ดู: 10985|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะเสริมจมูกที่เลอลักษณ์ แต่ไม่รู้เลยว่าจะเอาทรงไหนดี T T

[คัดลอกลิงก์]
ได้คิวหมอกิตติศักดิ์ที่เลอลักษณฺวันที่ 9 เมษา ค่ะ เป็นซิลิโคนแบบอเมริกา จะต้องเลือกทรงจมูกแบบไหนถึงจะเข้าหน้าเรา แล้วเวลาเราไปเจอคุณหมอ ต้องบอกคุณหมอว่ายังไงดีค่ะ อยากได้แบบสวยๆ ให้ออกมาครั้งเดียวแล้วดูดีเลย เห้อ รบกวนเพื่อนๆแนะนำหน่อยค่ะ ใครที่เคยไปทำที่โรงพยบาลเลอลักษณ์มา
ของเราได้คิววันที่2เมษา อเมกา  หมอกิตติศักดิ์ กลัวเบี้ยว กลัวไม่โด่ง เหนคอมเม้นท์หลายๆอันแล้วชักหวั่นๆ
เราไปทำมาแล้วคะ เมื่อวันที่22มีนาคม ทำกับหมอเกมส์คะ ได้ทรงที่ถูกใจ ไม่เบี้ยว ไม่ช้ำ ไม่เขียว วันที่2บวมขึ้นมานิดเดียวเองคะ ยังไงก้อลองดูนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอโทษนะค่ะ คือ คุณใช้ ซิลิโคนตัวไหนหรอค่ะ ^^  โพสต์ 2012-3-23 18:55
จะถามว่า หมอกิตติศักดิ์ ไม่รับทำซิลิโคนญี่ปุ่นเหรอค่ะ?
ต้นฉบับโพสต์โดย kookgu เมื่อ 2012-3-23 17:17
เราไปทำมาแล้วคะ เมื่อวันที่22มีนาคม ทำกับหมอเกมส์คะ  ...

ซิลิโคนญี่ปุ่น ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอดูรูปหน่อยได้ม่ะค่ะ กำลังตัดสินใจที่จำทำอยูาเลยๆๆเลือกไม่ถูก จะเอา  โพสต์ 2012-5-16 16:08
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-24 10:14:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นเค้าบอกว่า คุณหมอกิตติศักดิ์ทำแค่ซิลิโคน  2 แบบ คือของเมกากะเกาหลีค่ะ ญี่ปุ่นไม่ได้ทำค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-24 10:16:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ kookgu  อยากเห็นรีวิวมากเลยคะ เราหน้าแป้นๆ เป็นคนอีสาน ไม่รู้เลยว่าจะทำทรงไหนดี ถามเพื่อนๆก้อบอกว่าให้บอกคุณหมอว่า เอาให้รับกะใบหน้าเรา 555555+ ใจจิงเราอยากเอาแบบไปให้เค้าดูนะค่ะว่าอยากได้แบบนี้ ไม่รู้เค้าจะทำได้หรือป่าว เพราะจิงๆมันขึ้นอยู่กะหน้าเราด้วยค่ะ เห้ออออออ ยังหาแบบไม่ได้เลย เรื่องของเรื่องคือทำจมูกแล้วจะไปฉีดโบหน้าเรียวต่อหลังจากจมูกเข้ารูป แต่หารูปแบบจมูกตัวเองยังไม่ได้เลย เอาไงดี แต่นัดหมอไว้แล้ว เหอๆ
เราทำที่นี่เหมือนกัน ช้ำน้อยมาก ดูธรรมชาติสุด ๆ จนคนรอบข้างดูไม่ออก แต่ไม่ได้หมายความว่าไม่โด่งนะ โ่ด่งแต่เหมือนไม่ได้ทำ หมอกิตติศักดิ์เหมือนกัน ไม่เจ็บสักนิด ทำเสร็จไปเดินเล่นท่าน้ำนนท์ต่ออีกต่างหาก
คุณหมอกิตติศักดิ์ทำแค่ซิลิโคน  2 แบบ คือของอเมริกากับเกาหลีครับ
แนะนำหมอโอภาค่ะ ลองไปปรึกษาดูนะค่ะ  ว่าอยากได้แบบไหน เอารูปภาพที่อยากได้ไปปรึกษาด้วยนะค่ะ ฟรีไม่มีค่าใช่จ่าย
แนะนำเลอแบ็งค็อคค่ะ ลองหารีวิวดูค่ะ
ลองไปปรึกษาหมอดูก่อนก้ได้ค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้