ดู: 3870|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำไมจมูกเป็นเงาๆ หล่ะค๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากรู้ว่าทำไม ตรงสันจมูกมันเป็นเงาๆ ค๊ะ  
นี่เวลาผ่านมา เดือนกว่าๆ แล้ว  ตรงสันยังเป็นเงาอยู่เรยอ่ะค่ะ  หรือว่ามันสูงไป   

แล้ว เงามันจะหายหรือเปล่าอ่ะ  เพื่อนๆ เห็นนี่ทักเรยว่าไปทำจมูกมา  

รู้สึกมันเห็นได้ชัดเลยอ่ะค๊ะ  บางที เมกอัพ ก็ปกปิดได้แค่ชั่วครู่   

แร้วมันก็เงาเหมือนเดิม  ตอนนี้ติดจะเป็นแท่งยังไม่พอ ยังเป็นเงาอีก  

วานผู้รู้ช่วยตอบทีนะค๊ะ   อยากรู้จิงๆ
เพิ่งจะเดือนกว่าๆ ใจเย็นๆนะคะ ของเรากว่าจะยุบหมดก็เกือบสองเดือนเหมือนกันนะ
จะให้ดีเราอยากเห็นรูปด้วยอ่ะ
เดือนก่าๆ ส่วนใหญ่ก็ยังมีเงานะ กว่าจาเนียนเราว่าสามสี่เดือนอะ
อยากทราบถ้าจะทำจมูกราคาเท่าไรคะ
อืม ...

จมูกเราก้อมีเงาๆตรงสันเหมือนกัน

ต้องรออีกหน่อยอะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 18:44:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูจากรูปแว้ว ดูสันแข็งๆ เนอะ  ตอนนี้ ก้อยังแข็งอยู่ แร้วยังเงาอีก  จับดูเหมือนไม่ใช่จมูกเราอ่ะ

yamja.jpg (82.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 18:45:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครจมูกเป็นเงา เอามาโพสให้ดูหน่อยซิจร้า   จะได้ไม่จิตตกคนเดียว ...
จมูกสวยดีค่ะ ชอบ
ใครจมูกเป็นเงา เอามาโพสให้ดูหน่อยซิจร้า   จะได้ไม่จิตตกคนเดียว ...
ต้นฉบับโพสโดย yamclub เมื่อ 2009-11-19 18:45

หาคนจิตตกเป้นเพื่อนใช่มะ
555

เด๋ววันหลังจะมาโพสให้ดูค่า
เงาเหมือนกัน ^^
ทำจมูกที่ไหนคร่ะ.สวยจัง
ทำที่ไหนคะ? สวยอ่า
สวยดีมีสันเยอค่ะ http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=3628
แวะมาดูนะจ้ะ 3 อาทิตย์ 3 วันค่ะ หมอบุญทิน
จมูกสวยมากเลย  

ไม่เหมือนของเรา 2อาทิตไม่ค่อยโด่งเลย

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=3848

ทำมะชาดเกินไปมากมาย
นานมั้ยค่ะ กว่าจะหายปวด แล้วปวดมากมั้ยกังวลจัง
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-23 10:19:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นานมั้ยค่ะ กว่าจะหายปวด แล้วปวดมากมั้ยกังวลจัง
ต้นฉบับโพสโดย Bukejang เมื่อ 2009-11-23 09:13

สามวันก้อออกข้างนอกได้แร้วจร้า  

หนึ่งอาทิตย์ก้อรับงานนอกได้แร้ว  พอดีทำช่วงปิดเทอมอ่ะ  หนึ่งอาทิตย์ก้อลัลล้าได้แร้วว

ไม่เขียว ไม่ช้ำด้วย  

เพราะแยมกินใบบัวบกแบบกระปุกอ่ะ  แร้วก้อ มะรุม    ทาด้วยไพลสด   กินยาแก้ปวด พอนสแตนอ่ะ  ไม่ปวดค่ะ หายเร็วมั่กๆ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-23 10:20:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำจมูกที่ไหนคร่ะ.สวยจัง
ต้นฉบับโพสโดย bellza เมื่อ 2009-11-20 16:56

แยมทำที่ยันฮี ค่ะ  หมอกรีชาติ  

รอดูหลังปีใหม่ ถ้าสันยังตรงดิ่งอย่างงี้ ก้ออยากแก้ ให้มันสโล้บ ก่านี้อ่ะ  อิอิ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-23 10:21:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทราบถ้าจะทำจมูกราคาเท่าไรคะ
ต้นฉบับโพสโดย น้ำ เมื่อ 2009-11-19 00:09

9900 บาท จร้า
รอ ดู ยุ 3 เดือน น่าจะ หาย จ้า.....
โรสก็มีเงาอะแต่มีตรงสันๆๆนะ โรสว่าจมูก พี่สวยดีนะ
ดด่งดีชอบๆ ของเราดิธรรมชาติมากมาย เราทำที่ยันฮีกับหมอสมศักดิ์คะ
ลองถามคุณหมอดูก่อนดีกว่าไหมคะ
คุณหมอน่าจะให้ข้อมูลได้ดีที่สุด

แต่หากบอกให้คุณจขกท. รอดูต่อไปนั้น ก็ขึ้นอยู่กับว่า สภาพจมูกนั้นปลอดภัยแค่ไหน
บางใส แววทะลุมีรึยัง
ถ้ามีแววดังกล่าว ก็ให้รีบไปหาหมอท่านอื่นดูอีกทีดีกว่าค่ะ
ถ่ายรูปออกมาสวยค่ะแต่นิวว่าจขกทจะรุ้ด้วยตัวเองว่ามันเงามากมายขนาดไหนลองปรึกษาคุณหมอดูค่ะ
ลองถามคุณหมอดูก่อนดีกว่าไหมคะ
คุณหมอน่าจะให้ข้อมูล ...
ต้นฉบับโพสต์โดย llnunll เมื่อ 2010-5-5 22:29

สวยนะแต่เห็นด้วยกะนุ่นอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้