เจ้าของ: oops_juubz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] รีวิว !! ปากบาง ง ... คุณหมอนกคะ <3

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากค่ะ ><'
อยากเห็นรูปก่อนทำอ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

อยากเห็นรูปตอนเย็บแผลอ่ะค่ะลงให้ดูหน่อยได้มัยเอ่ย...  โพสต์ 2012-4-18 21:16
มีรูปปากชัดๆ ไม่ค่ะ ขอดูรูปบางชัดๆนะค่ะ คือจะเอาไปเปยแบบ อิอิ สวยมาก เป๊ะเว่อ ... รบกวนถามได้ไหมค่ะ ได้กินอาหารเสริมตัวไหนค่ะ ผิวดีมาก
ตะเองได้ทำตาด้วยไหมค่ะ โตแบ๋วมาก
เป๊ะเว่อร์ค่ะ  สวยจริงอะไรจริง
ทำจมูกหรือป่าวค่ะ ถ้าทำทำที่ไหนค่ะ
อยากทำปากบน มีที่ไหนดีๆ แนะนำบ้างคะ
อยากเห็นรูปก่อนทำ และตอนนี้ค่ะ
ทีแรกอยากทำกับหมอภู แต่คิวยาวเกิน
เลยจะลองหาหมอท่านอื่นแล้วค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย oops_juubz เมื่อ 2012-3-28 20:17
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oops_juubz เมื่อ 2012-3-28 20:20

แก้ไขครั ...

น่ารักค่ะ หมอใช้ยาชากี่เข็มค่ะแบบว่ากลัวเจ็บอ่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย oops_juubz เมื่อ 2012-4-2 20:00
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oops_juubz เมื่อ 2012-4-2 20:01

สามอาทิดแ ...

น่ารัก เกิ๊น อิจฉา ทำไมน่ารักได้ขนาดนี้ค่ะเนี่ยะ
สั่นๆ  สวย....
สวย น่ารักมาก ไอดอลเลยค่ะ
คุนหมอดุไม๊ค้ะ ? ตอนเเรกอยากทำหมอภู เเต่ 13000 คิดว่าเเพงไป
เราพึ่งไปทำกับหมอนกมา ได้10 วันและ มันยุบเร็วจิงๆ แต่พอตัดไหมแล้วปากมันบวมขึ้นกว่าเดิมอีกอะ ตอนนี้ยังไม่ยุบเลย มันจะยุบรึป่าวค่ะ เจ้าของกระทู้เป็นแบบนี้ไม๊คะ  เราชอบดึงเนื้อเยื้อขาวๆออกตลอด มันเกี่ยวกันป่าวค่ะ แล้วกี่วันถึงจะทาลิปได้ปกติ เพราะตอนนี้ปากดำ รบกวนเจ้าของกระทู้ตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณคะ
ทัมที่ไหนอ่ะจ่ะ จมูกสวยมาก ชอบ บีมว่าจะเเก้จมูกเหมือนกัน ปากก่สวย
ขออนุญาตถามค่ะจมูกสวยมากได้ศัลฯมั้ยคะ ขอบคุณมากค่ะ
ทำมาแล้วสวยมากเลยค่ะ อยากทำบ้างค่ะ กะลังอยู่ในช่วงเก็บข้อมูล เรายังดัดฟันอยู่ ต้องรอให้ดัดฟันเสร็จก่อน หมอนกทำสวยถูกใจมากเลยค่ะ
อยากเห็นรูปจมูกที่ไม่ได้ไฮไลท์อ่ะค่ะ พอดีอยากแก้จมูก จมูกสวยมาก
สวยมากเลยต่ะ รับกับหน้าเอามากๆด้วย
สวยมากๆเลยค่ะ
ทั้งปาก ทั้งจมูก สวยๆ มากๆเรยค่ะ
( ไม่ทราบว่าทำจมูกที่ไหนหรอค่ะ สวยมากๆค่ะ)
สวยมากคร่ะ สนใจอ่ะ แต่กล้าๆๆกลัวๆๆ
น่ารักจังเลยคะ ตาโต เป๊ะมาก จมูกทำที่ไหนคะ
มัดจำเท่าไหร่หรอค่ะ ถ้ายังไม่ทำเรย หมอรับรุดบัตรเครดิตอะป่าวน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้