ดู: 12612|ตอบกลับ: 12

[เสริมหน้าอก] ใครที่หน้าอกยาน และไปสอบถามหมอเทพ เกี่ยวกับ ทรงหยดน้ำ ..... หมอตอบมาแบบนี้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abc456 เมื่อ 2012-3-19 04:34

ต้องการใช้ ซิลิโคนเจล ผิวทราย และทรงหยดน้ำ  คุณหมอมีซิลิโคน ตลอดหรือเปล่าคะ แล้วยี่ห้อใตตอนนี้ดี และปลอดภัยที่สุด

ตอบ มี แต่นมคุณมันยานหยดแล้ว ยังจะหยดน้ำไปถึงไหน หมู่นี้คนไข้อ่านเน็ทจนบ้าหยดน้ำกันหมด นมยานหยดแล้ว ไม่ต้องใส่หรอกครับทรงหยดน้ำ ยานตายกันพอดี

------------------

คือเรามีลูกแล้ว นมยานน่ะค่ะ
ได้รับคำตอบ จากคุณหมอแล้ว เราคิดว่าจะทำทรงกลมแหละ
ประหยัดตังค์ และมันยาน หยดอยู่แล้ว

คุณหมอตอบแบบตรงๆ ดี ชอบค่ะ

แต่ยังไม่เลือก ว่าทำกับคุณหมอท่านใดดี

ระหว่าง หมอจุฑา หมอธี หมอแพทค่ะ
โพสต์ 2012-3-19 10:10:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยนะคะ เราก็ตกชะตากรรมเดียวกันแหระ 55 ยังไม่ได้ปรึกษาหมอไหนเลย แต่ก้คิดเองอ่ะว่ามันยานพอแล้วแหระไม่น่าจะต้องหยดน้ำอีก แหะๆ
โพสต์ 2012-3-19 10:11:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอธีร์ก็สวยนะคะ หมอใจดี
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-19 10:14:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่ะ... บ้าหยดน้ำ ตามกระแสอยู่นาน เราว่า หยดน้ำ นี่เหมาะกับสาวๆ ที่ไม่มีหน้าอก แล้วไปเสริมมากกว่านะ เพราะจะได้คล้อยยาน เป็นธรรมชาติ แต่ถ้าเรามีลูกแล้วนี่ คงไม่เหมาะ ตอนคุยกับหมอธีร์ คุณหมอก็บอกแบบนี้เหมือนกันค่ะ

แต่คุณหมอเทพ คงจะแบบรำคาญ คนไข้มาก ถึงได้ตอบเรามาแบบนี้

ช่วยให้เราตัดสินใจได้มากเลย เพราะถูกกว่าตั้งหลายหมื่น เก็บตังค์ไว้ทำอย่างอื่นได้อีก
โพสต์ 2012-3-19 11:28:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย friendzzxx เมื่อ 2012-3-19 10:11
หมอธีร์ก็สวยนะคะ หมอใจดี

คุณเฟรนเคยปรึกษากับหมอธียังอ่ะคะ เรานัดไว้ว่าจะไปปรึกษาเดืือนหน้าอ่ะ แต่รีวิวน้อยยย อ่ะ
โพสต์ 2012-3-19 11:30:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย abc456 เมื่อ 2012-3-19 10:14
ค่ะ... บ้าหยดน้ำ ตามกระแสอยู่นาน เราว่า หยดน้ำ นี่เหมา ...

หมอเทพก็โอเคเนอะคะดีแกก็ว่าดี ชอบหมอแบบนี้อ่ะ ตรงๆหน่อยแต่ว่าไม่เชียร์คนไข้เวอร์
ตอนนี้ราคาทำหน้าอกของหมอเทพเท่าไหร่แล้วอ่ะคะ
โพสต์ 2012-3-19 14:38:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอเทพ ให้คำแนะนำโดนใจจิงๆๆ หุหุหุ ตรงๆดี (ทั้งๆที่ทรงหยดน้ำ แพงกว่าเยอะ) อาจแพงเพราะกระแส ความต้องการของผู้บริโภคสูง เลยแพงมาก

เราเองตามความคิดส่วนตัว และข้อมูลที่อ่านมา ทรงหยดน้ำ เนินจะราบๆเรียบ เวลานอน มองไม่สวยเลย
และจะสวยเวลาเดียว คือ ท่า นั่ง หรือ ยืน
สำหรับคน ที่มีช่วงเอวสั้น ขาสั้น ไม่สูง ใส่หยดน้ำไป คงจะเหมือนคนนมหยาน เนาะ
ใส่ทรงกลมจะสวยก่า และไม่ทำให้นมดูหยาน ก่อนวัย
และนานไป มันจะคล้อย อีกนะ (คิดดูว่าจะยานไปถึงหนาายยย)

ดิฉัน ก็เล็งหาข้อมูลทำเหมือนกันค่ะ
หมอที่เล็งไว้ คือ หมอธีร และ หมอ พี
แต่ โทรจองคิว หมอธีร เนื่องจาก ฝีมือ เก่งเหมือนกัน แตกต่างกันที่เดียว คือ การเย็บ
หมอพีระ เย็บแผลสวย (จริง ที่เห็นตามรีวิว แต่ รีวิวที่ไม่สวย ก็ไม่ีเคยมีใครเอามาโพสให้ดู หรืออาจถูกลบไป เหลือไว้แต่เคสสวยๆๆ หลายๆคนเลยคิดว่า หมอพีระ ทำสวยไม่พลาด)

ก็คิดว่า หลังทำ เราไม่ได้ไปเปลือยโชว์ ใคร และแผลเย็บ เดียวนี้รักษาได้
หมอธีร มีอายุ ประสบการณ์ ก็ไม่ใช่น้อย เพียงแต่ ไม่ได้ทำการตลาดเกี่ยวกับการโฆษณาตัวเอง
ลองไปคุยดูก่อน เนอะ
หมอพีระ ก็น่า หลายๆคนบอกว่า หมอน่ารัก สุภาพคะ

ยังไงลองหาข้อมูลเพิ่มนะคะ ก่อนตัดสินใจ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-19 18:22:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เข้ามาแชร์นะคะ
คือเราคงทำกับคุณหมอธีร์ค่ะ
เมื่อวานเราโทรไปทีคลินิกอีกครั้ง
พนักงาน ก็พูดดีค่ะ
ทรงกลม ราคา 5 หมื่นขึ้นไป
ประหยัดไปหลายหมื่นเลย
ทีแรกกะจะทำหยดน้ำ กับหมอพี
แต่ตอนนี้เห็นหลายเคสแล้ว ทำมาแล้วเล็กมาก
เลือกขนาดไม่ได้...

ทำหน้าอกกับหมอเทพ ตอนนี้ 45000 ค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-19 18:23:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย lshq เมื่อ 2012-3-19 11:30
หมอเทพก็โอเคเนอะคะดีแกก็ว่าดี ชอบหมอแบบนี้อ่ะ ตรงๆ ...

45000 บาทค่ะ
โพสต์ 2012-3-19 19:50:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย abc456 เมื่อ 2012-3-19 18:23
45000 บาทค่ะ

ขอบคุณค่ะ เราก็เล็งหมอธีแล้วนัดวันปรึกษาแล้วค่ะ แต่เดือนหน้าโน้นนอ่ะ ยังไงได้เรื่องแล้วจะแวะมาอัพเดทกันนะคะ ไม่รู้ว่ากว่าเราจะได้ทำคุณคงทำไปนานแล้ว แหะๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-19 23:55:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอฟังข่าวนะคะ คิวตอนนี้ จากที่คุยกับพนักงาน พี่เค้าบอกกลางเดือนหน้าค่ะ และตอนนี้คุณหมออยู่ ตปท... จะกลับสิ้นเดือนค่ะ..

โพสต์ 2012-3-23 03:08:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอธีรเย็บแผลสวยจริงนะค๊ะ เพราะเป็นแผลเป็นทีคางเป็นรอยเย็นตะขาบต้องการแก้ค๊ะ
โพสต์ 2020-1-22 11:31:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คือตอนแรกเราก็ว่าจะทำทรงหยดน้ำเพราะเห็นว่าสวยดี แต่เราเป็นคนมีหน้าอกอยู่บ้างอะ เลือกทำกับอัคราคลินิก หมอเค้าก็แนะนำว่าไม่น่าเหมาะกับเราอะไรแบบนี้ แล้วหมอก็เลือกทรงปกติให้นี่แหละ จะได้ออกมาดูเนียนๆ ไม่โป๊ะ อันนี้ลองคุยกับหมอดูค่ะ ว่าแบบไหนเหมาะ ถามหมอเยอะๆ ให้หมอแนะนำจะดีที่สุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้