิโคน และกระดูกหลังหู

[คัดลอกลิงก์]
โห ทำจมูกแล้วดูดีขึ้นมาก คอนเฟริ์ม  

ไม่ต้องเอาออกหรอกครับ เสียดายแย่เลย เหลียวมังจะชินไปเอง 555

รีบบอกมาซะดีๆ ว่าไปทำกับหมอไหม ราคาเท่าไร
บอกทรงจมูกไปเอง หรือหมอจัดให้เองครับ

ว๊ายยยยยยยยยยดูดีหล่อมากค่ะ อย่าเอาออกเชียว เค้ามองเพราะว่าคุณหล่อขึ้นต่างหาก ทรงจมูกสวยค่ะ ทำหมอไหนค่ะอยากทำมั่ง เพราะทรงจมูกเดิมใหญ่เหมือนกันกำลังหาข้อมูลเพื่อทำค่ะ ขอทราบหมอได้มั้ยค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

หมอทรงยศครับ ยศยาคลีนิค ลองเข้าไปปรึกษาดูได้คับ หมอใจดีมากคับ  โพสต์ 2012-5-28 22:51
ทำแล้วดูดีขึ้นเยอะเลยนะคะ ดูธรรมชาติมาก อย่าเอาออกเลยคะ

ขอบคุณครับ  โพสต์ 2012-5-28 22:48
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-28 22:49:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2012-5-27 19:41
โห ทำจมูกแล้วดูดีขึ้นมาก คอนเฟริ์ม   

ไม่ต้องเอาออก ...

ขอบคุณครับ ผมทำกับหมอทรงยศ ยศยาคลีนิกครับ แถวรัชดาครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย popularity เมื่อ 2012-5-28 22:49
ขอบคุณครับ ผมทำกับหมอทรงยศ ยศยาคลีนิกครับ แถวรัชดา ...

ยังไม่ได้ตอบเลยครับว่า...
1ราคาเท่าไร
2บอกทรงจมูกไปเอง หรือหมอจัดให้เองครับ
เห็นด้วยกับเพื่อนๆค่ะ หล่อขึ้นมาก อย่าเอาออกเลยค่ะเสียดาย ดูธรรมชาติดี ดูไม่รู้ว่าทำจมูกมาค่ะ
ไม่เห็นจะแปลกเลยดูเข้ากับหน้าดีออก
รอให้ยุบหมดก่อนดีกว่าครับอย่าเพิ่งใจร้อน
หนูก็มีปัญหาอะค่ะ ถ้าเอาออกแล้วจมูกจะเหมือนเดิมมั๊ยยยย ของหนูศิลิโคน+กระดูกอ่อนหลังใบหู ตอนนี้ทำมาได้2ปีแล้วมีปัญหาคือ กระดูกหูฟ่อ แล้วเห็นรอยต่อตรงปลายจมูกอะค่ะชัดมาก ถ้าเอาออกแล้วจะเป็นแบบเดิมไหมค่ะ เครียดมาก เพราะจะไปเอาออกแล้วค่ะ

ตอนนี้อาการเป็นไงบ้างคะ กำลังคิดจะต่อปายจมุกด้วยกระดุกหลังใบหู  โพสต์ 2013-1-25 11:19
ต้นฉบับโพสต์โดย popularity เมื่อ 2012-4-4 21:46
หมอทำดีมากครับ ใส่ใจลูกค้าแต่ละคนมาก
น้องที่ทำงาน ...

ตอนนี้จมูกเป็นไงบ้างครับ
อัพเดทให้ดูหน่อยสิครับ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้