ดู: 4624|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] ก่อนและหลังเข้ารักษาผิวที่คลีนิค คุณว่าเปลียนไปไหม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด new99 เมื่อ 2009-11-16 22:55

ภาพที่เห็นไม่ได้ตกแต่งใดๆทั่งสิ้นคับ

รูปก่อน

รูปหลัง

รักษาใบหน้าที่เป็นสิวหน้าคล่ำมาประมาณ 2 ปีกว่าๆก็ได้ผลออกมาดั่งที่เห็นคับ

สิ่งที่ไปทำ
1. ipl  ลดลอยแดง รอยดำ หน้าใสทำ   20 ครั่ง   (iplสำหรับผมไม่ช้วยลดลอยได้เท่าไรแต่ช้วยในเรื่องหน้าใสมากกว่า)   !ตังหมด อดเทียว 555 !ไงก็เพื่อความหล่อ
2. กรอผิวหน้า ลดรอยดำ หน้าใส ทำประมาณ 7 ครั่ง   
3. ไอออนโตทำทุกอาทิตย์ตลอด 2 ปีถึงตอนนี้ก็ยังทำ
4.โฟโนโฟตอน หน้าขาวใส  ทำ15 ครั่ง (บางคนอาจจะไม่รู้จักเพราะแต่ละที่เรียกไม่เหมือนกัน)
5. Mesotherapy หน้าขาวใส หล่อ ลดลอยดำ 5 ครั่ง ( ปรากฎว่าไม่เห็นความแตกต่าง)
6. Dermaroller หลุมสิว  ตัวนี้ทำครั่งเดียวเพราะทนความเจ็บไม่ได้ และหน้าบวมหลังทำ  
ึ7. E Lase รักษารอยแดง ที่พรเกษมทำ 5ครั่ง
8. Smooth Sure รักษาหลุมสิวที่พรเกษมทำ  6 ครั่ง  
9. ตอนนี้ก็กินกลูต้าไธโอนกับวิตามิน C  กินมาได้ 1 ปีละคับ
    ทุกวันนี้ใช้ครีมและดูแลผิวที่พรเกษมคับ

สุดท้าย จมูกก็ทำคับ 5555 เหนื่อยๆ [/size]
ผอมลง
ขาขึ้น
โด่งขึ้น

ตามที่เห็นนะค้าบ~
ก็เปลี่ยนอยู่ดีเนอะ

เป็นกำลังใจให้ค้าบบบบ~~
หล่อขึ้นไปอีก
เดี่ยวจะตามไปติดๆครับ ว่าจะลงคอส เลเซอร์อ่า อยากลดปัญหาหน้ามันรูขุมขนกว้าง
กรอหน้าก็ทำมาแล้ว หน้าก็ดีขึ้นมากเลย เหลือไอพีเอลกับเลเซอร์ยังไม่เคยลองทำอ่า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-16 22:58:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูขุมขนกว้างผมว่าเลเซอร Smooth Sure ดีที่สุดคับ
เปลี่ยนไปมากเลยคับ  หล่อขึ้นเยอะเลย   

รักษาที่พรเกษมเหมือนกันเลย
Dermaroller นี้มันคือตัวที่ใช้เข็มเยอะๆ ที่เป็นลูกกลิ่งกลมๆใช่เปล่าคับ

อันนี้ก็น่ากลัว แต่ผลการรักษาดี
เปลี่ยนไปมากเลยค่ะ
เหนื่อยแทน อยากทำหน้ามั่งจัง วันๆ ทำแต่งาน เซง
หน้านี่ทำมาหลายปีแระ
หมดเงินกับผิวหน้า นี่ทำศัลยกรรมได้หลายอย่างแล้วอ่ะ
เซงมากมายผิวแพ้ สิวชอบขึ้น
Smooth Sure ครั้งละเท่าไหร่อะครับ
โหหหทำเยอะมากกกกก
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-17 16:43:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Smooth Sure  ทั่วหน้าครั่งละ 5000 คับ ถ้าเป็นครอส 6 ครั่งปประมาณ 12000  คับ เป็นครอสถูกกว่าเยอะคับ
12000 เองน่าสนใจครับ
ดี ใจ กะ เจ้า ของ กระ ทู้ ด้วย นะ คะ

ขอ ให้ หล่อ วัน หล่อ คืน น้าาาาา

แหม่ .. ถ้า ทำ แล้ว หน้า ตา ดี ขึ้น

ตรู ก็ อยาก จา ทำำำ เหมือน กัน อะ
ไปลงคอร์สไว้เหมือนกัน  แต่ทำไม่เคยครบซักอย่าง  ไม่ค่อยมีเวลาอ่ะค่ะ
เค้าจะนัดทุกอาทิตย์เลย
นับถือจริง ๆ  ทุ่มเทเวลากับการรักษาผิวหน้า ดีกว่าเราที่เป็นผู้หญิงซะอีก
แต่ผลที่ได้ออกมา  น่าพอใจมาก ๆ อ่ะ  แอบอิจฉานะเนี่ย
ทำ ทำ

เดี๋ยวไปลงคอรส์

แต่จาไปลงที่ไหนดี...
ผิวหน้าดูเนียนและดีขึ้นเยอะมากเลยค่ะ
เคยทำแล้วเวลาผ่านไปสิวก็ขึ้นอีก =.,=
ยอดเยียมเลยคับ
หล่ออ๊าาาา เปลี่ยนไปมากเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้