ดู: 9233|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูก 15 วัน กับ หมอพัฒนา ค่ะ อยากรู้มันเอียงหรือปล่าว ?

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด wimaxx เมื่อ 2009-11-16 21:26

ทำมาวันที่ 01/11/09 ค่ะ เดินทางจัดว่าไกลมาก
พอไปทำ ก็สั่งหมอเลยค่ะว่า นู๋เอาธรรมชาติที่สุดและเอาเท่าที่หน้านู๋ดึงขึ้นมาได้
ที่เหลือ แล้วแต่หมอพิจารณาเลยค่ะ
โดยส่วนตัว ไม่จมูกเลยล่ะคะ แบบ มองตาซ้าย เห็นหูด้านขวาเลยงี้ TT TT"
อนาถจิตแบบสุดๆค่ะ เกิดมา 19 ปี โดนแซวจนฮึก ไปทำเลยล่ะค่ะ

นี่ก่อนทำ ดูแล้วรู้สึกสงสารตัวเองมากเลยค่ะ TT TT"

ทำวันแรกเลยล่ะค่ะ เดินออกจากห้องผ่า

วันที่สอง หมอให้นู๋แกะที่แปะจมูกออกได้ในวันที่สาม

นี่คิอ แกะแล้ว แต่สภาพนู๋ คือพึ่งตื่นนอน แล้วอยากเห็นจมูกมาก อีกทั้ง มันยังบวม !! แถม หน้ามันมาก !!! อายยย ><"

นี่หลังแกะค่ะ วันที่สาม เช่นเดียวกัน

ทั้งหมดนี่ คือวันที่สาม นู๋ไม่รู้ว่านู๋ดูแลดีรึปล่าวนะค่ะ
แต่นู๋ตาไม่เขียวและไม่ช้ำเลย
อยากมากก็บวม สองสามวันแรกเท่านั้น
แต่ปลาย ถึงตอนนี้ยังบวมอยู่เลยค่ะ

นี่ วันที่ หก ค่ะ

วันที่ สิบสอง รู้สึกในใจว่ามันไม่โด่งแบบที่ต้องการ
แต่โดยรวม คือชอบค่ะ เพราะมันดูไม่ออกเลยว่าเสริมมาก่อน แต่หน้าดูมีมิติขึ้น และดูคมขึ้น
คือ นี่เป็นคำพูดของเพื่อนๆที่ปิดเทอมแล้วมาเจอกันนะค่ะ
แต่สำหรับถ่ายรูปแล้วมันอาจจะมองไม่ออกเป็นแบบนั้นค่ะ
TT TT

และนี่ วันที่ สิบห้า และ 15/11/09 ค่ะ
ไม่มีรูปวันนี้ เพราะว่า ติดเรียน ไม่มีเวลาว่างเลยล่ะค่ะ
พี่ๆช่วยแนะนำนู๋หน่อยนะคะ
ถ้าเบี้ยว จะได้ไปแก้ไข
TT TT
ผมว่าดูแกนมันเล็กๆนะค้าบ~~

ถ้าถามว่า เอียงไหม ?
ผมว่าทางซ้ายนะค้าบ~~

ต้องรอดูต่อไปนะค้าบบ~~
สวยขึ้นไปเยอะๆนะค้าบบ~
เราว่ามันน่าจะโด่งได้มากกว่านี้อีกนะค่ะ
และก้อเอียงซ้ายนิดหน่อยค่ะ
แต่ก้อน่ารักกว่าเดิมนะค่ะ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
สวยขึ้นมากค่ะ
แหม ก้อบอกหมอว่า ธรรมชาติ ก้อต้อง ไม่โด่งมากซิจ๊ะ .......
ผมบอกหมอว่า เอาแบบ ชาวบ้านจับได้ว่าหน้าเปลี่ยนเลย ไม่ขอธรรมชาติ เบื่อขี้หน้าตัวเองอ่ะจ๊ะ โด่งสันขึ้นไปเลย แต่ของานเนียบๆๆพอ ผลออกมา แจ๋วจ๊ะ แหะๆๆ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วย..อิอิ  โพสต์ 2011-4-29 20:14
เจ็บไหมคะ
ไม่บวมอะ  อยากทำจังเลย
อยากรบกวนถามเพื่อนๆๆหน่อยคะงานแก้จมูกนะคะมีที่ใหนแนะนำบ้างคะ คิดว่ากับหมอพัฒนาดีใหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้