เจ้าของ: ooy_ooy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ทำมาสดๆร้อนเสริมจมูก ด้วย Filler+ร้อยไหม ที่ Amed clinic

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อยากไปเติมมากเลยค่ะ ทำมาตอนแรกแอบจิตตกกลัวว่าโด่งไป พอนานๆเข้าเหมือนมันยุบลงอ่ะ เป็นเพราะไรใครรู้มั่งหรือจะไปเติมเลยดีไหมคะ

แสดงความคิดเห็น

ไปที่นี่สิค่ะ คลีนิคที่อโศก ยังไงสอบถามได้นะ bambo571@hotmail.com จร้า หรือ facebook bambo ka  โพสต์ 2012-7-21 14:17
หนูขอเคล็ดลับผิวสวยด้วยค่ะ  จมูกรับกับใบหน้ามากๆ สวยค่ะ
ขอหลังไมด์ด้วยคนคะdiiz_maimizii@hotmail.com
เจ้าของกระทู้หน้าเด้งมากๆเลยค่ะ จมูกสวยดีค่ะโด่งแต่ไม่เป็นแท่งเวอร์ๆดีนะคะ
สวยมากค่ะ  ถ้าเราทำจมูกมาแล้วเราสามารถทำให้มันโด่งอีกได้ัมั๊ยคะ
สวยมากค่ะ  ถ้าเราทำจมูกมาแล้วเราสามารถทำให้มันโด่งอีกได้ัมั๊ยคะ
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-3 09:37:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย gubgib_b เมื่อ 2012-6-28 16:30
ขอนอกเรื่องหน่อย สีเล็บจี๊ดจ๊าดมากเลยค่าา ...

น่าใสมากกเลยค่ะ...แอบสนใจ  

anchittha_gift@hotmail.com
ขอข้อมูลด้วยคนนะค๊า.......  (ผิวใสดีจัง) มีเคล๊ดลับอะไรน้า .....
เราก้ออยากเติมร่องใต้ตาด้วยเหมือนกัน
ขอเคล๊ดลับหน้าใสด้วยคนนะค๊า จขกท.  หน้าใสมว๊ากกกกกกกกก  ชอบบบบบบ...........
oum_good@windowslive.com
รบกวนถามอีกข้อนะค่ะ คุนอ้อย ได้ทำปากบาง มารึป่าวค่ะ
136#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-3 19:41:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sweety_aum เมื่อ 2012-7-3 15:47
ขอเคล๊ดลับหน้าใสด้วยคนนะค๊า จขกท.  หน้าใสมว๊ากกกกกกก ...

ป่าวคร๊า!!!!!
ปากสวยมากค่า อิอิ เป๊ะทั้งหน้าเลย
ใครเคยไปฉีดจมูกมาแล้วต้องการไปเติมบ้างคะ เราอยากไปเติมค่ะ ใครเคยไปทำช่วยแนะนำหน่อยว่าประมาณไหนดี แล้วมันเหมือนที่เราฉีดมาตอนแรกไหมคะ

แสดงความคิดเห็น

อ้อยไปเติมาแล้วน่ะค่ะ  โพสต์ 2012-7-19 20:15
ขึ้นอยู่กับใจคุณว่าอยากได้โด่งแค่ไหนและรูปหน้าด้วยหรือเปล่าว่าต้องเติมเท่าไร เพราะเราว่าทุกคนคงใช้ไม่เท่ากันนะ
140#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-7 09:30:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปเติมจมูกรอบสองมาแล้วค่ะ จบคอร์สล่ะค่ะ
141#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-7 09:32:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ooy_ooy เมื่อ 2012-7-7 09:30
ไปเติมจมูกรอบสองมาแล้วค่ะ จบคอร์สล่ะค่ะ
  ...

ไม่ได้เติมให้โด่งมากค่ะ คุณหมอบอกว่าอ้อยหน้าไทย เอาประมาณนี้ให้รับกับคิ้วกับรูปหน้าดีแล้ว...ขอบคุณหมออดิศรค่ะ
ขอเคล็ดความขาวใสบ้างนะคะ aom_thitichaya@hotmail.com
รูปหลังจากที่ไปเติมมาสวยมากค่ะ ย้ำว่ามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  น่ารักลงตัวเป๊ะเลยค่ะ ดูแล้วอยากไปทำทันทีเลยอ่ะ
หน้าตาพี่สาวเหมือนคนรู้จักในรูปเลยค่ะ แบบว่าหน้าคล้ายกัน >.<

จุ้นว่าจมูกสวยแล้วค่ะ..เหมาะกับรูปหน้า..แถมผิวหน้ายังดีมากกกก..ผิวสวยจริง..จุ้นขอเคล็ดลับผิวดีด้วยคนนะคะ..a_noy20@hotmail.com...ขอบคุณมากมายค้าาาา
หน้าใสมากๆๆๆจมูกสวยมาเลยค่ะ ออกเกาหลีนิดๆๆสวยมาเลยค่ะ แต่ว่าขอเคล็ดลับหน้าใสได้ไหมค่ะ ผิวสวยมากเลยค่ะ double_kiss@jotmail.com นะคะขอบคุณล่วงหน้ามากๆๆเลยค่ะ
hotmail ค่ะ พิมพ์ผิดค่ะ
คนนี้บอกได้คำเดียว น่ารักกมว๊ากกกกกกกกกกกกกกก
ชอบคนนี้จัง มากี่ทีๆก็สวยตลอดเลยค่ะ รูปล่าสุดนี่ทำนานรึยังจ๊ะ สวยธรรมชาติมากเลย พี่ก็เพิ่งไปร้อยไหมยกสะโพกมาเหมือนกันค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย haha5 เมื่อ 2012-7-11 17:41

น่ารัก หน้าเล็กเรียว หน้าเด็กลงมาก มากค่ะ สวย       
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้