ดู: 1889|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ช่วยแนะนำที่ตัดปีกจมูกทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีอยากตัดปีกจมูกอะครับ แต่ไม่รู้จะตัดกับหมอไหนดี เลือกไม่ถูก ใครพอจะแนะนำให้ผมได้บ้างครับ ขอบคุณครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-3 12:20:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกนี้ผมเสริมกับคุณหมอวรวิทย์ ทำมาได้ 1 ปีแล้วครับ แต่ไม่ได้ตัดปีก ตัดที่ไหนดี

เหมือนกันครับ รอผู้รู้มาแนะนำครับ
เรา เสริม ตัด ไม่เห็นรอยแผลเป็น เย็บข้างในจมูก เนียนดี สนใจส่งข้อความคุยกันนะค่ะ ^^

ไอ้แลบๆที่เห็น มันเป้นก้อนเลือดแห้งๆอ่ะ เขาเย็บตรงนั้น แต่ไม่เห็นรอยแผลเป็นนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย atomicdok เมื่อ 2012-4-3 14:23
เรา เสริม ตัด ไม่เห็นรอยแผลเป็น เย็บข้างในจมูก เนียน ...

ช่วยส่งข้่อมูลให้ด้วยครับจะไปตัดปีกพร้อมยกปลายอ่ะครับ
ไม่แน่ใจ เรื่อง ยกปลายนะ คุยในข้อความนะ

แสดงความคิดเห็น

มันต้องเป็นความลับขนาดต้องคุยพีเอ็มกันเลยหรอครับ  โพสต์ 2012-4-30 10:22
@atomicdok  ขอข้อมูลด้วยคนค้า พอดีมีดั้งแต่จมูกบานอะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้