ดู: 7340|ตอบกลับ: 54
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถึง พวกปากไม่อยู่สุขบางคนนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด earthty เมื่อ 2009-11-17 13:59

ไม่ขอเกริ่นอะไรมากนะคะ แต่อยากบอกถ้าหล่อนไม่หยุดเอาเรื่องฉันไปพูดในทางที่ไม่ดีอีก ฉันจะเอาตำรวจจับเธอแล้วเอาเธอออกจากงานนะคะ อย่าคิดว่า IP เธอ ฉันจับไม่ได้นะคะ โตๆกันแล้วกรุณาอย่าใช้นิสัยเด็กๆ ที่ลับหลังลอบกัดฉัน ปากมีไว้ทานข้าว พูดในสิ่งที่เป็นมงคล ไม่ใช่มีปากไว้ผ่านลมเหม็นๆนะคะ

ปล. ไม่ได้ว่าอะไรเพื่อนๆนะคะ แต่คนบางคนในบอร์ดนี้ชอบทำตัวเหมือนหมาลอบกัดคะ
"เรื่องชาวบ้าน คืองานของเรา"

อิอิ

ปล. วันเสาร์ที่ 12 ธันวา พี่แอบเหน ตะเอง ที่สวนจตุจักร อะคร่า

ไม่รู้จำผิดอะป่าว แต่พี่ไม่กล้าทัก

^^
อ่านแย้ว...สู้ๆ....ปกติธรรมดาของมนุษย์เรา..
เรื่องปกติของโลกไซเบอร์อะคับ ทำใจเถอะคับ ผมชินแล้วกับพวกปากแบบนี้ อย่าไปเอามารกสมองเลย
แจมด้วยคน...............ใครน่ะชั่งกล้า
อ่านแล้วก็ขำๆๆบางแล่ะนุึกภาพตาม

/Me จะจ้งฮ้ง ๆๆ เจ้าข้าเอ้ยยย  ประกาศ จาก สำนักราชวัง หากมันผู้ใด ไม่รู้จักที่ต่ำที่สูง นำตัวไปตัดหัวเสียบคอประจาน เจ้าเข้าเอ้ยยยย
แม่นาย อย่าได้แคร์สื่อไม่
เพราะสื่อไม่เคยแคเรา
อย่าได้แคร์__ไม่ไหวจะเคียร์
ไคว่าพี่เอิร์ธเนี่ยพี่เค้าอยุ่แต่ในวังผ่านการอบรมมาดีจะทำนิสัยเยี่ยงนั้นได้ไง
พูดไปก็ไม่มีไครเชื่ออิอิ
เป็นกาลังใจให้นะคะ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-23 11:36:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าได้ไปแคร์เลย แค่คำพูด

พูดได้ก้อปล่อยให้พูดไป พวกดีแต่พูดลับหลัง จะสนทำไม

me/วิ่งตามเสลียง แล้วบอก เจ ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-11-23 00:34

/me อุษามณี ตรีชฎา "ข้าจักกินปิ้งอึ่งบัดเด๋วนี้"
อย่าได้ไปแคร์เลย แค่คำพูด

พูดได้ก้อปล่อยให้พูดไป พวกดีแต่พูดลับหลัง จะสนทำไม

me/วิ่งตามเสลียง แล้วบอก เจ้าคะ ยังไม่รับปิ้งอึ่งไปทานเลย

อิชั้นวางสำรับไว้ในวังเรียบร้อยแล้ว
ใครกล้ารังแก หล่อนเนี่ยะ  หล่อนแรง ขนาดนี้ยังมีคนรังแก ต๊าย ตาย นังนั่น ช่างกล้า ไม่เจียม
สู้ๆค่ะ

ต้องสู้ถึงจะชนะ....(เจินๆ บอกมา)

เป็นกำลังใจให้ค่ะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-20 16:18:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นังพ่ีหรือว่าไม่จิง เราสวยอ่ะทำไม ผู้ชายอยากเจอ ผู้ชายอยากได้ ไม่แปลก เป็นธรรมดาของคนสวยอ่ะ มันคงเป็นเร ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-11-20 15:01

/me ยืนเป็นนางงาม มอบตำแหน่ง "นางงามมิตรภาพให้น้องสาวคะ"
นังพ่ีหรือว่าไม่จิง เราสวยอ่ะทำไม ผู้ชายอยากเจอ ผู้ชายอยากได้ ไม่แปลก เป็นธรรมดาของคนสวยอ่ะ มันคงเป็นเร่ืองแปลกสำหรับเค้ามั้ง เค้าเลยเอาไปพูด อาจเป็นเพราะ ชาตินี้เค้าเกิดมาไม่เคยมีโอกาสได้รับรู้ถึงความรู้สึกของคนสวย ว่ามันเป็นยังไง ช่างน่าสงสาร น่าจะหาเงินช่วยเหลือ เค้านะค่ะ พวกด้อยโอกาส ทางความสวย แนะนำลองเขียนจดหมายไปรายการ วงเวียนชีวิต หรือฝันท่ีเป็นจิงซิ เพ่ือจะได้โอกาส เอ๊ะๆ แต่เดี๋ยว คงไม่ทันแระค่ะ เพราะว่าความงาม มันต้องมาจากภายในด้วย จากทีนังพ่ีพูดมา น้องว่าหล่อนคนนั้น คงเงือกจากภายใน ณ จุด จุดนี้ เห็นแล้วว่า เงือกทั้งกาย กริยา วาจา ใจ เลยทีเดียว แต่ก็เอาเหอะ แนะนำ ให้ไปทำบุญ กุศลบุญ ท่ีไดั กระทำจะได้ส่งผลให้ ได้รับรู้ความรู้สึกของนางงาม สุดท้ายนี้ อิชั้นและคณะ ขออุทิศความงาม ท่ีพอจะมีอยู่บ้างไม่มากก็น้อย จงบังเกิดแก่ท่านผู้มีจิตใจเหมือนใบหน้า ขอให้ท่านได้รับส่วนบุญและอานิสงฆ์ แห่งความงาม นี้ด้วยเทอญ สาธุ
/me เดินกลับขึ้นเสล่ียง พร้อมเอ่ยปาก บ่าว พาข้าไปตำหนักท่านพ่ี
ใครทำไรเพ่เอิร์ทอ่ะ
เดี๋ยวไปกาตื๊บให้
แสตนด์บายรอที่ซอยห้า
แก้ไขล่าสุด dodoe เมื่อ 2009-11-19 23:16
หาได้แคร์ไม่

/me กวักมือ เรียก นังโด้ "ขึ้นเสลียง ข้าจักกลับวัง"
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-11-19 22:05

/me หันหน้า45องศา พร้อมกลับพูดว่า

โอเชจ่ะเเม่นาย สำรับที่วังเรียบร้อยเเล้ว มีปิ้งอึ่งของโปรดเเม่นายด้วยนะเพค่ะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 22:05:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หาได้แคร์ไม่

/me กวักมือ เรียก นังโด้ "ขึ้นเสลียง ข้าจักกลับวัง"
ก็เรื่องเดิมๆ นี่นา ไม่มีอะไรใหม่ ... ไม่ได้ทำก็ไม่ต้องแคร์ดิ รึว่าทำ?
ไทยมุงค่ะ แอบดูอยู่ห่าง....
ใคร เหรอครับ ที่เปนตัว กินไก่ เคเอฟซี
อิ อิ
เหอๆ ไม่ไหวจะเคลียร์ให้อ่ะนะ เพราะแรงส์มาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้