ดู: 1492|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะไปทำดั้งที่ หมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
แชร์ความรู้เกี่ยวกับหมอบุญถิ่น หน่อยนะค่ะอยากรู้
ดียังไง ไม่ดีัยังไง ถ้าเปรียบเทียบกับ ยันฮี
เรา ว่าคนที่เขาไปทำที่ หมอบุญถิ่น ก็เพราะว่า อยากได้แบบ ธรรม่ชาติไม่โด่งเว่อร์ นะคะและอีกอย่างราคาถูก
ส่วนที่อื่น ๆ และอย่างเช่นที่ ยันฮี มีหลายหมอให้เลือก ล้วนแล้วแต่มีฝีมือทั้งน้านค่ะ อยากได้แบบไหนก็บอกหมอคุยกะหมอ เอาเลย ส่วนหมอบุญนี้ ต้องตามใจหมอนิด นุง อิอิอิ
เราเพิ่งไปทำมาวันนี้เลย ฮาาา อย่างที่คอมเมนต์บนเลย ธรรมชาตินะ แต่กรณีเรา หมอบอกเคสหิน(เราก็ไม่ค่อยเข้าใจ) ตอนที่กำลังทะลวงจมูกเรา =w=;;; คือตรงดั้งเรามันมีแต่ไม่เยอะ แต่ตรงปลายมันโด่ง พอทำออกมาก็ดูเป็นธรรมชาตินะ ไม่ขึ้นเป็นสันแบบ ฉันทำมาแล้วอะไรแบบนี้ แต่หน้าตา จากดูหมวยๆ หน้าเปลี่ยนไปเลยอะ แบบดูเป็นสาวขึ้น ^_^llll  ออกมาก็เดินเล่นบางลำพู เค้าก็บอกโอเคอะจ้า แต่ละคนไม่เหมือนกันนะ คนอื่นทำออกมาก็ดูไม่โด่งมาก ดูเหมือนไม่ทำก็มีนะ ลองไปคุยกับหมอก่อน
ที่บอกว่าตามใจหมอ พูดตรงๆนะ หมอพูดเร็วมากอะ เราแบบกล้าๆกลัวๆ เออๆออๆไปตามหมอ แล้วก็ออกมาโอเค ก่อนทำเราก็คุยกับหมอผู้หญิงอีกที่ เขาก็บอกว่า ถ้าเราทำสูงอะ หน้าจะเหมือนกระเทย =[]=llll ของเราอะเสริมเข้าไปนิดเดียวจริงๆ คนที่ไปเป็นเพืท่อนเรายังงงเลย บอกว่าทำแค่นิดเดียวเองหรอ แต่ออกมา มันโด่ง =[]=;;;;
ก็ลองดูนะ ไม่รู้จะเป็นประโยชน์บ้างไหมอะจ๊ะ สู้ๆนะจ๊ะ
หมอเอาแต่จัยว
หาข้อมูลเยอะๆนะจ้า เป้นศิษย์หมอบุญเหมือนกันจ้าทำมาได้เกือบเดือนแล้ว โดยส่วนตัวชอบงานคุณหมอเน้นธรรมชาติตามรุปจมุกไม่ค่อยมีเคสทะลุเพราะว่าไม่โด่งมาก ไม่ช้ำมากเพราะคุณหมอมือเบาส่วนของยันฮี ก้แล้วแต่คุณหมอเพราะว่ามีหมอหลายท่าน ผีมือต่างกันไป แต่ที่เ้ห้นก้มีเคสเบี้ยวที่จะเจอบ่อย แต่บางคนก้ออกมาสวย (เข้าไปดูรีวิวได้นะ) คิดว่าการทำจมูกให้ออกมาสวยขึ้นอยู่กับ ฐานจมูกเดิมของเรา ฝีมือการเหลาซิลิโคนของคุณหมอ และดวงจ้า ขอให้ออกมาสวยๆนะ
เราเองมีคิววันที่ 10 จ้า อยากทำแล้วแต่แอบกลัวเจ็บ ฮ่าๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

ไม่เจ็บหรอก เจ็บแค่ตอนฉีดยาชาเอง จ้า  โพสต์ 2012-4-3 13:11
เราได้คิวเย็นๆมากๆ 4 โมงเลยค่ะ หมอจะล้าจากการทำจมูกของหลายๆท่านหรือป่าวนะ ฮ่าๆๆๆๆๆ หรือแอบบุกไปเลยค่ะ เหอๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้