เจ้าของ: oops_juubz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] รีวิว !! ปากบาง ง ... คุณหมอนกคะ <3

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากค่า อยากทำเหมือนกัน เท่าไหร่ค่ะ
สวยมากค่ะ จมูกทำที่ไหนค่ะ ขอนอกเรื่องนิดๆ เพราะสวยเข้ากับปาก อยากทำบ้างค่ะแนะนำหน่อยนะ
สวยจังค่ะ ค่าใช้จ่ายตอนนี้เท่าไร ทราบไม๊คะ รบกวนขอเบอติดต่อด้วยคะ

ขอบคุนคะ
so   cute   เป็นดาราหรึเปล่าค่ะ   เห็น  จขกท   แล้ว  ปลื้มมาก  ๆๆๆ      เลย  จะบอกว่านางฟ้าก็ไม่ผิดนะค่ะ  เหมาะกับคำนี้จริงๆ  ด้วย
ทำตาหรือเปล่าคะ ตาสวยมาก
ว้ายยยย สวยมากมายเลยค่ะ
คุณหมอนกที่ไหนคร้า รบกวนขอเบอร์ด้วยคร้าาา
อยากไปทำที่คุณหมอนกด้วยคน อิอิ
สวยมาก แวะมาเก็บข้อมูลจร้า....
สวยจังเลยค่ะ ไม่ทรายว่าทำจมูกด้วยรึป่าว จมูกทรงสวยมาก ถ้าทำทำที่ไหนค่ะ :)
สวยอยู่แล้วนะคะไม่ต้องทำก้อได้มั้ง
สวยมากๆค่ะ กำลังสนใจเลย เหนแล้วกรี๊ดเลย ขอบคุณน่ะค่ะที่มารีวิว
อยากได้ปาก จมูกแบบนี้ กรี๊ดๆๆๆๆๆๆ
ทำปากบนและปากล่าง  เท่าไรพอทราบราคาไหมค่ะ  
โทดน่ะจ๊ะ นอกเรื่องกระทู้นิสนุง พี่สนใจทำคางอยู่ ทำคางด้วยป่าว ถ้าทำทำที่ไหนหมออะไร ราคาเท่าไหร่จ๊ะ รบกวนหน่อยน๊าาาา
อยากทราบว่า ต้องตัดไหมรึป่าวค่ะ แร้วทำเสดแร้วเจ็บมากป่าวค่ะ พอดีอยากทำบ้างอะค่ะ
โทดนะคะหมอนกใช่หมอที่คลินิคสมชาย  คนเดียวกันปะคะ
เสริมจมูกหมอไหนคะสวยดี
แร้วถ้าบนล่างเท่าไรหรอคะ
เค้าก็แอบเอารุปตะเองไปให้หมอดู เพราะไปทำหมอเดียวกัน  ตะเองได้ถ่ายรุปตอนทำเสดมะคะ คือปากเราคล้ายปากตัวเองอะ แต่หมอเย็บของเราไม่สวยเลยอะ เลยแอบเครียดนิสนึง ตรงกลางก้อเบี้ยวอยู่ไม่รุเพราะยาชารึป่าว รอดูๆ ถ้าได้ถ่ายแผลไว้รบกวนหน่อยนะคะ หรือจะส่งเมลมาก็ได้นะคะ ขอบคุณค่ะ คนสวย ^____^
สวยมากเลยค่ะ ชอบหน้าคุณมากเลยค่ะ  อยากสวยแบบนี้บ้างจัง
ไม่ทราบว่าจมุกทำที่ไหนค่ะ ขอรายละเอียดหลังบ้านได้ไมค่ะ
ส่นปากสวยงามมากค่ะ
ตาสวย จมูกสวย ทำที่ไหนคะ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้