ดู: 3555|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประเมิน ค่าใช้จ่ายเบื้องต้น

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อพิจารณาเรื่องค่าใช้จ่าย สองสิ่งที่สำคัญต่อคุณนั่นคือ คุณภาพและราคา ประการแรกคือคุณภาพซึ่งขึ้นอยู่กับความชำนาญของทีมปลูกผมแต่ละแห่ง ไม่ควรคิดว่าที่ไหนก็สามารถทำได้และให้ผลเหมือนกัน เพราะเมื่อพิจารณาถึงการผ่าตัดปลูกผมนั้น คุณมีโอกาสเลือกสิ่งที่ถูกต้องที่สุดเพียงครั้งเดียวเท่านั้น ถ้าหากผลที่ได้ไม่ดีการแก้ไขจะยากมาก เนื่องจากผมที่ปลูกจะอยู่ถาวร เพราะฉะนั้นคุณควรสอบถามหรือดูประวัติการทำงานของแพทย์ที่คุณสนใจ เพราะสิ่งที่สำคัญที่สุดในการทำการปลูกผมถาวรคือคุณควรเลือกแพทย์ที่คุณไว้ ใจให้ทำการผ่าตัดกับคุณมากที่สุด ในงบประมาณที่คุณมี

ปลูกผม ราคาเท่าไหร่?

จ่ายน้อย, เจ็บน้อย แต่ได้ผลคุ้มค่า คือวัตถุประสงค์หลักในการให้บริการของเรา โดยทั้งนี้ต้องเป็นการให้บริการที่มีคุณภาพสูงสุดในราคาที่ไม่สูงมาก เพื่อประโยชน์สูงสุดกับทุกท่านที่เข้ารับบริการ ดังนั้นเราจึงภูมิใจนำเสนอราคาที่คุ้มค่า เหมาะสมกับภาวะเศรษฐกิจในปัจจุบัน ราคาพิเศษของเราไม่มีผลต่อคุณภาพการผ่าตัดปลูกผมแต่อย่างใด หากท่านเป็นคนหนึ่งที่กำลังมีปัญหาเชิญแวะเข้ามาปรึกษาที่คลินิกหรือติดต่อ ทางอีเมล์

สำหรับราคาการปลูกผมนั้นอยู่ที่ 50 บาท/กราฟ ไม่ว่าคุณจะปลูกผมจำนวนกี่กราฟก็ตาม

ตัวอย่างเช่น
ปลูกผมที่ 1,000 กราฟ = 1,000 x 50 = 50,000 บาท
ปลูกผมที่ 3,000 กราฟ = 3,000 x 50 = 150,000 บาท เป็นต้น

จะเห็นได้ว่าราคานั้นตรงไปตรงมาตามจำนวนกราฟที่ปลูก โดยรวมการให้บริการดังต่อไปนี้

ค่าห้องผ่าตัด,ค่าแพทย์,ค่ายาระงับความรู้สึก ,ค่าอุปกรณ์ที่ใช้ขณะผ่าตัด
        ผลิตภัณฑ์หลังผ่าตัด ยาแก้ปวด, ยาแก้อักเสบ, ยานอนหลับ, ผ้าก๊อส
        บริการหลังการผ่าตัด การสระผม, ตัดไหม (กรณีมีไหมที่ไม่ละลาย), พบแพทย์เพื่อติดตามการรักษา
        ไม่มีค่าใช้จ่ายอื่นๆเพิ่มจากราคาที่แจ้งไว้
        ราคานี้ ไม่รวมค่าที่พักและค่าเดินทาง

ข้อควรทราบเกี่ยวกับเงินมัดจำ

1. หลังจากที่คุณได้นัดวันผ่าตัดกับทางคลินิคแล้ว เพื่อเป็นการยืนยันการจองวันผ่าตัด ทางคลินิคมีนโยบายให้วางเงินมัดจำ 20% (ขั้นต่ำ 20,000 บาท) ของราคาผ่าตัดล่วงหน้าอย่างน้อย 2 สัปดาห์ก่อนวันผ่าตัด โดยสามารถดาวน์โหลด แบบฟอร์มหนังสือยืนยันนัดหมายวันผ่าตัด จากนั้นกรอกรายระเอียด พร้อมทั้งแนบเอกสารการโอนเงิน แล้วแฟกซ์มาที่ 02-967-1331

2. ผู้เข้ารับการผ่าตัดสามารถเลือกนัดหมายวันผ่าตัดได้ไม่เกิน 6 เดือน นับจากวันที่วางเงินมัดจำ

3. หลังจากจองวันผ่าตัดแล้วหากไม่สามารถมาผ่าตัดได้ในวันที่จองไว้ ต้องแจ้งทางคลินิคล่วงหน้าอย่างน้อย 48 ชม. ก่อนวันผ่าตัด ค่าผ่าตัดส่วนที่เหลือคนไข้ต้องชำระก่อนทำการผ่าตัด

4. สามารถเลื่อนวันผ่าตัดได้ไม่เกิน 2 ครั้ง

5. หากเกิดเหตุสุดวิสัยเกี่ยวกับสุขภาพทำให้ไม่สามารถมาผ่าตัดได้ในวันที่จองไว้สามารถนำใบรับรองแพทย์มาแสดงกับทางคลินิคเพื่อขอเลื่อนวันผ่าตัดได้

6. ทางคลินิคขอสงวนสิทธิในการคืนเงินมัดจำหากคนไข้ผิดสัญญาตามเงื่อนไขข้างต้นที่กล่าวมา

การชำระเงิน โดยโอนเงินผ่านบัญชีธนาคาร, เงินสด หรือบัตรเครดิต

โอนเงินมาที่

ธนาคารกสิกรไทย
เลขที่บัญชี 470-233788-2
ชื่อบัญชี ธิติวัฒน์ วีรโรจน์รัชกุล
สาขาแจ้งวัฒนะ
ประเภท ออมทรัพย์

หลังจากที่คุณได้ปรึกษาเรื่องการผ่าตัดกับเราแล้ว คุณสามารถนัดวันผ่าตัดได้ล่วงหน้าทาง

อีเมล์:        info@millionhairtransplant.com
โทรศัพท์:        02-9671331, 083-2449877
แฟกซ์:        02-9671331

อยากทราบว่าถ้าจะปลูกข้างๆหน้าผากให้มีนแคบแบบพลอยเฌอมาลหรือแบบชมพู่อารยาต้องใช้่ประมานกี่กราฟค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-20 11:27:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mapiingk เมื่อ 2014-5-13 02:18
อยากทราบว่าถ้าจะปลูกข้างๆหน้าผากให้มีนแคบแบบพลอยเฌ ...

ต้องลองส่งรูปมาให้คุณหมอประเมินก่อนค่ะ โดยถ่ายตามlink ตัวอย่าง  http://www.millionhairtransplant.com/online-consult.asp  แล้วส่งมาทางเมลของคลินิก  info@millionhairtransplant.com หรือ millionmaya@gmail.com เลือกเมลใดเมลหนึ่งนะคะ
ถ้าปลูกมุมซ้ายขวาของหน้าผาก ต้องใช้กี่กราฟคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-15 18:12:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nongai เมื่อ 2014-7-15 13:58
ถ้าปลูกมุมซ้ายขวาของหน้าผาก ต้องใช้กี่กราฟคะ ...

ต้องลองส่งรูปมาให้คุณหมอประเมินก่อนค่ะ โดยถ่ายตามlink ตัวอย่าง  http://www.millionhairtransplant.com/online-consult.asp  แล้วส่งมาทางเมลของคลินิก  info@millionhairtransplant.com หรือ millionmaya@gmail.com เลือกเมลใดเมลหนึ่งนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้