ดู: 10990|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะเสริมจมูกที่เลอลักษณ์ แต่ไม่รู้เลยว่าจะเอาทรงไหนดี T T

[คัดลอกลิงก์]
ได้คิวหมอกิตติศักดิ์ที่เลอลักษณฺวันที่ 9 เมษา ค่ะ เป็นซิลิโคนแบบอเมริกา จะต้องเลือกทรงจมูกแบบไหนถึงจะเข้าหน้าเรา แล้วเวลาเราไปเจอคุณหมอ ต้องบอกคุณหมอว่ายังไงดีค่ะ อยากได้แบบสวยๆ ให้ออกมาครั้งเดียวแล้วดูดีเลย เห้อ รบกวนเพื่อนๆแนะนำหน่อยค่ะ ใครที่เคยไปทำที่โรงพยบาลเลอลักษณ์มา
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-24 10:14:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นเค้าบอกว่า คุณหมอกิตติศักดิ์ทำแค่ซิลิโคน  2 แบบ คือของเมกากะเกาหลีค่ะ ญี่ปุ่นไม่ได้ทำค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-24 10:16:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณ kookgu  อยากเห็นรีวิวมากเลยคะ เราหน้าแป้นๆ เป็นคนอีสาน ไม่รู้เลยว่าจะทำทรงไหนดี ถามเพื่อนๆก้อบอกว่าให้บอกคุณหมอว่า เอาให้รับกะใบหน้าเรา 555555+ ใจจิงเราอยากเอาแบบไปให้เค้าดูนะค่ะว่าอยากได้แบบนี้ ไม่รู้เค้าจะทำได้หรือป่าว เพราะจิงๆมันขึ้นอยู่กะหน้าเราด้วยค่ะ เห้ออออออ ยังหาแบบไม่ได้เลย เรื่องของเรื่องคือทำจมูกแล้วจะไปฉีดโบหน้าเรียวต่อหลังจากจมูกเข้ารูป แต่หารูปแบบจมูกตัวเองยังไม่ได้เลย เอาไงดี แต่นัดหมอไว้แล้ว เหอๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้